ขอส่งบ้านละ 30นะจ๊ะ

ภาพรวม..

Lotree rosa davurica triple cake เบอร์ 21 เหมาะกับผิวขาว-เหลือง พร้อมกล่องกับพัฟยังไม่ได้แกะใช้นะคะ sold.

ขวา-Za Two-way Foundation เบอร์21 แป้งผสมรองพื้นเนื้อบางเบา ปกปิดผิวเนียนเรียบอย่างเป็นธรรมชาติ แตะลองไปนิดเดียวค่ะ 270.
* ให้สัมผัสผิวเนียนเรียบ เบาบาง มอบสีเนียนดุจผิวจากธรมชาติ
* Bright-up Powder กระจายแสงให้ผิวแลดูเนียนใสอย่างเป็นธรรมชาติ
* Anti-shine Powder ช่วยควบคุมความมันในระหว่างวัน ไม่ทำให้หน้ามันวาว
* ผสมคุณค่าการบำรุงด้วย Vitamin E ผิวแลดูสุขภาพดี
* ปกป้องผิวหน้าจากแสงแดดด้วยค่า SPF 20 PA++
* ดูดซับความมันระหว่างวันและไม่อุดตันรูขุมขน
ซ้าย-แป้ง skin food lettuce and cocumber two way cake no.1 light being 220.
แป้งผสมรองพื้น คืนความสมดุลให้กับน้ำหล่อเลี้ยงผิว

skinfood fresh juice C Cream ครีมเข้มข้นด้วยวิวัฒนาการเพื่อฟื้นฟูผิวด ้วยพลังสารสกัดจากVitamin A และ Vitamin C เพื่อผิวเนียนขาว Arbutin ใช้ได้อีกนานเลยค่ะ CF.

etude aqua sherbet ใช้ตัว skin กับ lotion ไปนิดหน่อยอีก2ตัวยังเหลือเต็มค่ะ 4ตัว 120
op extra fine liner อายไลเนอร์จิ้มจุ่ม สีน้ำตาล 120.
LIP NYX สี strawberry milk สีนู้ดๆนม น่ารักค่ะ ใช้พู่กันลองไป2-3ครั้งค่ะ sold

Za ENERGY WATER สเปรย์น้ำแร่ในขวดใส เต็มเปี่ยมความสดชื่นจากธรรมชาติ พร้อมคุณค่าการบำรุงจากวิตามิน บี5 และแร่ธาตุ สามารถใช้ Za ENERGY WATER ฉีดเพื่อเพิ่มพลังให้กับผิวที่อ่อนล้ากลับมาสดชื่น มีชีวิตชีวา หรือบำรุงให้ผิวหน้ายิ่งชุ่มชื่นมากขึ้น เพื่อผลลัพธ์ผิวสุขภาพดี ฉีดได้บ่อยครั้ง โดยไม่ทำให้เหนอะหนะผิว ซึมซาบสู่ผิวเร็ว ปราศจากแอลกอฮอล์และน้ำหอม มอบความชุ่มชื้นได้เต็มๆ กับทุกสภาพผิว แม้ผิวที่แห้งมาก เหลือประมาณ 90 % 220.

สนใจตัวไหน PM มาได้ตลอดนะคะ
ขอบคุณ SBN จ้า