Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 27 of 27

Thread: ======= รบกวนแนะนำร้านอาหารเด็ดๆ แถวชะอำ-หัวหินด้วยค่ะ =======

Warning Points:
    0/5

มาเชียร์ Let's sea ด้วยค่ะ

ชอบมากๆ ได้ข่าวว่าคนดังไปกันเยอะเหมือนกัน
    Do what you know best, if you are a runner, run!
    if you are a bell, ring!

0/5
    ร้านปากคลอง ที่หาดชะอำค่ะ เจ้าของร้านปรุงเอง ขายมาเกือบ 30 ปี แล้ว เจ้านายเสด็จประจำค่ะ ร้านบรรยากาศธรรมดา แต่ราคาไม่ธรรมดาค่ะ

0/5
    มาช้าไปป่าวคะ ชอบ ร้านชาวเล อ่ะค่ะ ใกล้ฮิลตัน ลูก ๆ ชอบข้าวอบสับปะรด
    ส่วนแม่กับพ่อโซ๊ยได้หมด อิอิ แต่ก่อนไป ต้องผูกผมดี ๆ ก่อน ไม่งั้นกินวุ้นเส้นผมแทนข้าว

.
    [SIGPIC]http://forum.siambrandname.com/image.php?type=sigpic&userid=14871&dateline=1231810932[/SIGPIC]

0/5
    คุณปุ๋ยกลับมาแล้วโทรนัดกันนะโทรนัดคุณโบว์ด้วยจะพาไปเลี้ยงข้าว ถิ่นเราเองล่ะ ไก่มะนาวหร่อยมาก โห..พูดแล้วน้ำลายไหลเลยล่ะ ไปกันนะ เดือนสิงหาได้ไหมช้าไปป่าวคุณปุ๋ยคุณโบว์

0/5

Talking

ขออนุญาตคุณเจ้าของกระทู้เม้าืท์นิดนึงนะคะ

เย้ มีเจ้ามือมื้อที่สามแล้วนาเนี้ยะ อ้วนพีแน่เรา
    คุณปราง ถิ่นเดิมอยู่แม่กลองหรอค่ะ เหมือนแฟนปุ๋ยเลยอ่ะ ต้นตระกูลอยู่ที่แม่กลอง แฮ่

Quote Originally Posted by prangun View Post
    คุณปุ๋ยกลับมาแล้วโทรนัดกันนะโทรนัดคุณโบว์ด้วยจะพาไปเลี้ยงข้าว ถิ่นเราเองล่ะ ไก่มะนาวหร่อยมาก โห..พูดแล้วน้ำลายไหลเลยล่ะ ไปกันนะ เดือนสิงหาได้ไหมช้าไปป่าวคุณปุ๋ยคุณโบว์

momojijang is offline Trusted Member
    0/5

ขอพิกัสร้านไก่ทอดโกศล - กรรณิกา

ใครรู้รบกวนส่งเสียงด่วนค้า อยู่หัวหินแล้วล่ะ

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    เข้ามาแอบจด ว่าจะไปเที่ยวทะเล เร็วๆ นี้

ขอบคุณครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook