Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: ...ข อ ไ อ เ ด ีย ก า ร แ ต ่ ง ต ั ว แ ฟ น ซ ี ห น ่อ ย ค ่ะ...

Warning Points:
    0/5

Red face ...ข อ ไ อ เ ด ีย ก า ร แ ต ่ ง ต ั ว แ ฟ น ซ ี ห น ่อ ย ค ่ะ...

คือว่า นู๋จะต้องไปงานปาร์ตี้วันเสาร์หน้านี้อ่ะคะ

แล้วTheme งานคือ ZORO ...

ตอนนี้มีaccessories หลักๆเรียบร้อยหมดแล้วอ่ะคะ

(สิ่งที่มีในตอนนี้คือ หมวก ผ้าปิดตา ผ้าคลุม ดาบ)

แต่...ปัญหาคือ...ชุดที่จะใส่ข้างในใส่ยังไงดีเอ่ย?????

จะใส่เป็นเสื้อสีขาวดีรึป่าวค่ะ??? เพราะถ้าดำหมดทั้งตัวก้กลัวจะทะมึนไปนิดส์...

รบกวนขอไอเดียเพื่อนๆพี่ๆน้องชาวSBNที่น่ารักหน่อยนะคร่า...

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้าค่ะ ^/^

ป.ล. หากบอกแหล่งช็อปด้วยได้ก้แหล่มมากเลยงั๊บ...

0/5
    "ชุดที่จะใส่ข้างใน" เออ..คุณน้องขา ชุดข้างในไม่ใส่ชุดชั้นในเหรอค่ะฮิๆๆ ล้อเล่นจ้ะ โซโล เขาใส่กางเกงสีดำ เสื้อสีขาว มีเสื้อกั๊กข้างนอกสีดำ มีหมวกผ้าคาดตา และก้อดาบจ้ะ แต่ถ้าเป็นพี่นะจะแต่งเป็น "เมียโซโล" อ่ะ ทำมั้ยต้องเป็นโซโลเหมือนคนอื่นด้วยเล่า จิงปะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    แล้วเมียโซโลนี่แบบไหนดีน๊า....

นู๋ยังรอไอเดียอยู่นะงั๊บ...พี่ๆน้องๆที่น่ารักทู้กกคน..

ป.ล.ขอบคุณนะคะสำหรับไอเดีย

0/5
    น่าสนุกจังเลย ตอนที่เรายังทำงานอยู่เวลามีปาร์ตี้แต่งแฟนซีจะต้องไปร้านเช่าอะคะ หลากหลายเยอะมากๆ แต่แบบนี้ง่ายๆแต่งเองได้ ลองใส่กางเกงขาสั้นสีดำมันๆทับกับเสื้อยืดแล้วก็เสื้อกั๊กอีกทีก็ดูดีนะคะ ใส่รองเท้าบู๊ทสูงๆหน่อยดูเซ็กซี่ดี ถ้าจะเอาโซโลเลยนี่ก็อย่างที่พี่ข้างบนบอก แต่เสื้อเชิ๊ตข้างในต้องพอดีตัวเลยนะคะถึงจะสวย ใส่กะกางเกงสกินนี่เอวสูงก็เท่ดี แต่บู๊ทยาวนี่ลืมไม่ได้เลยจ้า
    Honestly is the best policy

0/5
    "เมียโซโล" นี่เค้าจะใส่ชุดกระโปรงสุ่มนะค่ะ เหมือนผู้หญิงสมัยพระเจ้าหลุยส์ อะค่ะ ท่าทางน่าสนุกดัจังเลยแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูบ้างนะค่ะ หรือจะแต่งแบบกางเกงขาสั้นที่คนข้างบนบอกก้อเกร๋ดีค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5

Thumbs up ขอบคุณคร่า..

ชอบจังเลย ไอเดียกางเกงขาสั้น กะเสื้อกั๊ก

ไว้เด่วจะลองไปหาซื้อดูนะค่ะ

ป.ล. จบงานแล้วจะเอารูปมาฝากนะคะ ว่าสรุปออกมาแบบไหน

ป.ล. ยังรอความคิดเห็นอื่นๆอยู่นะคะ

0/5

Talking

ลองแต่งประมาณโซโลผสมนางแมวดีมั้ยคะ เป็นโซโลแนวเซ็กซี่อ่ะค่ะ (กางเกงสั้นๆ รองเท้าสูงๆเปรี้ยวๆงามๆ ทาปากแดงแจ๋)
    ปาร์ตี้แบบนี้ต้องทำตัวhotเข้าไว้ ขอให้สนุกนะคะ
    2 DEC.

0/5
    เอะๆๆๆ ไปวันเสาร์เหมือนกันเลยค่ะ ไม่รู้ว่าต้องไปที่เดียวกันหรือป่าวเอ่ย (แต่คอนเซปงานเค้าให้แฟนซีสีเขียวอ่ะ )

0/5

Talking

Quote Originally Posted by Glam View Post
    ลองแต่งประมาณโซโลผสมนางแมวดีมั้ยคะ เป็นโซโลแนวเซ็กซี่อ่ะค่ะ (กางเกงสั้นๆ รองเท้าสูงๆเปรี้ยวๆงามๆ ทาปากแดงแจ๋)
    ปาร์ตี้แบบนี้ต้องทำตัวhotเข้าไว้ ขอให้สนุกนะคะ
    คิดคล้ายๆกันเลยค่ะ

เมื่อวานหลังจากได้ไอเดียจากในนี้ก้ไปสอยรองเท้าบู๊ทยาวมาก แ้ล้วก้เสื้อกั๊ก....

ตื่นเต้นจังเลย

0/5

Wink

Quote Originally Posted by pk View Post
    เอะๆๆๆ ไปวันเสาร์เหมือนกันเลยค่ะ ไม่รู้ว่าต้องไปที่เดียวกันหรือป่าวเอ่ย (แต่คอนเซปงานเค้าให้แฟนซีสีเขียวอ่ะ )
    น่าจะคนละงานนะคะ....แต่แฟนซีสีเขียว..น่าหนุกเหมือนกันนะคะ

ป.ล. จะแต่งเป็นแบบไหนอ่ะคะ...อยากเห็นๆๆ

Comments from Facebook