Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: used mac nars etude และอื่นๆอีกมากมาย สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

Warning Points:
    0/5

used mac nars etude และอื่นๆอีกมากมาย สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

รบกวนอ่านก่อนนะค่ะ

* ให้สิทธิคนโอนก่อนนะค่ะ ธ.กรุงศรีอยุธยา และ กรุงไทย เท่านั้นค่ะ
    * ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี(ยกเว้นของที่ได้รับเป็นของปลอม)
    * จัดส่งลงทะเบียนทุกชิ้น 30 บาท EMS 50 บาท ต่างจังหวัดเพิ่ม 20 บาท

[/COLOR]

La Roche Posay Derm AOX serum เซรั่มเข้มข้นบำรุงผิวหน้าเพื่อฟื้นฟูผิวจากริ้วรอยแรกเริ่ม CF ค่ะ
    สภาพ 95% ราคาเต็ม 1950 ขาย 1000 บาท ของแท้ 100%

DERMALOGICA Chroma White TRx Extreme C 8g/0.3oz สภาพ 90% ราคาเต็ม 4500 บาท ขาย 2700 จัดส่งฟรี EMS
    วิตามิน C บริสุทธิ์ในรูปของผงแป้ง เมื่อสัมผัสกับผิวจะเปลี่ยนเป็นน้ำซึมซาบลงสู่ผิวชั้นลึกเพื่อแก้ปัญหาเฉพาะ จุด อุดมด้วย Magnesium Ascorbyl Phosphate(MAP) และ White Tea ช่วยลดเลือนฝ้า จุดด่างดำ

ประเภทผิว: สำหรับผิวหมองคล้ำ มีฝ้ากระและจุดด่างดำ

Extreme c เป็นวิตามินซีชั้นเทพระดับเข้มข้นในรูปผงที่แตกตัวและซึมเข้าสู่ผิวทันทีที่ทาจึงให้ ประสิทธิภาพเต็มที่ในการลดเลือนความเข้มของเม็ดสี, ป้องกันการรวมตัวกันของเม็ดสี, ป้องกันการผลิตเม็ดสีที่มากเกินไป ช่วยให้ผิวกระจ่างใสและปรับสีผิวให้เนียนเสมอ

เหลือตามปริมาณที่ขีดไว้ค่ะ

บรัชออน nars สี ออกัสซั่ม สภาพ 85 % ขาย 450 บาท ไม่มีกล่องนะคะ แต่มีพลาสติกปิดหน้าค่ะ CF

mac cream colour base สี tickle me pink ใช้ทาแก้มกับปากได้ค่ะ สภาพ 95% ขาย 750

สีที่สามค่ะ

อันนี้รีวิวค่ะ ขออนุญาติเจ้าของบล๊อก ด้วยนะคะ
    http://www.bloggang.com/viewblog.php...oup=15&gblog=1

etude ขายยกเซต 4 ชิ้น ขาย 550 บาท แถมชุด special kit (used)
    ไฮไลท์ จาก etude ทาแล้วได้ความรู้สึกวาวๆ กลิ่นหอมมาก สภาพ 75%
    อายแชโดว์ etude ไว้สำหรับทำสโมกกี้อาย วิ้งเล็กๆพองาม สภาพ 70%
    ทิ้นท์ชู ของ etude สีชมพูน่ารักค่ะ เนื้อค่อนข้างชุ่ม ทาแล้วปากไม่แห้ง มีกลิ่นหอมอ่อนๆ สภาพ 85%
    อายไลน์เนอร์แบบเมจิก สีดำ สภาพ 50%

ลิปสติก nyx สี สตรอเบอร์รี่มิ้วค์ สภาพ 90% ราคา 70 บาท

ครีมทาผิว victoria secret กลิ่น romantic wish หอมมาก เหลือ 60% ขาย 120 บาท

ท่านใดสนใจโพสถามได้นะค่ะ หรือ เมล์ถามได้ ap_pook@hotmail.com

ราคาสามารถต่อรองได้นะค่ะ[/SIZE][/COLOR]
    Last edited by auguzii; 03-06-2011 at 04:45 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->