แป้ง Diorskin extreme fit supermoist

ตัวแป้งสุดยอดของความเนียนละเอียดเลยค่ะ ปกปิดดีมาก ใช้แล้วสวยผ่องเด้ง แบบมีออร่ามาแต่ไกลเลยค่ะ แม่ค้าคอนเฟริมค่ะ

ทาเช้า ค่ำแล้วหน้ายังเด้งอยู่เลยค่ะ สุดยอดมาก

พริตตี้ที่ทำงานอยู่ด้วยกัน ก็ซื้อมาใช้ตามกันเพียบเลยค่ะ พอดีคราวนี้ฝากหิ้วมาเยอะ คนนู่นฝากคนนี้ฝาก จนเหลือสุดท้าย 2 ตลับนะคะ

ที่เค้าเตอร์ปกติขายอยู่ที่2400บาท แต่วันนี้ขอขายแค่1800บาท เท่าที่ซื้อมานะคะ จากDuty free

สินค้ามือหนึ่ง ใหม่แกะกล่องค่ะ พัฟ ตัวแป้ง และกระจก ยังซีลอยู่เรียบร้อย มีถุงผ้ากำมะหยี่ไว้ใส่ตลับแป้งด้วยค่ะ น่ารักไฮโซสุดๆ

มีแต่เบอร์ 010นะคะ ใช้แล้วผ่อง เนียนเด้งจริงๆค่ะ อยากให้ลองดู มันไม่ขาวลอยๆหน้าวอกๆค่ะ มันขาวแบบผิวดีสุดๆ ไบร์ทมากค่ะ

รองพื้น RMK creamy foundation ตัวนี้คงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณอะไรมาก โด่งดังในเรื่องรองพื้นอยู่แล้วนะคะ

คุณสมบัติเริ่ดมากค่ะ บางเบาปกปิด เนีนยเด้งค่ะ แต่ๆๆๆ แม่ค้าดันใช้แล้วแพ้มีสิวพดขึ้น ลองใช้ไปแค่2ทีเท่านั้นเองค่ะ

เสียดายความเทพมากค่ะ เลยขออนุญาติขายในราคามือ2เบาๆ ขายที่1000บาทถ้วนนะคะ เบอร์101ค่ะ รับรองความเด้งจริงๆค่ะ

รูปทั้งหมดถ่ายจากไอโฟนนะคะ อาจจะไม่ค่อยชัด ถ้ามีอะไรติดต่อสอบถามได้ตลอดเลยนะคะ 085-1000488