Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 42

Thread: มีเรื่องกลุ่มใจมากๆค่ะ (เกี่ยวกับสามี)

Hybrid View

Warning Points:
    0/5

มีเรื่องกลุ่มใจมากๆค่ะ (เกี่ยวกับสามี)

สามีติด hi 5 เอามากๆๆเลยค่ะ แถมมีแอดผู้หญิง และ มีผู้หญิงมาแอดมากหน้าหลายตา บอกตามตรงนะค่ะหัวอกลูกผู้หญิง ก็ต้องหึง ไม่ใช้พระอิดพระปูนนี่ค่ะ นี่ก็ทะเลาะกันทูกวันเลย กลุ่มใจมากๆๆ แถมในคอมยังแอบซ่อนรูป ผู้หญิง แบบ ตู้มๆๆเซ็กซี่ เก็บเอาไว้อีก พีเคจะเป็นโรคประสาทอยู่แล้วนะค่ะ แบบว่าหึงเอามากๆๆ พี่ๆว่าพีเคควรจะทำยังงัยดีค่ะ พอทะเลาะกันเค้าก็หาว่าพีเคไรสาระ พีๆๆเข้าใจไหมค่ะว่าคนมันหึงอ่ะ แบบเลือดขึ้นหน้าเลย ทำไมจะไม่หึงได้ละค่ะ ไปคุย จะจ๋า กับผู้หญิงคนอื่น เป็นพี่ๆยอมหรือป่าวค่ะ หรือว่ามีทางสงบจิตสงบใจ ยังงัยบ้าง แต่พีเคอยากดัดหลังเค้าและเอาคืนบ้าง พี่ๆๆว่าพีเคควรจะทำยังงัยดีค่ะ พีเคชอบคิดโน่นนี้จนจะเป็นโรคประสาทไปแล้วค่ะ บอกตามตรงเครียดมากๆค่ะ จิตตก เวลาเทาะกันกลับกลายเราเป็นฝ่ายผิดให้เค้าว่าเราได้ ทั้งๆๆที่เราไม่เคยจะไปทำอะไรเค้าเลย เฮ้ย กลุ่มจริงๆค่ะ :?

0/5

RE: มีเรื่องกลุ่มใจมากๆค่ะ (เกี่ยวกับสามี)

ตอบยากจังค่ะ ไม่รู้จะให้คำแนะนำยังไง แต่ก็ขอให้ใจเย็นๆนะคะ พยายามละมุนละม่อม จะได้ไม่บานปลายเป็นปัญหาใหญ่โต ถ้าทุกอย่างยังอยู่ในสายตาเรา ก็ค่อยๆคิดแก้ปัญหาไปนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

0/5

RE: มีเรื่องกลุ่มใจมากๆค่ะ (เกี่ยวกับสามี)

บางทีเค้าอาจจะแค่สนุกๆ ขำ อะไรเงี้ยค่ะ ใจเย็นๆนะคะ แล้วถ้าพี่เค้ามีรูปสาวๆเยอะก็คงไม่มีปัญหาไรค่ะ เพราะจากที่รู้จักเพื่อนผู้ชายมาหลายคน (จบวิดวะค่ะ เพื่อนส่วนใหญ่เป็นผู้ชาย) เค้าก็มีรูปพวกนี้สะสมเป็นคอลเลกชั่นส่วนตัวกันทั้งนั้นค่ะ ค่อยพูดค่อยจาค่ะ มีไรก็คุยเปิดอกค่ะ

jipnaja's Avatar
    jipnaja is offline Trusted Member
    0/5

มองโลกในแง่ดีนะคับ

ถ้าเก็บแต่รูปผู้ชาย มีแต่ผู้ชายมาแอดแล้วค่อยกลุ้มเนอะ
    รูปมีตติ้งครั้งที่ 2 เต็มอิ่มที่นี่
    http://www.4shared.com/dir/8580732/8...ing_SBN_2.html
    ------------------------------------
    http://jipnaja.bloggang.com
    http://jipnaja.spaces.live.com
    http://jipnaja.hi5.com

-*-

0/5

อย่าไปทะเลาะด้วยเลยค่า ถ้ายิ่งทะเลาะ เค้าจะยิ่งติด hi5 นะค่า ว่าทำไมน้องไม่เค้าใจเค้า แต่สังคม hi5 เค้าใจเค้ามากกว่า เค้าจะยิ่งติดนะค่า แต่ถ้าน้องคอยเอาใจดูแล เอาใจใส่ เวลาเค้าเล่น ก็มาดูๆ เล่นด้วยเลยเป็นบางครั้ง ซักวันเค้าก็จะเบื่อไปเองแหละค่า
    แล้วที่เค้าเก็บรูปผู้หญิงนี่ดีกว่าเก็บรูปผู้ชายนะค่า ผู้ชายเป็นกันทุกคนแหละค่า ไม่ใช่เรื่องแปลก หรือที่ต้องเอามาใส่ใจเลย

0/5

ซื้อเครื่อง wii ให้เล่นเลยซิค่า คราวนี้รับรอง ติดมากกว่เครื่องคอมอีก น้องชายพี่เป็นอยู่ค่า

0/5

พี่ๆค่ะ แต่น้องทำใจไม่ได้จริงๆๆนี่ค่ะ เวลาหึงลมออกหูเลยละค่ะ เค้าคุยแบบว่าน้องยังงั้นน้องยังงี้
    พี่อย่างโง่น โอ๊ย จะทำยังงัยดีค่ะที่จะได้ไม่ต้องหึง กลัวว่าเค้าคุยกันไปมาแล้วนัดเจอกันนะสิค่ะ อันนี้น้องคงปล่อยเอาไว้ไม่ได้นะค่ะ พีเคเป็นคนคิดมาก และชอบคิดไปไกลๆๆนะค่ะ(ฟุ้งซาน) ยอมรับนะค่ะว่าพีเคอาจจะนิสัยไม่ดี ขี้หึงไปหน่อย แต่ผู้ชายสมัยนี้ก็ไว้ใจไม่ได้ค่ะ(เฉพาะบางคนนะค่ะ) แถมไม่ใช้แต่ผู้ชายนะค่ะ ผู้หญิงอีกต่างหากที่น่ากลัวเล่น hi 5 แต่ละคนถึงขนาดใส่แต่ กางเกงใน เสื้อใน โพสรูปกันทีเดียว ไม่รู้ว่าแอบแฝงป่าว ยิ่งเราไม่ได้อยู่ติดกะเค้าตลอดนะค่ะ ถ้าเค้าทำให้พีเคไว้ใจก็ดีนะสิค่ะ กับผู้ชายใจดีมากๆก็ไม่ได้ค่ะ
    พีเคแค่เปิด sbn ก็โดนเค้ากัดแล้ว แต่ ทีเค้าเปิด hi 5 มั่งทำเป็นไม่รู้ร้อนรู้หนาวกลุ่มจิงๆๆค่ะ คิดไม่ตก ต้องหันหน้าเค้าวัดสะละมั่ง

0/5

ถ้าถีงขนาดแฟนน้องเก็บรูปในคอมยังหีง ก็เรียกว่าเป็นคนขี้หีงมากเลยนะเนี่ย
    แต่ถ้าไม่อยากหึง กลุ้มใจ เป็นบ้า ทางออกที่ง่ายที่สุดก็เลิกค่า
    ของแบบนี้มันขีนอยู่กับสันดานผู้ชายค่า แบบ คุยไปเรื่อย แต่ไม่คิดอะไร

0/5

อะ...แบบนี้เล่นไม่ยาก 8) ก็สมัคร hi5 มั่งแล้วแอดแต่กับผู้ชาย เท่านั้น ชะนี เก้ง กวาง ไม่เอา แล้วเก็บสะสมแต่รูปผู้ชายแบบ X กับ R เรท เท่านั้น ถ้าไม่มีหรือหารูปยังว่าไม่ได้ หลังไมค์มาเลยค่ะคุณน้องเดี๋ยวพี่ส่ง e-mail ไปให้ 8) ที่นี้ให้มันรู้ไป หนามยอกต้องเอาหนามบ่งค่ะ คุณน้องขา :lol:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

เรื่องอย่างนี้ พี่แนะนำว่า ใจเราต้องหนักแน่นอย่างเดียวค่ะ

เพราะพี่เองก็เคยทะเลาะกันเรื่องนี้ จนตอนนี้......จบกันไปแล้วค่ะ :cry:

ใจเย็นๆนะคะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook