Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ปล่อยหนัก ๆ เสื้อยืด เสื้อเชิ้ต กั้กยีน คอปก กางเกงขาสั้น เจ๋ง ๆ ราคาถูก ๆ เข้ามาดูก่อนได้ครับ!!

Warning Points:
    0/5

ปล่อยหนัก ๆ เสื้อยืด เสื้อเชิ้ต กั้กยีน คอปก กางเกงขาสั้น เจ๋ง ๆ ราคาถูก ๆ เข้ามาดูก่อนได้ครับ!!

สนใจสินค้าติดต่อ นิค 086 988 7204 โทรมาได้ 24 ชม. นะครับ
    ไม่เคยปิดเครื่อง หรือจะ pm ไว้ก็ได้ครับ

ทุกชิ้นเป็น used แต่รับรองสภาพดีครับ แต่ละตัวใส่ไม่เคยเกิน 2 ครั้ง

เสื้อยืดตัวละ 120 บาท
    เสื้อคอปก,เสื้อเชิ้ต,เสื้อกั้กตัวละ 180 บาท
    กางเกงขาสั้นตัวละ 150 บาทนะครับ

ฟรีบริการค่าจัดส่ง

*สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับแลกเปลี่ยนคืนนะครับ*
    *สินค้าบางชิ้นอาจยับหน่อย เพราะไม่ได้ใส่และอยู่ในตู้เสื้อผ้าครับ*

1.เสื้อยืดสีม่วง ลายเก๋ ๆ แนว ๆ ครับ ไซส์ L

2.เสื้อยืดสีน้ำเงินน้ำทะเล มีกล้องด้วย สีสวยมาก ไซส์ L

5.เสื้อคอปก ลายเส้นเจ๋งดีครับ ไซส์ L

6.เสื้อเชิ้ตสีเขียวพื้น แนว military ไซส์ M ครับ พอดีตัว ออก vintage ได้เลย

7.เสื้อเชิ้ต พื้นสีขาว ลายเส้นแนวตั้งสีน้ำเงิน ดำ หล่อมาก ไซส์ L

8.เสื้อเชิ้ต พื้นสีขาว ลายเส้นแนวตั้งสีชมพู ไซส์ L เหมือนกัน

9.เสื้อเชิ้ต ลายทางสีดำสลับขาว ไซส์ L ครับ

10.เสื้อยืดลายเส้นเขียว-ขาว ไซส์ L (ขนาดเท่าไซส์ M ปกตินะครับ)

11.เสื้อยืด pirates คอวี ไซส์ M

12.เสื้อยืดคอวีกว้าง ลายเป็ดโดนยิง ไซส์ M

13.เสื้อยืด sneaker ลายเท่ ๆ ไซส์ L ครับ

14.เสื้อยืดสีน้ำเงิน มีเส้นสีทองแซม ๆ ลายเส้นสวย ผ้านิ่มมาก ๆ ไซส์ M

15.เสื้อยืดคอวี สีเทาอ่อนพื้น เซอร์ ๆ หน่อย ไซส์ M

16.เสื้อยืดคอวี สีเทาเข้มพื้น เซอร์ ๆ หน่อย ไซส์ M

17.เสื้อยืดคอวี สีขาวพื้น เซอร์ ๆ หน่อย ไซส์ M

18.เสื้อโปโล ralph สีน้ำเงิน ซื้อมาผิดไซส์ เซ็งมาก ไซส์ XXL นะ

19.เสื้อกั้กยีนคอปก ขอบสีส้ม ลายสวยมากอ่ะ ตัวนี้เป็นมือ 2 มา ไม่ได้ใส่เลยขายเลย

20.กางเกงขาสั้นผ้า ลายตาราง เอว30

21.กางเกงขาสั้นผ้าญี่ปุ่น นิ่มมาก สีเทาพื้น เอว 30

22.กางเกงขาสั้นผ้าญี่ปุ่น นิ่มมาก สีน้ำเงินพื้น มีเส้นขาว ๆ แซม เอว30

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมและอุดหนุนครับ
    Last edited by fansiens; 03-01-2011 at 10:18 AM.

Warning Points:
    0/5

Re: ปล่อยหนัก ๆ เสื้อยืด เสื้อเชิ้ต กั้กยีน คอปก กางเกงขาสั้น เจ๋ง ๆ ราคาถูก ๆ เข้ามาดูก่อนได้ครับ!!

เสื้อยืดลวดลายสวยหรูมากๆเลยค่ะ ลวดลายเก๋ไม่เหมือนใคร
    สมัครสมาชิก slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->