Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ยาเพิ่มขนาดหน้าอก,ฮอร์โมน,อกอึ๋ม,นมตู้ม,เสริมหน้าอก,กระชับ,ของแท้,ราคาถูก

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ยาเพิ่มขนาดหน้าอก,ฮอร์โมน,อกอึ๋ม,นมตู้ม,เสริมหน้าอก,กระชับ,ของแท้,ราคาถูก

ยาเพิ่มขนาดหน้าอก,ฮอร์โมน,อกอึ๋ม,นมตู้ม,เสริมหน้าอก,กระชับ,ของแท้,ราคาถูก
    วิตามินเพิ่มอกอึ๋ม (((((ที่โด่งดังในหมู่พริตตี้ และ นางแบบ)))))
    เป็นวิตามินที่มีฮอร์โมนเอสโตรเจนถึง 6 มิลลิกรัม คอลลาเจน และวิตามินซี
    ซึ่งจะช่วยเพิ่มขยายขนาดทรวงอก
    การันตีว่าดีจริง จากเหล่าพริตตี้และนางแบบ ทั้งไทย และต่างชาติ ไม่ว่าหน้าอกเดิมจะเล็กและแห้งเหี่ยวขนาดไหนก็สามารถอัพไซต์เป็น 36 ได้ไม่ยาก
    เพียงอาทิตย์ละ 1 เม็ดก็รู้สึกได้ว่าใหญ่ขึ้น กระชับ และเต่งตึงขึ้น
    นอกจากมีหน้าอกดูม ๆ แล้ว ผิวพรรณก็จะดูมีน้ำมีนวลขึ้น ช่องคลอดฟิตกระชับขึ้น
    และ ในหมู่สาวประเภทสอง แขนขา ก็จะดูเล็กลง
    วิตามินนมตู้มมมม ท้าให้ลองในราคาย่อมเยาว์ ไม่เห็นผลยินดีคืนเงิน
    Promotion ฉลองเปิดสาขาใหม่
    บอกลาไม้กระดานได้แล้ววันนี้
    ของแท้ แผง 6 เม็ด ลดราคาพิเศษ สุด ๆ จากราคาเต็มแผงละ 900 บาท
    พิเศษช่วงเปิดตัว เหลือเพียง 600 บาทเท่านั้น

สอบถามข้อมูลก่อนได้นะคะ หรือโทรมาปรึกษาก็ยินดีค่ะ
    Web site : www.size-miinii.weloveshopping.com
    E-Mail : size-miinii@hotmail.com
    TEL : 089-045-5533 (ติดต่อได้ 24 ชม.ค่ะ )

คำถามที่พบบ่อย
    Q : อันตรายมั้ย
    A : ไม่ค่ะ เพราะแม่ค้าก็ทานอยู่ และตัวนี้ผ่าน FDA ของต่างประเทศเรียบร้อยแล้ว
    Q : กี่เม็ดเห็นผล
    A : การันตีว่าไม่เกิน 5 เม็ดค่ะ เพราะขนาดแม่ค้าเองเป็นคนที่หน้าอกขึ้นยากมาก ๆ ตัวนี้เห็นผลในเม็ดที่ 3 ค่ะ
    Q : ทำไมแต่ละที่ราคาไม่เท่ากัน
    A : อยู่ที่แม่ค้าแต่ละคนรับมาจากไหน บวกกำไรเยอะมั้ย และที่สำคัญของจริงรึป่าว เพราะถ้ารับมาจากจีน จริงๆ ต้องบอกก่อนว่ามีขนาดเดียวคือ 6 เม็ดค่ะ จีนผลิตไซต์เดียว นะคะ ที่เห็นแผง 12 เม็ดที่คือมาจากลาวแน่นอนค่ะ เพราะว่าแม่ค้าเคยให้คนไปหาแบบ 12 เม็ดที่จีนค่ะไม่พบนะคะ แต่คนที่นั่นบอกว่าไปฝั่งเพื่อนบ้านเลยเจอแน่ และถ้ารับของลาวมา จะขายเม็ดละ 20 บาทยังได้เลยค่ะ ซึ่งลูกค้าต้องระวังเพราะลักษณะจะเหมือนกันมากถ้าคนไม่เคยทานจะดูไม่ออกเลยค่ะ และที่สำคัญนะคะของลาวทานเท่าไหร่ก็ไม่เห็นผลค่ะ
    Q : แล้วที่ร้านของจริงรึป่าว
    A : จริงแน่นอนค่ะ เพราะแม่ค้าก็ทานอยู่ และสำหรับลูกค้าที่สั่งกับทางร้านแม่ค้าส่งแบบเป็นแผงให้เลยค่ะ ไม่ตัดเป็นเม็ด ๆ นะคะ (ร้านส่วนมาจะตัดเป็นเม็ดให้นะคะ เพราะบางร้านก็เป็นยาลาว ส่วนบางร้านก็ป้องกันพวกแม่ค้าด้วยกันเอง)
    Q : ราคาลดอีกได้มั้ย
    A : ไม่ได้จริง ๆ ค่ะ เพราะว่าถูกมากแล้วที่อื่นขายแผงละ 2600 ก็มี แต่แม่ค้าคิดแค่เม็ดละ 100 บาทเองค่ะ (ที่แม่ค้าขายถูกได้เพราะว่าขายเอาจำนวนค่ะ ไม่ได้บวกอะไรเยอะ และ แม่ค้ามีเพื่อนเป็น แอร์ค่ะให้เค้าไปรับของมาให้ เราไม่ต้องบินไปเอาเอง เลยเอาค่าเครื่องมาเป็นส่วนลดให้ลูกค้าได้ค่ะ)
    ***โปรดระวังของลอกเลียบแบบจากลาวนะคะ เพราะราคาค่อนข้างถูกเว่อร์ จนชวนให้ทดลอง แต่ส่วนมากก็จะมานั่งเสียใจที่หลัง แนะนำว่าอยากอึ๋มซะทีก็เอาของดี ๆ ไปเลยค่ะทางร้านจำหน่ายสินค้าคุณภาพสมราคาแน่นอนค่ะ***
    สำหรับรีวิวดูได้ทางเวปบอร์ดของทางร้านนะคะ
    http://www.size-miinii.weloveshopping.com

Warning Points:
    0/5

Re: ยาเพิ่มขนาดหน้าอก,ฮอร์โมน,อกอึ๋ม,นมตู้ม,เสริมหน้าอก,กระชับ,ของแท้,ราคาถูก

เป็นยาที่ทานแล้วทำให้หน้าอกขยายใหญ่ขึ้น อยากทราบว่ามีแบบ สมัคร slotxo ไหมคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->