[COLOR="rgb(153, 50, 204)"]สวัสดีค่ะ มีของมาลงขายในราคา มิตรภาพ ค่ะ Sretsis สไตล์ค่ะ ซื้อมาจาก สยามค่ะ สวยค่ะ เเต่ละตัวใส่ไม่กี่ครั้งเท่านั้น สภาพดีค่ะ ลองชม ถ้าสนใจเเละอยากซื้อ ติดต่อได้ืาง PM หรือ โทรมาได้ืี่ 084 651 0833 ค่ะ หมดเเล้วหมดเลยน่ะค่ะ เดินไปไม่ซำ้เเน่ๆๆค่ะ น้อยรายใส่ ขายไม่เเพง ยิ่งดูของเเล้ว ถูกใจค่ะ ขอบคุณค่ะ[/COLOR]

ค่าส่งขออิก 30-50 บาท น่ะค่่ะ เเล้วเเต่คนซื้ออยากไห้ส่งอะไรค่ะ

ตัวนี้ขอขาย 650 ค่ะ ซื้อมา พันอัพค่ะ น่ารักมาก ใส่เเล้วดูดีค่ะ ไม่โหล เเน่นอนค่ะ

ตัวนี้เเขนเป็นระบายๆๆๆ น่ารักค่ะ ผ้าซาตินลายดอกตรงกลางงง สีสวยค่ะ ตัวนี้ขาย 500 ค่ะ

Heidi Secret ka น่ารักอิกเเล้ว 450 ค่ะ

Greyhound ผ้าดีมากค่ะ เเบบเก๋ ตัวนี้ดูดีมากค่ะ 500 ค่ะ

Senada น่ารักมากกกกค่ะ 400 ค่ะ

Hard Rock ka เอาไปเลย 250 บาทค่ะ

CCOO ไม่เคยใส่เลยค่ะ 350 ค่ะ

EDC ไม่เคยใส่เลย 350 ค่ะ

ซื้อจากสยามค่ะ ดูดีค่ะ ไม่เคยใส่ 300 บาทค่ะ

ตัวนี้ ร็อก เท่มากค่ะเอาไปเลย 100 ค่ะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]เเวะดู hi street and Hi end links ได้น่ะค่ะ อยากไห้คนได้เเบ่งกันใส่ ช่วยโลกของคนไทยกันค่ะ
เเค่คลิกเข้าไปใน my page เเละ find all post เลยน่ะค่ะ
[/COLOR]

THANKS [COLOR="rgb(46, 139, 87)"]SBN [/COLOR]FOR SUCH A GREAT WEBSITE KA