Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ***ใครมีน้องๆเกิน 3 ขวบยกมือขึ้น***

Warning Points:
    0/5

***ใครมีน้องๆเกิน 3 ขวบยกมือขึ้น***

ขอแอบมาชวนไปเรียนพิเศษภาษาอังกฤษค่ะ คือว่าตัวเองกับแฟนเป็นครูรร.นานาชาติกันทั้งคู่ ตอนนี้เพื่อหารายได้พิเศษ(มาซื้อกระเป๋า อิอิ ล้อเล่นค่ะ)เลยเปิดสถาบันสอนภาษารูปแบบรร.นานาชาติค่ะ สำหรับน้องๆตั้งแต่ อ.1 เป็นต้นไปเลยค่ะ หลักสูตรเดียวกับรร.นานาชาติทั่วไป ดูรายละเอียดตามลิงก์เลยนะคะ

http://www.raklukefamilygroup.com/ne...t_id=3&id=2847

มีส่วนลดพิเศษให้สำหรับคุณแม่ๆ ชาวSBN ด้วยนะคะ :wink:

ขอบคุณสำหรับพื้นที่ค่ะ
    นัท

0/5

RE: ***ใครมีน้องๆเกิน 3 ขวบยกมือขึ้น***

แหม..ช่วยกันทำมาหากินใหญ่เลย น่ารักจัง ขอให้ประสบความสำเร็จกับธุระกิจใหม่มีลูกค้าเยอะๆนะจ้ะ :wink: แล้วไม่ทำที่ IPC แล้วเหรอจ้ะ นู๋นัท :wink:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

RE: ***ใครมีน้องๆเกิน 3 ขวบยกมือขึ้น***

อยากส่งลูกไปเรียนมั่งจังเลยค่ะ แต่อยู่ตจว. ตอนนี้นำ้มันก็แพ๊งแพง ไปไม่ไหวอะค่ะ เสียดายจัง
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

0/5

แวะมายินดีด้วยจ้า คุณนัท แต่บ้านอยูไกลจากรร.มากจ้า

0/5

ลูกยังเล็กอยู่เลยอะคะ แตก้อน่าสนเหมือนกันนะคะ ว่าแต่ว่ารับคุณครูอีกป่าวอ่า เผื่ออยากสมัครค่า อิอิ :lol:

Comments from Facebook