Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: แนะนำ!! กระเป๋าเดินทางแฟชั่นค่ะ สำหรับวันพักผ่อนสบายๆ.. มีให้เลือก 8 สีสัน ตัดเย็บเอง.. คุณภาพหายห่วงค่ะ :) Ps. ตอนนี้สินค้าจะลงล็อดสุดท้ายแล้วค่ะ ถ้าท่านไหนสนใจ ยังไงรีบติดต่อมากันเลยนะคะ ^^

Blog Entries
    2
    Warning Points:
    0/5

Lightbulb แนะนำ!! กระเป๋าเดินทางแฟชั่นค่ะ สำหรับวันพักผ่อนสบายๆ.. มีให้เลือก 8 สีสัน ตัดเย็บเอง.. คุณภาพหายห่วงค่ะ :) Ps. ตอนนี้สินค้าจะลงล็อดสุดท้ายแล้วค่ะ ถ้าท่านไหนสนใจ ยังไงรีบติดต่อมากันเลยนะคะ ^^

ตอนนี้ Collection ของเรา จะเป็นกระเป๋าเดินทางไซส์ใหญ่ สามารถใช้ไปต่างจังหวัดได้ประมาณ 2-3 วัน พักผ่อนวันสบายๆ ถ่ายรูปก็มีกระเป๋าสีสันสดใสอยู่ข้างๆ เก๋ๆได้ทุกเวลา.. ใช้ได้ 2 แบบ คือ ถือด้วยหูสั้น และสะพายด้วยสายยาวที่สามารถปรับระดับได้ ไม่มีใครเหมือนและไม่มีทางเหมือนใคร เพราะ Bachop ตัดเย็บเองค่ะ

มีทั้งหมด 8 สี คือ ส้ม เหลือง ชมพูอ่อน ขาวลายดำ ม่วงเผือก ชมพูเข้ม ฟ้า และครีม
    (เนื่องจากตอนนี้สินค้าในสต๊อกจะมีเหลือเพียงใบเดียว คือ สีครีมค่ะ และจะมีล๊อดใหม่เข้ามาสิ้นเดือนมกรานี้ จะมีสี ส้ม เหลือง ม่วง และ ชมพูเข้มค่ะ สีอื่นจะไม่มีสินค้าแล้วค่ะ)

ขนาดของกระเป๋า คือ 20 x 14 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

ราคาโปรโมชั่นตอนนี้เพียง 1,690 บาท ฟรี..ค่าส่งลงทะเบียน และ Packaging จากทางร้านอย่างดีกระเป๋าไม่เสียทรงแน่นอนค่ะ

สนใจติดต่อด่วน เพื่อจองสินค้าเพราะล๊อดนี้จะเป็นล๊อดสุดท้ายที่จะทำแล้วค่ะ

ทางเราจะไม่มีหน้าร้าน จะมีรวม Collection ทั้งหมดใน Facebook ค่ะ ทางเราเพิ่งเริ่มเปิดร้านได้ประมาณ 3 เดือนเท่านั้น... ยังไงฝากแวะเข้าไปเยี่ยมชมร้านเรา และคลิ๊ก like ได้ที่ www.facebook.com/bachopp ด้วยนะคะ

ขอบคุณสำหรับทุกการสนับสนุนค่ะ

ติดต่อได้ที่

Website : www.facebook.com/bachopp

E-mail : bachop.jw@gmail.com

โทร : 089-4966-721

Last edited by whaholic; 01-08-2011 at 01:31 PM. Reason: UPDATE!! ค๊าา

2
    0/5
    ถึงท่านลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน

กระเป๋าเดินทางล๊อดสุดท้ายแล้วนะคะ PRE-ORDER ได้เลยค่ะ สีส้ม สีเหลือง สีม่วงเผือก สีชมพูเข้มค่ะะ
    น่ารักทุกสี รับรองไ่ม่ผิดหวังในคุณภาพค๊าา

ยังไงฝาก Facebook ไปอีกทางสำหรับ Update ข้อมูลต่างๆนะคะ

ขอบพระคุณค่ะะ

Website : www.facebook.com/bachopp

2
    0/5
    pre-order ค่ะ... เข้ามาคลิ๊ก like กันได้ที่ www.facebook.com/bachopp นะคะ.. ขอบคุณค่ะะ

2
    0/5

Talking BACHOP... กระเป๋าแฟชั่น อัพเดท Collection ใหม่ๆค๊าา.. ออกแบบ ตัดเย็บเอง.. ไม่มีใครเหมือน และไม่เหมือนใครแน่นอน :)

COLLECTION ใหม่..!! ต้อนรับปีใหม่นะค๊าา.. by BACHOP

พบกับแบบแรกกันเลยย..

กระเป๋าหนังจีบรอบด้าน (หน้า-หลัง) สายสามารถปรับระดับสั้น-ยาวได้ตามความต้องการ

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีเทา สีดำ สีชมพู และสีครีม

ขนาด : 15 x 12 x 6 นิ้ว (กว้าง x สูง x หนา)

Code : BAC0024

ราคา 1,790 บาท

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

STYLE ที่ 2 ค๊าา..

กระเป๋าหนังสามสี ประดับตัวเกี่ยวสีเงินด้านหน้า ปากกระเป๋าสามารถปรับใช้ได้ 2 แบบ คือ สามารถพับปากกระเป๋าลงมาได้ หรือจะปล่อยปากกระเป๋าก็เก๋ไปอีกแบบเหมือนกันค่ะ ตรงฐานกระเป๋าสีดำ จะมีซิปที่สามารถเปิดเป็นช่องใส่ของได้อีกด้วย สายกระเป๋าสามารถปรับความยาวได้ 2 ระดับตามกระดุมที่ติดอยู่ตรงสายกระเป๋า

มีทั้งหมด 4 สี คือ สีส้ม สีเขียว สีชมพูอมม่วง และสีม่วง

ขนาด : 13 x 18 x 6 นิ้ว : (กว้าง x สูง x หนา)
    *ความสูง คือ ตอนที่ไม่ได้พับปากกระเป๋านะคะ

Code : BAC0025

ราคา 1,890 บาท

*FREE จัดส่งแบบลงทะเบียน พร้อม packaging อย่างดี*

ขอบคุณ SBN และทุกการสนับสนุนค๊า

สุดท้ายขอฝาก Fan page > Facebook ด้วยนะคะ
    www.facebook.com/bachopp
    เข้ามากด like กันนะคะ สามารถอัพเดชข้อมูลและยังมีรูปแฟชั่นเพิ่มเติมอีกมากมายนะคะ ^^

BB Pin : 2194E4BC แอดกันเข้ามาได้นะคะ
    Last edited by whaholic; 01-17-2011 at 06:50 PM.

2
    0/5
    สามารถเข้าไปช๊อปปิ้งออนไลน์ได้ที่ www.bachop.weloveshopping.com นะคะ

2
    0/5

Talking

PRE-ORDER ใหม่เปิดแล้วค๊าาา... สนใจสีไหนสั่งมากับทางเราด่วนนน..!!! ทางเราจะตัดเย็บสีที่ท่านต้องการและจะได้สินค้าประมาณกลางเดือนกุมภาพันธ์ 54 ค๊าาา...

ติดต่อ 089-4966721 ค่ะ หรือ Facebook Fan Page : www.facebook.com/bachopp

2
    0/5
    นอกจากกระเป๋าเดินทาง กระเป๋าแฟชั่นใบอื่นๆแนวๆ ก็สามารถติดต่อเราเข้ามาได้เลยนะค๊ะ.. มีเพียงไม่กี่ใบเท่านั้น!!

2
    0/5
    โอกาสสุดท้่ายสำหรับ Pre-Order กระเป๋าเดินทางนะค๊าาา...

2
    0/5

Talking Pre-Order กระเป๋าเดินทางนะค๊ะ..

สินค้าจะได้ปลายเดือนกุมภาพันธ์ 54 สำหรับล๊อตต่อไปนะค๊าา..

2
    0/5

Exclamation

สำหรับกระเป๋าเดินทางของ Bachop นะค๊ะ.. ตอนนี้ทางเราจะขอรับเป็น Pre-order ไว้นะค๊ะ.. เพื่อรอการตัดเย็บ ทางเราจะสามารถส่งสินค้าให้ได้ประมาณ 1 เดือนหลังจาการคอนเฟิมสินค้าค่ะ(อย่างช้าที่สุด)..

คำเตือนจาก Bachop...!! เนื่องจากตอนนี้มีผู้ที่ลอกเลียนแบบกระเป๋าเดินทางและออกขายตามท้องตลาดราคา ประมาณ 390 บาท เท่านั้นน!! และ มีอีกกลุ่มคือ นำรูปของทางเราไปใช้ โดยไม่ได้มีการสื่อสารกับทางเราใดๆทั้งสิ้น ดังนั้นอยากจะเรียนให้ท่านลูกค้าที่น่ารักทุกคนทราบนิดนึงนะค๊ะะ ว่าทางเราได้ออกแบบ ตัดเย็บ และ ถ่ายรูปเองจากสินค้าจริงทุกอย่างค่ะ..

ขอบคุณสำหรับการสนับสนุนนะค๊ะ.. และหวังว่าจะชอบกระเป๋าของ Bachop

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->