Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: --=ขายเครื่องสำอางมือสองและแปรงแต่งหน้า MAC, Red Earth, ELF, Wet 'n Wild, IN2IT, Gino McCray..etc ราคาพิเศษสุดค่ะ=--

Warning Points:
    0/5

--=ขายเครื่องสำอางมือสองและแปรงแต่งหน้า MAC, Red Earth, ELF, Wet 'n Wild, IN2IT, Gino McCray..etc ราคาพิเศษสุดค่ะ=--

กติกาเล็กน้อยค่ะ
    1.รับ CF ทางเมล์ mesoluckie@gmail.com จะสะดวกที่สุดค่ะ เข้ามาตอบเมลล์ทุกเย็น
    2.ค่าส่งแบบลงทะเบียนบ้านละ 30 บาท EMS 50 บาท
    3.CF แล้วขอร้องอย่า CC นะคะ
    4.สอบถามรายละเอียดสินค้าได้ค่ะ ยินดีตอบทุกคำถาม
    5.ซื้อแล้วไม่รับคืนของนะคะ สอบถามได้เต็มที่เลยค่ะ

* โอนแล้วระบุแบงค์ จำนวนเงินที่โอน พร้อม ชื่อ+ที่อยู่ มาด้วยนะคะ
    แม่ค้ามีบัญชีธนาคาร กรุงเทพ และ กรุงศรีอยุธยาค่ะ

มาเริ่มที่ชิ้นแรกค่ะ
    1.) MAC Eyeshadow Suite # Counterpart ==> ขายแล้วค่ะ
    สภาพ 95% เลยค่ะ ใช้น้อย
    ของแท้จากเคาท์เตอร์มีกล่องให้ครบจ้ะ
    ขายถูกมาก 350 บาท ชิ้นนี้งดต่อนะคะ

2.) Red Eart Secret Potion 30ml. ==> ขายแล้วค่ะ
    เหลือเกินครึ่ง ประมาณ 60% ค่ะ
    ราคาเต็มพันกว่าบาท ขาย 300 ถ้วนไปเลค่ะ

3.) ELF All Over Color Stick # Persimmon
    ==> ขายแล้วค่ะ
    เป็นไฮไลท์ได้ทั้งแก้ม ตา ปากค่ะ มีคนรีวิวไว้ว่าเทียบได้กับ NARS Multiple เลยทีเดียว
    เหลือ 80% ค่ะ หมุนสุดได้ประมาณ 1 cm
    ขาย 50 บาท

4.) Nature Replubic So big Eyeliner
    ==> ขายแล้วค่ะ
    ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ใช้ดี กันน้ำติดทน
    ขาย 100 บาท

5.) In2It eyeliner สีชมพูช๊อคกิ้งพิ้งค์ เปรี้ยวมาก ==> ขายแล้วค่ะ
    ใช้ไป 3-4 ครั้ง เหลือประมาณ 80%
    ขาย 70 บาท

6.) Mary-Kate and Ashley Eye color/Eyeliner # shimmering rose
    มี 2 ด้าน เป็น eyeliner สีแดง กับ eyeshadow สีชมพูอ่อน
    เหลือ 75%
    ขาย 90 บาท

7.) Wet 'n Wild lipstick สี 505A
    สีชมพูช๊อคกิ้งพิงค์ หวานเจี๊ยบบบ ใช้ดีติดทน ปากไม่แห้ง
    ใช้ทาปากด้านในแทนทิ้นท์ แล้วทากลอสทับ สวยมาก ใช้ไป 2 ครั้ง ตีต่ำๆ 90%
    ขาย 99 บาท

8.) ลิปกลอสขนาดเท่าเครดิตการ์ด โทนสีชมพูของ American Eagle
    ใช้แทนลิปบาล์มได้เลย สีสวยมากค่ะ ใช้จนแหว่งไป 2-3 หลุม มีบางหลุมไม่เคยแตะ
    เหลือประมาณ 70%
    ขาย 70 บาท

พิเศษ!! ถ้าซื้อ 2 ชิ้นนี้คู่กันเอาไปเลย 150 บาท ไม่รวมส่งนะคะ

9. Cutepress honey cleanser ใหม่ ==> ขายแล้วค่ะ
    ใช้ดีนะคะ ต้องซื้อติดไไว้ตลอดเลย
    ขาย 85 บาท

10.) แต้มสิวปัถวี ตัวดังจากห้องแป้ง
    เหลือ 60%
    ขาย 35 บาท เผื่อใครอยากไปลองใช้

11.) Facy whitening scrub mask ใหม่ ==> ขายแล้วค่ะ
    ของดีราคาถูกอีกชิ้น ขาย 25 บาท

12.) Mask กระชากวิญญาณ ใหม่

ทาให้แห้งแล้วลอกออก กระชากหลุดได้ทุกสิ่ง ทั้งขนและสิวเสี้ยน หน้าเกลี้ยงเลยทีเดียว
    ขาย 69 บาท

13.) แปรงปัดแก้ม Gino McCray==> ขายแล้วค่ะ
    ขนแปรงนุ่มมากที่สุดเท่าที่เคยใช้มา ใช้งานไป 1 สัปดาห์ค่ะ
    ล้างทำความสะอาดให้เรียบร้อย ขาย 290 บาท

14.) แปรงคาบูกิ ยี่ห้อ Magique ขนแปรงนุ่ม ขนแปรงแน่นมากๆ ใช้บัฟรองพื้นมิเนอรัลได้ดี
    ใช้อยู่ 1 เดือน ล้างให้แล้ว มีกระเป๋าใส่แปรงแถมให้
    ขาย 200 บาท

15.) แปรงทาตา Oriental Princess เซ็ต 3 ชิ้น
    มีแปรงอายแชโดว์ กับ แปรงคัดเบ้า และก็แปรงอายลายเนอร์
    ใช้ไป 2-3 ครั้งทุกชิ้น พึ่งได้มาสิ้นปี ล้างทำความสะอาดให้เรียบร้อย มีซองให้
    ขายอันละ 89 บาท

พิเศษ!! ซื้อ 3 ชิ้นขาย 250 บาท ไม่รวมส่งค่ะ
    ขายแล้วค่ะ

16.) Victoria Secret's Rock the Gloss ลิปกลอสเครดิตการ์ด โทนสีพีช-ชมพู ของใหม่!
    ขาย 200 บาท

17.) Oriental princess Face tint สี 05 Angel face
    กลิ่นหอมกุหลาบ ชมพูสดใส เหลือ 85%
    ขาย 85 บาท

18.) Skin79 BB Diamond collection หลอดเล็ก ขนาดทดลอง ใช้ไป 2 หน้า เหลือ 90% ==> ขายแล้วค่ะ
    ขาย 95 บาท

19.) Skin Food Tea Tree Tonerสำหรับผิวมีปัญหาสิว ใหม่ ==> ขายแล้วค่ะ
    ขาย 250 บาท

20.) SKINFOOD Tea Tree Bubble Foam โฟมล้างหน้าช่วยลดความมัน ใหม่ ==> ขายแล้วค่ะ
    ขาย 275 บาท

21.) Skin food Tea Tree Essence เหลือ 50% สภาพขวดภายนอกไม่ค่อยสวยงาม
    ขาย 100 บาท

รูปไม่ขึ้นอ่ะค่ะT_T ใครสนใจ PM มาได้ค่ะ จะส่งรูปให้ดูก่อนได้ค่ะ

และก็ลืมบอกไป รับแลกด้วยนะคะ
    Last edited by beautyqueen; 05-29-2011 at 08:58 PM.

Blog Entries
    7
    1/5
    ทาให้แห้งแล้วลอกออก กระชากหลุดได้ทุกสิ่ง ทั้งขนและสิวเสี้ยน หน้าเกลี้ยงเลยทีเดียว
    ขาย 69 บาท
    อยากรู้ว่าเป็นของยี่ห้ออะรัยหรือคะ ขอดูรูปด้วยคะ

Blog Entries
    7
    1/5
    ขาย 69 บาท
    อยากรู้ว่าเป็นของยี่ห้ออะรัยหรือคะ ขอดูรูปด้วยคะ

0/5

Re: --=ขายเครื่องสำอางมือสองและแปรงแต่งหน้า MAC, Red Earth, ELF, Wet 'n Wild, IN2IT, Gino McCray..etc ราคาพิเศษสุดค่ะ=--

ร้านนี้ขายของแท้แน่นอน 100% แถมยังมีราคาถูกกว่าร้านอื่นๆเลย
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->