Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: NeWFashion Intrend มากมาย STYLE CELEB เสื้อผ้าดีไซน์ทั้ง HOT CHIC....SWEET & SEXY -- Dress vintage♥♥ ♥♥♥♥ Jumpsuit vintage ♥♥ แนว Cheeze เดรสลูกไม้เก๋ๆ ♥♥ ♥♥ชีฟองน่ารักๆ กางเกง5ส่วนสุดchic เสื้อผ้าแนวstreet fashion seleb คนดังกำลังนิยม ห้ามพลาด!!

Warning Points:
    0/5

NeWFashion Intrend มากมาย STYLE CELEB เสื้อผ้าดีไซน์ทั้ง HOT CHIC....SWEET & SEXY -- Dress vintage♥♥ ♥♥♥♥ Jumpsuit vintage ♥♥ แนว Cheeze เดรสลูกไม้เก๋ๆ ♥♥ ♥♥ชีฟองน่ารักๆ กางเกง5ส่วนสุดchic เสื้อผ้าแนวstreet fashion seleb คนดังกำลังนิยม ห้ามพลาด!!

♥♥ Dress vintage♥♥ ♥♥♥♥ Jumpsuit vintage ♥♥ แนว Cheeze เดรสลูกไม้เก๋ๆ ♥♥ เสื้อลูกไม้ชิคๆ ♥♥ ชีฟองน่ารักๆ กางเกง5ส่วนสุดchic เสื้อผ้าแนวstreet fashion seleb คนดังกำลังนิยม

ติดตามการอัพเดทของอินเทรนด์ ของHESHEIT ได้ง่ายๆ เพียงแค่กด add friend ใน facebook
    เป็นเพื่อนกับเรา รับรองไม่มีตกเทรนด์! คลิกลิงค์ด้านล่างได้เลยจ้าาา

http://www.facebook.com/pages/HeSheIT/166089836747551

ปล.ซื้อรับแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน นอกจากสอนค้ามีตำหนิ
    โปรดสอบถามรายละเอียดให้ดีก่อนซื้อค่ะ

~ How to order

- ลูกค้าท่านใด CF แล้ว รบกวนชำระค่าสินค้าภายใน1-2 วันหลังจากสรุปยอดเงินค่ะ หากเลยกำหนดหรือขาดการติดต่อภายใน 2 วัน ขออนุญาตให้สิทธิ์ลูกค้าท่านต่อไปน่ะค่ะ

- หากลูกค้าท่านใด CF แล้ว แต่ต้องการ CC สามารถทำได้ค่ะ แต่รบกวนแจ้งภายในวันที่ CF เลยน่ะค่ะ

- ขออนุญาตขายลูกค้าที่ไม่ต่อราคาก่อนค่ะ

- ลูกค้าโอนเงินแล้วรบกวนแจ้งกลับด้วยค่ะ พร้อมทั้งแจ้งที่อยู่ที่จะให้จัดส่ง

- สินค้าถูกจัดส่งในวันรุ่งขึ้น หรืออย่างช้าที่สุดไม่เกิน 2 วันนับจากวันที่ได้รับโอนเงินค่ะ

~How to pay

++ บัญชีธนาคารไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี ปิยะกุล โชตะนา เลขบัญชี 221-220771-7

++ ชำระผ่านทาง paypal E-mail fa41.fmx@gmail.com

~ shipping cost

++ สั่งซื้อ 1-2 ตัว คิดค่าส่ง 30 บาท ตัวต่อไปตัวละ 10 จร้า
    ++ แบบ EMS 1-2 ตัว 50 บาท ตัวต่อไปตัวละ 10 เหมือนกันเลยจร้า
    ++ มีจัดส่งสินค้าทุกวันก่อนเที่ยง ยกเว้น วันอาทิตย์ และ วันหยุกนักขัตฤกษ์
    ++จัดส่งต่างประเทศ คิดราคาตามน้ำหนักจริงตาม
    เชิญลูกค้าเลือกการส่งได้ตามนี้เลยค่ะ
    http://www.thailandpost.com/servicerate_result.php

♥ ♥ติดต่อมี่ 084-099984

-ขอบคุณ จร้า-

Fashion by HESHEIT
    Top :เสื้อยืดscreenลายThe Beatlesลิขสิทธิ์ของทางร้าน
    Size :freesize ใส่ได้ทั้งญ และช
    Price : 350
    Pant :กางเกงขาสั้นHP0102
    Colour : กากี
    Size : M
    Price : 450

เสือยืดคอกลมแนวstreet ทุกแบบราคา350B

เสื้อกั๊กแขนกุดสีเขียวมิ้นน่ารักอย่าบอกใคร ตัวสุดท้ายแล้วคะ
    Price : 390

เสื้อเชิ้ตทุกแบบทุกลายแนวstreetรับรองไม่ซ้ำใคร ราคา450B

งานสั่งตัดของทางร้านค่ะ การตัดเย็บสวย ใช้ผ้าและซิปอย่างดี

Detail :กางเกงเอวสูง5ส่วน Chic Chic
    เนื้อผ้า :ผ้าวาสนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นผ้าที่ใช้ทอคะ ผ้าจะไม่เงาต่างจากผ้าแสลคโดยสิ้นเชิง แนะนำว่าควรซักมือคะ ตัวนี้ทรงจะเป็นแบบที่ลง cheeze เล่มล่าสุด ผ้าดี ทรงสวย การตัดเย็บดี ทรงจะเหมือนของ Greyhound ค่า

Color : มี 10 สี เขียวขี้ม้า ครีม ม่วงเปลือกมังคุด เทาเข้ม ดำ ส้มอิฐ น้ำตาลเข้ม กากี กรมท่า

SizeM : ทรงเอวสูง 30 นิ้ว
    Size L : ทรงเอวสูง 33 นิ้ว
    สะโพก 39 นิ้ว กางเกงยาวไม่รวมพับประมาณ 35 นิ้ว เวลาใส่พับ2ทบ

** แนะนำใส่ไซส์ L ขายดี กางเกงทรงนี้ใส่ไซส์ที่หลวมกว่าหุ่นเราหน่อยถึงจะสวย จะได้ทรงแบบ Greyhound เลยคะ

หน้าร้านที่สุขุมวิทขาย 1,xxx up ค่า

Price : 750 B

เสื้อกล้ามลูกไม้ ผ้าชีฟองเนื้อนิ่ม highมากคะ มีให้เลือก2สี เทา / น้ำตาล
    Price : 320 B

เกงเกงขาสั้น สีดำ มีให้เลือก2size S/M
    Price : 390

เสื้อชีฟองเนื้อนิ่มแขนยาว เติมความเก๋ด้วยกระดุมรุปหัวใจสีทอง มีมาให้เลือก2สีค่ะ ครีม/เบส
    Price : 370 B

เดรสจั้มเอวเบาๆ เพิ่มความน่ารักปกสีเทา

Price : 390 B

เดรสอัดพีท ด้านบนเป็นระบายลุกไม้ ลดความหวานลงหน่อยด้วยหมุดสีทอง มีมาserve 2 สี ค่ะ ดำ / น้ำเงินกรมท่า

Price: 420B

เดรสลายเสือ มีให้เลือก2สีค่ะ ขายเป็นผ้าซีทรูนะ น่ารักจัง!!
    ขนาด : อก52นิ้ว ยาว33นิ้ว
    Price 350

Detail : เดรสยาว จั๊มเอว สีชมพูอ่อน
    ขนาด : อก36นิ้ว แขน16นิ้ว ยาว46นิ้ว

งาน LV กระโปรงยาวสีน้ำตาลอมเทา ผ้าชีฟอง
    Free size max เอว28 ค่ะ ถ้าหากเอวใหญ่ก็จะสั้นขึ้นมาหน่อยค่ะ นิสนึง
    Price : 690 B

เสื้อชีฟอง ประดับด้วยกระดุมและไหมสีทอง มีบั้งที่ไหล่ด้วยน้า^^
    Price : 380B

เชิ้ตชมพูกระดุมเพชร sexyเว้าแขน2ข้าง งามค่ะ Price : 300 B

กางเกง ขาสั้นสีดำเอวสูง Price : 390 B

Detail : เสื้อชีฟองสีเบส
    ขนาด : แขน23นิ้ว อก40นิ้ว ยาว25นิ้ว
    Price : 370 B

Dress: HD 0112
    detial : เดรสลูกไม้สีขาว จั๊มเอวนิดๆ หวานๆ น่ารักมาก มีเย็บซับในให้ข้างในค่ะ จะใส่ปล่อยหรือใส่กับเข็มขัดก็น่ารักอีกแบบค่ะ
    ผ้า : ลูกไม้มีซับใน
    สี : ขาว
    size : freesize
    อก 36นิ้ว สะโพก 40นิ้ว เอวยางยืด 36นิ้ว แขน 16นิ้ว ยาว 33นิ้ว
    status : พร้อมส่ง 2 ตัว
    price : 550 B

กระโปรงชีฟองสีฟ้าอ่อน ออกแนวสาวหวาน ตกแต่งด้วยลายดอกไม้ มีซิปด้านหลัง ว้าว หวานน่าดู
    Price : 350 B

Dress style Chic Chic design เก๋ที่ด้านหลังและข้อมือทั้ง2ข้าง
    Price : 520 B

Dressยาว 2ชิ้น เย็บติดกัน Dress นอกเป็นซีทรูสีดำsexyมากคะข้างในเป็นDressกล้ามลายขวาขาวชมพู เปรี้ยวขาดใจ

