ค่าส่ง 30 บาท ต่อครั้งค่ะ (ไม่มีส่งฟรีเพราะบ้านไกลไปรษณีย์)
ราคาไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อนะคะ ถูกที่สุดเท่าที่จะขายได้แล้ว
เพราะฉะนั้นงดต่อรองนะคะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ทุกชิ้นเป็นของแท้100%ค่ะ
CF คือพร้อมโอนภายใน2วันนะคะ
ถ้ามีคนมาCFทีหลังแต่พร้อมโอนก่อน จะให้สิทธิ๋คนที่มาทีหลังนะคะ
เพราะเจอคนCFแล้วหายเงียบไปเลยบ่อยมากค่ะ
สนใจติดต่อสอบถามได้ทาง PM หรือ 081-7340011

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

กองทัพ ETUDE มือหนึ่ง ราคาประหยัด

dear darling tint #01 สีชมพู แพคละ 5 แท่ง
ขายเพียง 690 บาทเท่านั่น เฉลี่ยแท่งละ 138 บาท!!!!

dear darling tint #03 สีส้ม ของใหม่ ขายเพียง 170 บาทเท่านั้น

Etude Dear Darling Petit Eye Shadow Cream #01 สีขาว
อายแชโดว์เนื้อครีม ทารองพื้นก่อนทาอายแชโดว์เนื้อฝุ่น จะทำให้อายแชโดว์เนื้อฝุ่นติดทนค่ะ
ขายเพียง 160 บาทเท่านั้น

Etude Tear Drop Liner อายไลน์เนอร์ประกายกากเพชร วิ้งสุดๆค่ะ ใช้กลางวันหรือกลางคืนก็เก๋ค่ะ
ขายเพียง 240 บาทเท่านั้น

ยาทาเล็บ เรียงจากซ้าย ขวดเล็กสองขวดแรกขวดละ 80 ขวดใหญาขวดละ 130

เทียบสีจากเน็ตให้ดูเรียงจากซ้ายมาขวานะคะ

ME02

BL501

09

41

ขวดนี้ของใหม่เหมือนกัน แต่ว่าซุ่มซ่ามทำหกไปประมาณ 25% ค่ะ ตอนนี้เหลือ 75% เป็นสีชมพูกากเพชาประกายสวยมากๆค่ะ ขาย 80 บาทค่ะ

กล่องใส่กระดาษซับหน้ามัน พร้อมกระจก ขายเพียง 90 ค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------
มุม CLEARANCE SALE ค่ะ ลดกระหน่ำ

H&M lip gloss สีออกนู๊ดๆเงาๆค่ะ ดูคลาสซี่มากๆค่ะ ใช้ได้ทุกสถานการณ์
มือหนึ่งราคาน่ารักอีกแล้ว เพียง 390 เท่านั้น
โอนวันนี้เอาไปเลย 250 ถ้วน

STILA ชุด eye shadow + eye liner รุ่น limited edition!
แพคเกจน่ารักมากค่ะ เก๋สุดๆ เป็นหนังสีแดง แพคมาในกล่องสวย
อายไลเนอร์เป็นสีดำสนิท ส่วนอายแชโดว์สีเนื้อ เทาอ่อน และเทาเข้มค่ะ
จะใช้แต่งในวันสบายๆ หรือไปทำงานแบบเป็นทางการ หรือแม่กระทั้งแต่งสโมกกี้อายไปปาร์ตี้ก้ได้หมดค่ะ นับว่าคุ้มจริงๆ

ขอขายราคาเพียง 1150 บาทเท่านั้น(จำนวนจำกัดจ้า)
หั่นราคาไปเลย เหลือ 990 จ้า
โอนวันนี้เอาไปเลย 800 ถ้วน

รูปจากเวปค่ะ

----SPECIAL THX TO SIAMBRANDNAME KA----