Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 15 of 15

Thread: sbnTownMusic ฟังเพลงเพราะจากลิสต์รวมเพลงที่แนะนำโดยเพื่อนๆในกรุ๊ป "คนรักเพลง" ลิสต์เพลงเพราะๆ ไว้ฟังเวลาเปิดคอมทำงาน

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    เพิ่มเพลงจากกระทู้ น้องทอม อิศรา เสียงเพราะดีคะ เพลง Room39 - เพลง : หน่วง

[ INT ] เพลง : ฉันดีใจที่มีเธอ By ROOM 39

Season change By ROOM 39

ช่วงที่ดีที่สุด - a cover by แว่นใหญ่

[ MV ] Room 39 - เพลง : หน่วง (Official Music Video)

ในลิงค์ sbnTownThaiSong <--Click เพื่อฟังเพลงไทยจากทุกโพสในทุกกระทู้ในกรุ๊ป เข้าไปฟังกันได้ครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 07-25-2011 at 01:33 AM.
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks IAm ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like wnonach ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

9
    0/5
    ลิสต์นี้ sbnTownLoveMusic<--Click เพื่อฟังเพลงรักจากกระทู้ เพลงรัก.....ในใจตลอดกาลของเรา ก็เพิ่มเพลงจากกระทู้ เพลงรัก.....ในใจตลอดกาลของเรา เพิ่มเพลงตามที่เพื่อนสมาชิกแนะนำเพิ่มเติมไว้ดังนี้

[Fan MV] พี่สาวครับ - จรัล มโนเพชร

ดินแดนแห่งความรัก

แม่ - Bodyslam feat.พงษ์สิทธิ์ Save My Life Concert

Can you feel the love tonight - Elton John (Lyrics)

Seal - Kiss from a Rose

My Endless Love

Ben E. King - Stand by me

Michael Jackson - I'll Be There

กันและกัน_Feat น้อย วงพรู

เรียบร้อย เข้าไปฟังกันได้เลยครับ ลิงค์นี้ครับ ใน youtube sbnTownLoveMusic

หรือไปเลือกฟังเพลงอื่นได้ในลิงค์เพลงเหล่านี้ครับ

1. sbnTownLoveMusic<--Click เพื่อฟังเพลงรักจากกระทู้ เพลงรัก.....ในใจตลอดกาลของเรา

2. sbnTownMusic <--Click เพื่อฟังเพลงในโพสแรกจากทุกกระทู้ในกรุ๊ป

3. sbnTownForeignMusic <--Click เพื่อฟังเพลงต่างชาติจากทุกโพสในทุกกระทู้ในกรุ๊ป

4. sbnTownThaiSong <--Click เพื่อฟังเพลงไทยจากทุกโพสในทุกกระทู้ในกรุ๊ป
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

Thanks IAm ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณ เวปมาสเตอร์มากมายคร้า ที่ทำลิสรวมเพลงให้หาฟังง่ายขึ้น และมาร่วมพูดคุยในกรุ้ป คนรักเพลง พอดีหนึ่งเครียดๆก็เลยหายไปพักใหญ่ๆค่ะต้องขอโทษด้วย ไม่ได้มาดูแลบ้านที่เปิดไว้เลย ขอบคุณเวปมาสเตอร์และเพื่อนๆทุกท่านอีกครั้งนะคะที่หาเพลงมาให้ฟังเยอะมาก และก็มีแต่เพลงไพเราะๆทั้งนั้นเลย..
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN
    Thanks IAm, Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    สวัสดีครับ คุณ wnonach จากกระทู้นี้ของคุณ wnonach เพิ่มเพลย์ลิสต์นี้อีกเพลย์ลิสต้ แล้วนะครับ ไปฟังกันได้เพลินเลยครับ sbnTownMovieSong

ส่วนกระทู้อื่นๆ มีเพื่อนมาเติมเพลงใหม่ๆ อีกหลายเพลง ค้างไว้ก่อนนะครับ แล้วจะมาเติมให้ครบทุกเพลงในแต่ละเพลย์ลิสต์ที่เปิดไว้ครับ เพื่อนๆ จะได้หาฟังกันได้ง่ายๆ

ขอบคุณครับ

Like Euphrates ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook