เต็นท์อาบน้ำ (Shower Tent) หรือเต้นท์ห้องน้ำ
ห้องอาบน้ำเคลื่อนที่ สำหรับการเดินป่า หรือไปแคมป์ปิ้ง

เป็นแบบสปริง ใช้งานง่าย ไม่ต้องตั้งเสาให้ยุ่งยาก
ขนาด: 120x120x180 ซม.
สามารถพับเก็บ สะดวกต่อการพกพามากๆ
Packing size: เส้นผ่านศูนย์กลาง 55 ซม.
วัสดุ : Polyester T190

ถ้าหากคุณมีถุงอาบน้ำ (camp shower bag) แล้ว
ลองเอาเต็นท์อาบน้ำตัวนี้ไปใช้คู่กันสิครับ
รับรองว่า คุณจะมีความสุขกับการอาบน้ำหรือทำกิจกรรมส่วนตัวของคุณ แบบไม่ต้องอายป่าอายเขาเลยล่ะครับ ^^

!!!เชื่อไหมครับ ว่าแฟนของคุณก็อยากไปเดินป่า อยากไปแค้มปิ้งกับคุณสองต่อสอง เพียงแค่คุณมีอุปกรณ์สำหรับชำระล้างให้เธอ ^_^

ดูสินค้าอื่นๆอีกมากมาย ที่เว็บร้านค้าของเรา http://www.trekkinglovers.ibuy.co.th เลยจ้า (ผ้าบัฟลายสวยๆก็มีนะครับ)

ดูแล้วชอบชิ้นไหนยังไงก็กริ๊งกร๊างกันมาได้เลยนะคร้าบบบ ^^
085-979-3738 หรืออีเมลมาได้ที่ trekkinglovers98@gmail.com
เต้ย

อุปกรณ์เดินป่า, อุปกรณ์แค้มปิ้ง, เต็นท์อาบน้ำ, เต๊นท์ห้องน้ำ, เต็นท์นอน, เต้นท์, แค้มปิ้ง, ถุงอาบน้ำ, camp shower, shower bag, camping, เดินป่า, ดูนก, ดูผีเสื้อ, ล่องแก่ง, ปีนเขา, ดำน้ำ, ทะเล, น้ำตก, โฮมสเตย์, ผ้าบัฟ, ผ้าโพกหัว, บัฟไต้หวัน, ผ้าbuff, ท่องเที่ยวเชิงอนุรักษ์, กิจกรรม outdoor