เงื่อนไขค่ะ
๐ ๐ ๐ รับพรีออเดอร์แปรงของ sigma จากเว็บ www.sigmabeauty.com
๐ ๐ ๐ เรท ราคาหน้าเว็บ * 40 + ค่าจัดส่งในไทย ลงทะเบียน 30 บาท
--------------------------------------------------- EMS 50 บาท
๐ ๐ ๐ มัดจำ 50 % หรือ จ่ายเต็มราคาค่ะ
๐ ๐ ๐ ปิดรับ order วันที่ 25/02/11 ก่อน 6โมงเย็นค่ะ

๐ ๐ ๐ """" สินค้าทุกชิ้นสั่งตรงจากทางเว็บ www.sigmabeauty.com """" ๐ ๐ ๐

ติดต่อ
--> E-mail : stwaha_zz@msn.com
--> PM

--> เบอร์โทรศัพท์ขอได้หลังไมค์จ้าาา ^^