Price : 350

Detail : BLAZER เท่มากตัวนี้งานดี ผ้าใส่สบาย ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    color : เขียวทหารตอกหมุดดาว
    Price : 700 B
    ขนาด : อก38 แขน23 ยาว26

เสื้อระบายเอวสูง ลอย ใส่กับกางเกงเอวสูงน่ารักมากมายค่ะ
    มีมา2แบบให้เลือก น้ำตาลครีมหวานอีกนิดกับดอกไม้/เขียวน้ำทะเลลายpolka dot ด้านบนตรงสายเก๋ด้วยลูกไม่สีขาว เก๋อย่าบอกใคร

ชุดกางเกง

Top : HT 0105
    Detail : เสื้อเชิ้ตชีฟองลายจุด น่ารัก ผ้าเบาใส่สบายแอบsexsyนิดๆ ด้วยซีทรู มีให้เลือก2สีค่ะ ดำ,น้ำเงิน
    ผ้า : ชีฟอง
    สี : น้ำเงิน ลายจุด
    status :พร้อมส่ง 2ตัว
    Price : 320 B

กระโปรงลายเสือ อัดพีท มีให้เลือก2สี ค่ะ
    price : 300 B

Top : HT 0109
    detial : เสื้อกั๊กสั้นซีทรู สไตล์เกาหลี น่ารักมากใส่เข้ากับเสื้อได้ผ้าทุกชุดค่ะ มีให้เลือก3สีค่ะ ขาว,น้ำเงิน,ดำ
    ผ้า : ชีฟอง เนื้อหนา ขอบเย็บด้วยผ้ายืด
    สี : เทา
    status : พร้อมส่ง 2 ตัว
    price : 390 B

HD 0203
    Detail : Dress ชีฟองซับในสีดำลายตาข่ายสีขาว ตัดกันดูดีมากๆ ชุดนี้ไฮโซแบบหวานๆ มีซับในในตัวให้ เย็บติดจั๊มเอวให้ด้วยทำให้ดูน่ารักมากยิ่งขึ้น
    ขนาด : อก 34นิ้ว เอวยืดได้ 34นิ้ว ยาว 33นิ้ว

HD 0201
    Detail : Dress ชีฟอง สีดำลายไพ่ เก๋สุดๆขอบอก ใส่แล้วดูเก๋ดีไม่เหมือนใคร มีซับในในตัวให้เย็บติด จั๊มเอวด้วยทำให้ดูสวยได้สัดส่วนมากๆค่ะ
    ขนาด : อก 34นิ้ว เอวยืดได้ 34นิ้ว ยาว 33นิ้ว

Detail : Dress ชีฟองสีครีมมีซับในในตัวให้เย็บติดจั๊มเอวให้ด้วยทำให้ดูน่ารักมากยิ่งขึ้น

Detail : maxi dress ลายขวางเทาสลับขาว มาพร้อมเข็มขัดเข้าชุด แถมให้กันไปเลยจร้าสาวๆ
    ขนาด : อก34นิ้ว แขนยาว15นิ้ว เอวยืด32นิ้ว ยาว45นิ้ว

เข็มขัดหนังแท้ งานดีมาก ใส่ได้กับทุกชุด ดูhiมากๆค่ะ Price 300บาทเท่านั้น
    เรียงจากขวาไปซ้าย
    HA 0219
    HA 0220
    HA 0221

Detail : Blazer สุดchic สีออกเขียวน้ำเงิน และกากีอมเขียว ผ้าซาตินญี่ปุ่นอย่างดี งาน feragomo
    ขนาด : แขน17นิ้ว ยาว25นิ้ว
    Price : 700 B

ตัวสุดท้ายแล้วจ๊ะเดรส งาน ZARA
    ขนาด : อก36" เอว32" สะโพก40" ยาว46" รอบต้นแขน12" จร้า เป็นทรงเข้าshapeค่ะ
    Price : 550 B

Maxi dress เป็นผ้าjerzyค่ะ นิ่มมากค่ะ ตัวนี้ทรงเดียวกับที่ลงcheezeเล่มล่าสุดค่ะ
    ขยาด : อก35" ยาว45"

ทรงนี้เป็นกางเกงค่ะ ใส่แล้วคล้ายกับMaxi dress เป็นผ้าคล้าย ITY ยืดทิ้งตัว ไม่บาง ใส่แล้วดูvintageมากๆค่ะ^^
    ขนาด : อก35" ยาว52"
    Last edited by mildable; 01-23-2011 at 10:20 PM.

