Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: รับ pre-orderขนมญี่ปุ่น สุดอร่อยย+กล้องโพราลอยด์ ฟิล์มโพราลอยด์สุดฮิต !!ด่วนๆปิดวันที่9 ของพร้อมส่งวันที่ 13 นี้ค่ะ มากมายหลายสิ่ง ทั้งTOKYO BANANA+ROYCE+KITKAT+ทาโร่ชีส /กล้อง หลายรุ่น ฟิลม์โพราลอยด์น่ารักๆหลายๆแบบ ++รับจำนวนจำกัดนะค่ะ

Warning Points:
    0/5

Thumbs up รับ pre-orderขนมญี่ปุ่น สุดอร่อยย+กล้องโพราลอยด์ ฟิล์มโพราลอยด์สุดฮิต !!ด่วนๆปิดวันที่9 ของพร้อมส่งวันที่ 13 นี้ค่ะ มากมายหลายสิ่ง ทั้งTOKYO BANANA+ROYCE+KITKAT+ทาโร่ชีส /กล้อง หลายรุ่น ฟิลม์โพราลอยด์น่ารักๆหลายๆแบบ ++รับจำนวนจำกัดนะค่ะ

สนใจรายละเอียดสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะค่ะ
    pmหรือ email: LadyFLadyF@hotmail.com
    แม่ค้าไม่ได้ออนไลน์ตลอดอาจจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกคนแน่นอนค่ะ

หรือ โทร085-354-6769 โทรได้ตลอด24ชม.นะค่ะ
    ไม่สะดวกโทร ทิ้งSMSไว้ได้นะค่ะ

รอบนี้ราคาของจะสูงหน่อยนะค่ะ
    ค่าเงินเกือบ 0.39เเล้วค่ะ

พี่สาวอยู่ญี่ปุ่นค่ะ หิ้วมาเองไม่ได้ผ่านใดๆทั้งสิ้น
    รับประกันถูกๆๆๆ เเละเเท้เเน่นอน100%
    แม่ค้าไม่ได้เป็นTMเเต่ไม่โกงไม่หนีหายนะค่ะ
    รอบที่ผ่านๆมา ลูกค้าจ่ายเงินเต็มจำนวน
    ได้รับของทุกคน ไม่มีโกงเเน่นอนค่ะ
    สินค้าทุกชิ้น มัดจำ500นะค่ะ
    ซื้อหลายๆอย่างต่อรองได้นะค่ะ
    ก่อนโอนเงินเเม่ค้าจะให้สำเนาบัตรประชาชนไว้นะค่ะ

ฝากลิงค์ ห้อง pre order HI-END

ถูกที่สุด รอบใหม่มาเเล้วค่า!!!ไมได้เป็นTMเเต่ไม่โกงไม่หนีหาย รอบนี้รอบที่4เเล้วค่าBAOBAO 6x6ลดสุดๆแค่9000ทุกสี สั่งก่อนได้ก่อนนะค่ะ!!!!รับทุกแบรนด์จากญี่ปุ่น มีกระเป๋ามือสองราคาสบายกระเป๋า CHANEL LOUIS VUITTON +ETC ปิดวันที่9 พร้อมส่ง 13นี้ค่า

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1404876

ฝากลิงค์ ห้อง pre-order HI-STREET

pre-order from JAPAN ไม่เป็นTMไม่หนีหาย ไม่โกง ราคาถูก ต่อรองได้ รับพรีเสื้อ COMME des GARCON+MUJI+H&M+CARDIGAN ป้องกัน UVสีสวย จาก UNIQLO นิตยสารญี่ปุ่น ผ้าเช็ดหน้า VIVIENNE YSL CELINE คลิกๆ ปิดวันที่9 ของพร้อมส่ง 13นี้ค่า

ขนมนะค่ะ

1.)TOKYO BANANA
    -1.แบบเค้กสุดฮิต หนึ่งกล่อง มีแปดชิ้น ตัวเค้กเป็นเนื้อสปองจ์หอมและนิ่มๆมากๆ ตัวไส้เป็นครีมรสกล้วยหอมๆหวานๆค่ะ จะกินแบบธรรมดา ก็อร่อย หรือจะนำไปแช่เย็นก็อร่อยค่ะ กล่องละ600-2.แบบคุ้กกี้ ไส้ครีมและลูกเกด หนึ่งกล่องมี12ชิ้น Tokyo Banana Raisin แซนวิชคุ้กกี้ เนื้อแป้งหอมๆ สอดไส้ด้วยลูกเกดเม็ดโตเต็มๆ คลุกเคล้าด้วยครีมไวท์ช็อคโกแลตรสกล้วยหอม อร่อยกระชากใจมากๆ ค่ะ กล่องละ 690 บาท-3.แบบพายกรอบ เป็นพยรสกล้วยเเละเนย หอมๆ มันๆ กรอบๆ อร่อยเพลินเลยค่ะ 1กล่องมี15ชิ้น กล่องละ 650 บาท

