Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4553 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 103 503 1003 ... LastLast
Results 21 to 30 of 45525

Thread: มีปัญหาเข้าเวป siambrandname.comไม่ได้เลย

Warning Points:
    0/5
    เวลาจะลงโพส(ห้องsiambrandname)คือต้องใช้เป็นชั่วโมงนานมากถึงจะได้โพสเพราะพิมพ์ได้แค่ 3-4 ตัวอักษรก็จะค้าง
    แล้วถึงจะพิมพ์ได้ใหม่แล้วก็จะค้างอีกเป็นอยู่อย่างนี้ตลอดหลายวันแล้วค่ะ อยากทราบว่าเปนเพราะอะไรค่ะ

Blog Entries
    1
    0/5
    Quote Originally Posted by nichii_a View Post
    เวลาจะลงโพส(ห้องsiambrandname)คือต้องใช้เป็นชั่วโมงนานมากถึงจะได้โพสเพราะพิมพ์ได้แค่ 3-4 ตัวอักษรก็จะค้าง
    แล้วถึงจะพิมพ์ได้ใหม่แล้วก็จะค้างอีกเป็นอยู่อย่างนี้ตลอดหลายวันแล้วค่ะ อยากทราบว่าเปนเพราะอะไรค่ะ
    อาจเป็นที่ browser หน่ะครับ ไม่ทราบใช้ตัวไหนเหรอครับ

0/5
    ช่วง2-3 วันนี้เข้า siambrandname ไม่ได้เลยค่ะ ลองทั้งวันก็เข้าไม่ได้ขึ้นว่า 504 gateway time-out ค่ะ
    ลองเข้าใน google chrome ก็เข้าไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
    Thanks bimvicious ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5
    เราก็เข้าไม่ได้ค่ะ ใช้แมคบุค ไอแมค วินโดว ไอโฟน ร้านเนต ไม่ว่าจะใช้อะไรก็เข้าไม่ได้ค่ะ ขึ้นเหมือนกันด้วยค่ะ

1
    0/5
    เข้าเวป.ไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    ช่องทางอื่นได้หมดยกเว้นsiambrandname.comเท่าน๊าานนน....>"<
    อาการจะแบบว่าโหลดช้ามากแล้วก็เข้าไม่ได้
    ถ้าเข้าได้จะได้แค่2-3นาทีแล้วก็กลับมาช้าและเข้าไม่ได้อีก
    ทำยังไงดีคะ??sadมากมาย

9
    0/5
    Quote Originally Posted by nichii_a View Post
    ช่วง2-3 วันนี้เข้า siambrandname ไม่ได้เลยค่ะ ลองทั้งวันก็เข้าไม่ได้ขึ้นว่า 504 gateway time-out ค่ะ
    ลองเข้าใน google chrome ก็เข้าไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยแก้ให้ด้วยค่ะ ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ
    Quote Originally Posted by bimvicious View Post
    เราก็เข้าไม่ได้ค่ะ ใช้แมคบุค ไอแมค วินโดว ไอโฟน ร้านเนต ไม่ว่าจะใช้อะไรก็เข้าไม่ได้ค่ะ ขึ้นเหมือนกันด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by gagaberry View Post
    เข้าเวป.ไม่ได้เหมือนกันค่ะ
    ช่องทางอื่นได้หมดยกเว้นsiambrandname.comเท่าน๊าานนน....>"<
    อาการจะแบบว่าโหลดช้ามากแล้วก็เข้าไม่ได้
    ถ้าเข้าได้จะได้แค่2-3นาทีแล้วก็กลับมาช้าและเข้าไม่ได้อีก
    ทำยังไงดีคะ??sadมากมาย
    ขอบคุณมากครับ ที่เข้ามาแจ้งปัญหาให้ทางเราทราบ ตอนนี้กำลังดำเนินการแก้ไขครับ อ่านรายละเอียดได้ในกระทู้ ประกาศข้อขัดข้องของชุมชน siambrandname.com ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

0/5

Re: มีปัญหาเข้าเวป siambrandname.comไม่ได้เลย

งงมากมาย สั่งซื้อของไว้ ยังไม่มีการตอบรับเลยค่ะ
    slotxo

Page 3 of 4553 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 103 503 1003 ... LastLast