0/5
    Turban Hat หมวกทรงอาลาดินกำลังมาแรงส์ตอนนี้ เก๋สุดๆ

ดาราเมืองไทย celebเมืองนอกใส่กันเยอะมาก Top Shop ทำออกมาได้รับการตอบรับเยี่ยมจนวันนี้กระแสความนิยมกำลังพัดมาไทยแล้วค่ะ ยิ่งเข้าช่วงฤดุหนาวแบบนี้สาวๆห้ามพลาดนะคะ

วัสดุ - ผ้าspendexยืดอย่างดี ใช้ผ้าทั้งผืนไม่ได้เอาเศษผ้ามามาต่อกันนะคะ งานเย็บยากมากค่ะ
    ไว้ใจ1000%ค่ะ ทรงสวยปรับขนาดได้ตาม ศรีษะผู้ใส่ จีบของหมวกธรรมชาติ เก๋!!เป็นทรงเดียวกับที่เจนนี่ใส่เล่นในMV หลงเลย ของไทเทเนี่ยม

ใช้ได้ทั้งหมวกและเหมือนผ้าโพกศรีษะได้อีกด้วย 2 in 1

Size - Freesize
    Price - 690 บาท ซื้อหลายชิ้นราคาต่อรองได้นิดหน่อยค่ะ
    color - เข้ามาสอบถามก่อนไ้ด้ค่ะ ตอนนี้มีorderหลายสีมาก แดง ชมพู ทอง ครีม น้ำตาลเข้ม เทาเข้ม เทาอ่อน ดำ สามารถorederได้

♥ ♥ติดต่อมี่ 084-0999844

-ขอบคุณ จร้า-

sex-and-the-city-2-carrie-turban very nice

Collection HIT!! style Hollywood

[/url]

โปรด!!ระวังจะมีการขายสินค้าที่คล้ายกัน แต่ใส่แล้วจะพอง จีบจะเป็นปล้องเนื่องจากเอาเศษผ้ามาต่อกันแล้วเย็บทำให้ไม่สามารถปรับขนาดตามศรีษะผู้ใส่ได้ เมื่อสวมใส่ขนาดจะไม่พอดีค่ะ

1 เทาเข้ม
    2 ครีม
    3 ลายเสือ
    4 เทาอ่อน
    5 ดำ
    6 น้ำตาล >>สีจริงจะไม่แดงมากเท่านี้นะคะ อิอิ
    7 เทาอมเขียว

ลายเสือ / เทาอมเขียว

-สีส้มอิฐ ชาเย็น ผ้านำเข้าเกาหลีนะคะตัวนี้ เนื้อดีมาก โดนแสงจะเงานิดดูหรูมากค่ะ สีสันเหมาะกับคนที่ชอบแต่งตัว แค่คิดก็เปรี้ยวแล้ว
    -สีไวน์แดง เหมาะกับสาวsmart เก๋ๆ รับรองตัววนี้ถูกใจแน่ๆค่ะ

-แดงเข้ม ใส่แล้วเด่น ขับผิวให้ดูขาวมากค่ะสีนี้ ตอนรับsummerสุดๆ
    -ครีมเสือ เปรี้ยวแบบสวยหรู ค่ะ
    -เสือเขียวทหารอ่อน ว้าว สวยเท่ไปเลย ใส่กับชุดเรียบๆก็เปรี้ยวได้ไม่ยาก ถ้ามีลายนี้ค่ะ^^

สีใหม่ สีโอวัลติน ค่ะ
    Last edited by mildable; 01-18-2011 at 03:44 PM.

0/5

0/5
    ตอนนี้หมวกturban hat ที่เจนนี่ใส่กำลังมาแรงมากค่ะของเข้าแล้วนะคะสีเดียวกันกับเจนนี่เลย เทาอมเขียว ลองแวะเข้ามาดูได้ค่ะ ยังมีสีดำ ครีม น้ำตาล เทาเข้ม เทาอ่อน ส้มอิฐ และสีไวน์ ดำลายเสือ เขียวน้ำทะเล อีกนะคะ เข้ามาสอบถามได้

Last edited by mildable; 01-18-2011 at 03:54 PM.

0/5

Re: NeWFashion Intrend มากมาย STYLE CELEB เสื้อผ้าดีไซน์ทั้ง HOT CHIC....SWEET & SEXY -- Dress vintage♥♥ ♥♥♥♥ Jumpsuit vintage ♥♥ แนว Cheeze เดรสลูกไม้เก๋ๆ ♥♥ ♥♥ชีฟองน่ารักๆ กางเกง5ส่วนสุดchic เสื้อผ้าแนวstreet fashion seleb คนดังกำลังนิยม ห้ามพล

ร้านนี้ขาบหมวกด้วย มีแบบ slotxo true wallet นี้ไหมคะ พอดีว่ากำลังฮิตในตอนนี้เลยค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->