Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: " Taichi Yakiniku " ร้านบุฟเฟ่ต์ปิ้งย่างไทจิ พบกับเน้ือลายหินอ่อน , เนื้อติดมัน , เนื้อสันพิเศษ ตามมาด้วยหมู ไก่ กั้ง กุ้ง ปลาแซลมอนนอร์เวย์ หอยเชลล์ และอื่นๆอีกมากมายค่ะ

heheboom is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

" Taichi Yakiniku " ร้านบุฟเฟ่ต์ปิ้งย่างไทจิ พบกับเน้ือลายหินอ่อน , เนื้อติดมัน , เนื้อสันพิเศษ ตามมาด้วยหมู ไก่ กั้ง กุ้ง ปลาแซลมอนนอร์เวย์ หอยเชลล์ และอื่นๆอีกมากมายค่ะ

วันนี้ขออนุญาตแนะนำร้านอาหารของตัวเองนะคะ หลังจากโพสขายของมานาน แต่พักหลังหายไปเพราะไปซุ่มทำร้านนี้แหละค่ะ ตอนนี้ร้านเสร้จเรียบร้อยแล้ว มีเมนูมากมายหลายรายการเลยค่ะ ใครอยู่แถวพระรามสาม หรือผ่านไปผ่านมา เชิญแวะมาชิมได้นะคะ

ราคา 499 net ค่ะ

ราคารวมทุกอย่างแล้วนะคะ ไม่ต้องจ่ายเพิ่มค่ะ

ร้านอยู่ที่โครงการบางกอกสแควร์ (จตุจักร พระรามสาม) นะคะ

ไปดูรูปกันเลยดีกว่าค่ะ

เมนูบางส่วนค่ะ

ลิ้นวัวค่ะ

เบคอนค่ะ

หอยเชลล์

ปลาแซลมอน

ซี่โครงหมูหมัก อร่อยมากกกกกกก

ข้าวผัดกระเทียมค่ะ จริงๆมีข้าวผัดกิมจิด้วยนะคะ

ผักและข้าวโพดค่ะ

เตาเป็นเตาย่างแบบดูดควันลงข้างล่างนะคะ ไม่มีควันลอยขึ้นมากวนใจให้ผมเหม็นค่ะ

แผนที่ค่ะ

ขอลงแค่นี้ก่อนนะคะ จริงๆเมนูที่ร้านมีเยอะมากกกกกกกก ถ้ามีโอกาสแวะมาลองชิมติชมกันนะคะ

ขอบคุณค่า

ไทจิ ยาคินิคุ

085 168 1664
    Last edited by heheboom; 12-19-2011 at 09:13 PM.
    Thanks iDnOuSe4, itasian ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    หน้าตา น่าทาน ครับ
    จดลงลิสต์ไว้ก่อน ครับ ไว้มีโอกาส จะได้แวะไปครับ

เพิ่มเติมนิดนึงครับ เพื่อช่วยให้สามารถประสบความสำเ็ร็จในการประกอบการในโลกออนไลน์ครับ
    สามารถเข้าไปอ่านความรู้ ในกระทู้ ที่ คุณ SBNWM ได้ให้ความรู้เอาไว้แล้ว

Survival Phase มากกว่าการค้าขาย สรุปความรู้สำคัญจากผู้ขายสู่ผู้สร้างองค์กรธุรกิจ โดย SBN Business Incubation

จะได้ ทำมาหากิน ในชุมชนนี้ ได้อย่างเต็มที่ ครับ
    Thanks heheboom, iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    น่ากินครับ

ผ่านไปแวะทานแน่นอนครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks heheboom ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

heheboom is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากเลยค่ะ

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่น่าเกินสิ้นเดือนนี้จะพาน้องๆ แวะไปอุดหนุนนะคะ ;d

0/5

Re: " Taichi Yakiniku " ร้านบุฟเฟ่ต์ปิ้งย่างไทจิ พบกับเน้ือลายหินอ่อน , เนื้อติดมัน , เนื้อสันพิเศษ ตามมาด้วยหมู ไก่ กั้ง กุ้ง ปลาแซลมอนนอร์เวย์ หอยเชลล์ และอื่นๆอีกมากมายค่ะ

ร้านนี้ขายอาหารได้น่าทานมาหๆเลยค่ะ อยากทานเมนู slotxo true wallet ราคาเท่าไหร่คะ