2.)มันจูสอดไส้ครีมชีสฮอกไกโด
    ของฝากระดับพรีเมี่ยม จากฮอกไกโดค่ะ ที่ฮอกไกโดขึ้นชื่อเรื่องนมและผลผลิตจากนมเช่น ชีส เนย มาๆค่ะ ตัวแป้งเป็นคล้ายๆเค้กแต่เหนียวและยืดหยุ่นกว่าไส้ครีมชีส หอมอร่อยอย่าบอกใคร เก็บได้ถึงวันที่1มกราปีหน้าเลยค่ะ มีแค่กล่องเดียว 1กล่องมี12ชิ้น กล่องละ680 บาท

3.) ROYCE **แบบสดนัดรับเท่านั้นนะค่ะ
    ช๊อคโกแลตสด เเละมันฝรั่งเคลือบช๊อคโกแลต กล่องละ 450 บาท

4.)คิทแคท
    -1.ชาเขียว มีสองรส รสชาเขียว เเละรสชาเขียวซากุระ 1กล่องมี2แพคห่อ กล่องละ 75 บาท
    -2.คัสตาร์ด 1ห่อใหญ่มี 14ห่อเล้กห่อละ 300 บาท-3.ไวท์ช๊อคถั่วเเดง 1กล่อง มี2ห่อ กล่องละ 75

5.)ทาโร่ชีส ห่อละ 290 ห่อใหญ่สะใจค่ะ

**ขนมอื่นๆสั่งได้นะค่ะ

กล้องโพราลอยด์ค่ะ

1.)รุ่น instax mini 25 มีสองเเบบนะค่ะแบบสีขาวล้วน4500 เเละแบบ ลายคิตตี้4900 บาท

สูง 112× กว้าง 121× หนา 50.5 mm

หนัก 275g

ฟิล์มที่ใช้ instax mini

รูปภาพที่ออกมามีขนาด 62mm×46mm

แบบสีขาวล้วน

แบบลายคิตตี้

2.)รุ่น instax mini 7S มีสองสีนะค่ะ สีขาวล้วน กับสีช๊อคโกแลตค่ะ อันละ 4000 บาท

สูง 119.5× กว้าง 121.5× หนา 70.5 mm

หนัก 320g

ฟิล์มที่ใช้ 86mmx54mm

รูปภาพที่ออกมามีขนาด 62mm×46mm

แบบสีขาวล้วน

แบบสีช๊อคโกแลต

ฟิลม์โพราลอยด์แบบลายการ์ตูนนะค่ะ กับแบบขอบสีนะค่ะ 1กล่อง มี 10 แผ่น กล่อง ละ 390 บาท

1.ลายคิตตี้

2.ลายสติชท์

3.ลายหมีพูห์

4.ลายเจ้าหญิง

5.ลายมิคกี้มินนี่

6.แบบขอบสี

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ

0/5
    สนใจฝากซื้อขนมจากญี่ปุ่นค่ะ
    1. TOKYO BANANA แบบพาย 1 กล่อง
    2. มันจูสอดไส้ครีมชีสฮอกไกโด 1 กล่อง

ได้ของประมาณวันไหนคะ? รบกวนติดต่อกลับที่ khun_lilly@yahoo.com
    ขอบคุณค่ะ

0/5
    ขนม Shioti Koibito มีไม๊ครับ

0/5

Re: รับ pre-orderขนมญี่ปุ่น สุดอร่อยย+กล้องโพราลอยด์ ฟิล์มโพราลอยด์สุดฮิต !!ด่วนๆปิดวันที่9 ของพร้อมส่งวันที่ 13 นี้ค่ะ มากมายหลายสิ่ง ทั้งTOKYO BANANA+ROYCE+KITKAT+ทาโร่ชีส /กล้อง หลายรุ่น ฟิลม์โพราลอยด์น่ารักๆหลายๆแบบ ++รับจำนวนจำกัดนะค่ะ

ซื้อขนมจากร้านนี้อร่อยมากๆเลยค่ะ แถมราคาถูกมากๆอีกด้วย มีขนมแบบ xoslot ไหมคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->