Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ;) CELEBRITY STYLEEE ! เสื้อแบบเต้ยย, ชมพู่ ไม่โหลแน่นอนค่ะ , เดรสวินเทจลายม้าหมุนแบบ sretsis , sister margarita, walk with grandam ,เสื้อผ้าสวยๆๆจากสยาม เจเจ อีกเพียบบบบบ !!! ราคาถูกต่ำกว่าทุนทุกตัวค่ะ

Warning Points:
    0/5

;) CELEBRITY STYLEEE ! เสื้อแบบเต้ยย, ชมพู่ ไม่โหลแน่นอนค่ะ , เดรสวินเทจลายม้าหมุนแบบ sretsis , sister margarita, walk with grandam ,เสื้อผ้าสวยๆๆจากสยาม เจเจ อีกเพียบบบบบ !!! ราคาถูกต่ำกว่าทุนทุกตัวค่ะ

pm หรือ 0812987768 ค่ะ
    โทรมาได้คำตอบเร็วกว่าค่ะ

เสื้อชีฟองสีขาวว เป็นระขายย กระดุมเป็นรูปโบว์เหมือนของเต้ยค่ะ
    ใส่แล้วผอมค่ะ หลุด cf มา 3 ทีแล้วค่ะ
    ขายแค่ 400 ค่ะ

คล้ายเป็นแบบนี้เลยค่ะ

เดรสวินเทจลายม้าหมุนสีเบจ น่ารักมากๆๆค่ะ
    ยังไม่เคยใส่เลยย ของใหม่ค่ะ ใส่กับเข็มขัดน้ำตาลน่ารักมากค่ะ
    ขายที่ 400 เช่นกันค่ะ

เดรสสีส้มตัดกับขาวครีมจากก sister margarita สยามค่ะ
    ซื้อมาเป็นพันค่ะ ใส่ทีเดียวแล้วเก็บลืม
    ขายแค่ 380 ค่ะ เหมาะกับวันสบายๆค่ะ

กางเกงทรง baggy ค่ะ ทรงสวยมากใส่แล้วหุ่นดี
    สีน้ำเงินตามรูปเลยค่ะ ขายแค่ 250 ค่ะ

เสื้อสายเดี่ยวจากสยามค่ะ ใส่แล้วน่ารักตามรูปเลยค่ะ
    ขายตัวละ 180 ถ้าซื้อ 2 ตัว 300 เลยค่ะ =)
    สีเขียว กระดุมโบว์

สีพีช เป็นลายดอกจุดๆๆค่ะ

cardigan ลายจุดเล็กๆสีนู้ดค่ะ ตรงส่วนแขนเป็นสีขาว
    น่ารักมากๆๆค่ะ ไม่เคยใส่ ขายแค่ 200 ค่ะ

เสื้อแขนกุดตัวยาวลายดอกสีเหลืองคะ
    ขายแค่ 150 ค่ะ

เดรส used จาก walk with grandam ค่ะ เป็นสีน้ำเงินเข้ม ใส่ง่ายมากๆๆค่ะ
    ขายที่ 200 ค่่ะ

Warning Points:
    0/5

Re: ;) CELEBRITY STYLEEE ! เสื้อแบบเต้ยย, ชมพู่ ไม่โหลแน่นอนค่ะ , เดรสวินเทจลายม้าหมุนแบบ sretsis , sister margarita, walk with grandam ,เสื้อผ้าสวยๆๆจากสยาม เจเจ อีกเพียบบบบบ !!! ราคาถูกต่ำกว่าทุนทุกตัวค่ะ

สนใจเดรสสีส้มตัดกับขาวครีมจากก sister margarita สยามค่ะ น่ารักมากๆ
    สมัครสมาชิก slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->