Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ขอ แนะนำ Preview แบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ** Puella brand ** เสื้อผ้ามีสไตส์ที่อัดแน่นด้วยคุณภาพและความใส่ใจทุกขั้นตอนค่ะ =^___^=

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ขอ แนะนำ Preview แบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ** Puella brand ** เสื้อผ้ามีสไตส์ที่อัดแน่นด้วยคุณภาพและความใส่ใจทุกขั้นตอนค่ะ =^___^=

สวัสดีค่ะ วันนี้ไปร์ทขออนุญาติมาแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าน้องใหม่ ที่อัดแน่นด้วยคุณภาพ
    **** Puella brand ( พูเเอลล่า ) ****

ที่ไปร์ทและโก้โก้ตั้งใจและใส่ใจทำทุกขั้นตอน ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของเนื้อผ้า ที่เราเรื่องแต่เนื้อผ้าดี เป็นเนื้อผ้านำเข้า และเลือกใช้แต่วัตถุดิบชั้นดี การตัดเย็บโดยช่างคุณภาพ ใส่ใจในทุกๆรายละเอียด " เพื่ออยากให้ทุกๆท่านได้รับเสื้อผ้าที่มีคุณภาพ "

แบรนด์ของเราเป็นเสื้อผ้าสไตส์หวานๆเปรี้ยวๆ ปนๆกันไป อิอิ สามารถนำมา mix and match ให้เกิดความเก๋,ทันสมัยและเรียบหรู สามารถใส่ได้ทุึกวัน ไม่ว่าจะใส่ไปเที่ยวหรือไปทำงาน

ใครที่สนใจสามารถเข้ามาเยี่ยมชมได้เลยนะคะ่ มากด like เยี่ยมชมกันเยอะๆนะคะและเชิญชม Preview 1st collectionผ่านทาง facebook page ได้เลยค่ะ
    http://www.facebook.com/update_secur...36346549752081

หรือติดต่อผ่านทางอีเมล์ได้เลยค่ะ puellabrand@gmail.com

ยังไงขอฝากแบรนด์น้องใหม่ที่ตั้งใจทำเกินร้อยไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกสำหรับทุกๆคนด้วยนะคะ หวังว่าทุกๆคนจะชอบนะคะ

และรูปแบบหลายๆอย่างอาจยังไม่เสร็จสมบูรณ์ รูปอาจยังไม่ครบทุกชุด ต้องขอภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ไปร์ทจะรีบทำการพัฒนาและปรุงให้เร็วและดีที่สุด ยังไงฝากด้วยนะคะ

มาเชิญชมรูปบางส่วนได้เลยค่ะ

Theme ในครั้งนี้จะถ่ายแบบเป็นหุ่นค่ะ

1.เสื้อเชิ้ตโบขาวที่ตกแต่งด้วย เนื้อผ้า silk ละเอียด (ไหมละเอียด) ซึ่งมีเนื้อที่ละเอียดและนุ่มๆมาก ใส่สบาย และเรียบเก๋ด้วยกระดุมปั้ม+โบ ให้ look ที่เรีบยหรูสามารถนำไป mix and match ได้กับทุกชุด

** ข้างล่างจะเป็นกางเกงกระโปรงเอวสูงนะคะ ยังไงติดตามเต็มๆได้เร็วๆนี้ค่ะ ops: รอชมกันด้วยนะคะ

2. เดรสคอวีผูกโบว์ มี 2 สี ผ้าเนื้อดีใส่สบาย ซับในทั้งตัว look นี้จะออกแนวหวานๆปนเซ็กซี่นิดๆ มีความเก๋ที่ผูกโบว์

3. เสื้อคอถ่วงประดับกระดุมคริสตัวที่ไหล่ และมีความเก๋ไก๋ที่ข้างหลัง ( รอชมเต็มๆได้ค่ะ ) และกระโปรงเอวสูงประดับด้วยผ้าทักลูกไม้ญี่ปุ่น มี 2 สีคะ

มีอีกหลายแบบนะคะ ยังไงเข้าไปชม ติชมหรือให้กำลังใจกันได้ใน Facebook page นะคะ

และติดตามชม Collection เต็มรูปแบบได้เร็วๆนี้ค่ะ
    ** ขอขอบคุณทุกๆท่านและขอขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ค่ะ SB
    N **
    Last edited by sprintky; 03-01-2011 at 02:07 PM.
    Oop..wO0 WoO0oo

sprintky's Avatar
    sprintky is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ต้องขอโทษในความไม่สะดวกด้วยนะคะ เนื่องจาก link fb เข้าไม่ได้ แต่ตอนนี้ได้ทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วนะคะ

หรือท่านสามารถ search หา fb ได้เลยนะคะ โดย search คำว่า Puella ค่ะ

และต้องขอขอบพระคุณ K.Kulthida มากๆเลยนะคะที่ได้เมล์มาแจ้ง

ขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยนะคะี่ที่ติดตามและเข้าไปเยี่ยมชมค่ะ
    Oop..wO0 WoO0oo