Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: วิธีการตั้งกระทู้ประกาศขาย

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by hug View Post
    อยากตั้งกระทู้ขายของค่ะ
    คืออ่านจากข้างบนแล้วยังทำไม่เป็นค่ะ
    ฝากรูปใน Photobucket
    รบกวนผู้รู้แนะนำโดยละเอียดด้วยนะคะ
    คือเอาตั้งแต่เริ่มตั้งกระทู้เลยค่ะว่ามีขั้นตอนอะไรบ้าง ทำอะไรในหน้าไหนบ้าง
    ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณ สำหรับความคิดเห็น เราจะได้ปรับการเขียนรีวิวให้เข้าใจมากขึ้นครับ
    มีกระทู้แนะนำ >>>คลิกที่นี่<<< ของเพื่อนสมาชิกคุณ idnouse4
    เป็นกระทู้แนะนำการใช้งานที่ค่อนข้างละเอียดครับ หากไม่เข้าใจอะไรอย่างไร สามารถโพสถาม ได้เป็นเรื่องๆ ก็ได้ครับ

Quote Originally Posted by unchanwarn View Post
    มือใหม่มาก ๆ ค่ะ เพิ่งเข้าเว็บนี้วัีนแรก อยากนำเสื้อผ้ามาลงบ้าง
    กำลังศึกษาวิธีการขาย และการส่งสินค้า หรือการจองการโอนจากลูกค้าด้วย ก็ยังงง ๆ ค่ะ
    แต่เห็นแม่ค้าหลายคนก็เซียนมาก ๆ เลยไม่ว่าจะวิธีการขายหรือการโพสรูป แหะ แหะ

มางงกับวิธีการสั่งสินค้าจากลูกค้าค่ะ
    pm คืออะไรคะ
    cf คืออะไรคะ

งง ๆ อะค่าาา
    ขอบคุณครับ
    สามารถอ่านได้เพิ่มเติมได้ที่นี่ >>>คลิกที่นี่<<<
    pm คือ Private Message ครับ แปลว่า ข้อความส่วนตัว เป็นข้อความที่ส่งกันระหว่างบุคคลถึงบุคคลครับ
    ส่วน CF แนะนำให้อ่านกระทู้นี้ครับ CF กับ CC คืออะไร
    และ สำหรับแจ้งปัญหาที่เกิดขึ้นในเว็บไซต์ โดยแบ่งตามหมวดหมู่ และวิธีแก้ไข
    หากไม่เข้าใจอะไรอย่างไร สามารถโพสถาม ได้เป็นเรื่องๆ ก็ได้ครับ

Quote Originally Posted by sbntown View Post
    วันที่ยังคงเหมือนเดิมครับ แต่ จะขึ้นวันที่แก้ไขไว้ด้านล่างสุดของข้อความ

หากต้องการให้กระทู้เคลื่อนไหว ต้อง โพส ข้อความต่อท้าย เป็นประจำ ครับ
    หากต้องการให้กระทู้ไปไปอยู่บนสุดของห้องทุกวัน
    ควรทำการตั้งกระทู้ใหม่ทุกวันครับ ซึ่งสามารถ copy code เดิมไปใสในกระทู้ใหมได้เลยครับ

0/5
    ขอบคุณนะคะสำหรับคำตอบที่ให้มา ชัดเจนค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ ^_____^

0/5
    อยากลงขาย speedy บ้างจัง

1
    0/5
    Quote Originally Posted by ple1121 View Post
    อยากลงขาย speedy บ้างจัง
    สามารถลงประกาศขายได้ในชุมชนหลักครับ ตามลิ้งด้านล่างครับ
    [ห้องซื้อขาย]- HI END - ซื้อ ขาย เฉพาะแบรนด์ของแท้ระดับ hi-end เท่านั้น (ห้ามลงลิงค์ร้านค้า)

0/5
    เข้ามาศึกษาค่ะ

1
    0/5
    ยินดีครับ สงสัยตรงไหนสอบถามได้ครับ

0/5
    สวัสดีค่ะ...

วันนี้เพิ่งตั้งกระทู้ขายเสื้อผ้าผู้หญิงเป็นวันแรก

ทั้ง ๆ ที่ได้เป็นสมาชิกมาได้ซักพักแล้ว ก็ค่อย ๆ ศึกษาวิธีการโพสสินค้าเรื่อย ๆ ค่ะ

แต่มีปัญหาอยากถามว่า หน้าบอร์ดใหญ่ที่โพสกระทู้ขายสินค้าไป
    ตรงTitle หน้าหัวข้อกระทู้ของUnchanwarn เห็นเป็นซองจดหมายที่ปิดและมีลูกศรสีเขียว
    มองดูเพื่อน ๆ แล้วไม่มีเหมือนเรา อยากทราบว่าคืออะไร แก้ไขยังงัยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    มือใหม่มาก ๆ รบกวนด้วยนะคะ

0/5

Wink

ช่วยแนะนำวิธีหน่อยค่ะ nu_j-a-y@hotmail.comNu_j-a-y@hotmail.com

0/5
    ขอโทษน้า ช่วยหน่อยยย เราตั้งกระทู้ แต่ลงรูปไม่ได้ อ่า tt ช่วยบอกวิธีหน่อยคร้าาา

0/5

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Tags for this Thread