Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ลิปสติกสวยๆ Lime Crime พาเลท Coastal Scents พร้อมส่ง ของใหม่จ้า เพิ่งมาจากเมกาเลย

Warning Points:
    0/5

ลิปสติกสวยๆ Lime Crime พาเลท Coastal Scents พร้อมส่ง ของใหม่จ้า เพิ่งมาจากเมกาเลย

CF แล้วขอความกรุณาอย่า CC นะคะ

ขอบคุณค่ะ

ติดต่อโซได้ทั้งทางเมล์และมือถือค่ะ

strawberry_sorbett@hotmail.com add MSN ได้เลยค่ะ
    083 1374144 ค่ะ

ลิปสติกสีสวยๆเนื้อดีมากกกก Lime Crime จ้า

ค่าส่ง Lime Crime ลงทะเบียน 30 EMS 50 ค่า

คุณสมบัติลิปตัวนี้คือติดทนสุดๆค่ะ สีชัดมากๆ เนื้อลิปนุ่มลื่น ไม่แห้งเหมือนของ M.A.C นะคะ

พร้อมส่ง

GREAT PINK PLANET

สีนี้ชมพูนม สีคล้าย Viva Glam Gaga มากๆค่ะ แต่อันนี้ความรู้สึกโซคือออกชมพูหวาน ชัดเจนกว่า Gaga จะมีอันเดอร์โทนสีน้ำเงินชัดกว่าค่ะ

ราคา 650 บาท

พร้อมส่ง 3 แท่งค่ะ

COUNTESSA FLUORESCENT

ชมพูบาร์บี้ จี๊ดดดดสุดๆเลยค่ะ

650 บาท พร้อมส่ง 1 แท่ง

RETROFUTURIST

สีนี้ถ่ายมาไม่ค่อยชัด แต่ของจริงนี่แดงแปร๊ดดดค่ะ เป็นสีแดงที่เป็นแดงจริงๆไม่มีสีอื่นเจือปนค่ะ แม่ค้าแอบคิดจะอุบไว้ใช้เองซักท่งค่ะ เพราะแดงสวยมากกกกกกกกกกกก

650 บาท

พร้อมส่ง 2 แท่งค่ะ

D'LILAC
    อันนี้เปิดกล่องมาแล้วแม่ค้าแทบกรี๊ด ทำไมมันสวยอย่างนี้เนี่ยยยยยยย สีออกม่วงซีด สีไลแลค ปรกติลิปสีไลแลคจะออกชมพูแต่อันนี้ไม่ใช่เลยค่ะ อันเดอร์โทนเป็นน้ำเงินชัดเจน สีม่วงจางๆ สวยมากๆค่ะ นานๆทีจะมีคนทำสีแนวๆนี้ซักทีนะคะ

650 บาท

พร้อมส่ง 1 แท่งค้า

CENTRIFUCHSIA

สีนี้ถ่ายมาไม่ชัดเหมือนกันค่ะ สีในเวปที่ลงเป็นตัวอย่างอันนี้ก็ค่อนข้างเพี้ยนค่ะ เพราะของจริงเป็นสีแดงที่ไม่แดงชัดมาก ประมาณว่าแดงอมชมพูค่ะ จะว่าสีในแท่งออกมาคล้ายๆกับ Viva Glam Cyndi ก็ได้ค่ะ แต่ Cyndi จะออกแนวใสๆ แต่ตัวนี้จะเป็นสีชมพูกว่าค่ะ สีของจริงสวยเลยค่ะ ไม่แรงมากจ้า

650 บาท พร้อมส่ง 1 แท่งจ้า

สี Cosmopop สีส้มซีดๆคล้ายๆ Orange Soda ของ NYX (จากรูปรวม แถวล่าง ขวาสุดค่ะ) ขายดีมากๆสีนี้ ของหมดทุกรอบค่ะ สั่งไว้ได้จะ สั่งของมกรานะคะ

Airborne Unicorn แถวล่างตรงกลาง เป็นสีม่วงอมเทา สีสวยแปลกตา สีนี้ก็ขายดีค่ะ ของหมดสั่งได้จ้า

สีอื่นๆก็สั่งได้นะคะ
    Last edited by SouSo; 12-17-2010 at 10:28 AM.

0/5
    Coastal Scents พร้อมส่ง

CS ที่โซขายเป็นสินค้าจากอเมริกานะคะ มีสกรีนยี่ห้อครบค่ะ สั่งจากหน้าเวปอเมริกา รับประกันว่าไม่ใช่ของจีนทำเหมือนแน่นอนค่ะ

ค่าส่ง Coastal Scents ทุกชิ้นเริ่มต้นที่ พาเลทแรกแบบลงทะเบียน 40 บาท EMS 60 บาทค่ะ ชิ้นต่อไปเพิ่ม 20 บาทค่า

อย่าบ่นว่าค่าส่งแพงนะคะ T^T แม่ค้าต้องบับเบิ้ล 2 ชั้นแล้วใส่ซองกันกระแทกให้อีกไม่งั้นจะแตกค่ะ เพราะรอบแรกแม่ค้าบับเบิ้ล ห่อแบบที่ทาง Coastal Scents ส่งมาแล้วใส่ซองขยายข้างให้ลูกค้า แตกป่นไปหลุมนึงค่ะลูกค้าถ่ายรูปมาให้ดู พาเลทนึงน้ำหนักประมาณเกือบๆครึ่งกิโลค่ะ

เริ่มที่ตัวที่ขายดีที่สุด

88 Pieces Eye Shadow Palette

พาเลทรวมเนื้อแมทกับชิมเมอร์อย่างละครึ่ง สีสันสดใสค่ะ

มีพร้อมส่ง 2 ชิ้น

ราคาชิ้นละ 1,150 บาท

ตัวนี้ขายดีรองลงมา

88 Ultra Shimmer ค่ะ

พาเลทรวมอายชาโดว์สีสดใสแบบวิ้งกระจาย 88 สีค่ะ

มีพร้อมส่ง 1 ชิ้น ชิ้นสุดท้ายก่อนจะไม่ได้สั่งของอีกนานค่า

ราคา 1,200 บาทค่ะ

น้องใหม่

88 Prism Palette ค่ะ

โชว์สีกันชัดๆค่ะ

สีสดได้ใจมั่กๆ ทั้ง 88 สีเลย แถมแมทจริงๆค่ะ ยิ่งกว่า 88 รุ่นพี่ซะอีก

กล่องหน้าตาดูดีมั่กๆพาเลทนี้ พอเปิดมาแล้วงามมมไม่แพ้กล่องค่ะ

รุ่นนี้มีพร้อมส่ง 2 ชิ้น

ราคาชิ้นละ 1200 บาทค่ะ

88 Warm Palette

สีโทนน้ำตาล Must Have อีกอันค่ะเพราะสวยงามจริงๆ แถมใช้ง่าย ได้ทุกโอกาศด้วยค่ะ

ตัวนี้พร้อมส่ง 2 ชิ้น

ราคาชิ้นละ 1,350 บาทจ้า

78 Pieces Make-up Palette

พาเลทสุดคุ้มที่ประกอบด้วย

Eye Shadow ทั้งหมด 60 สี
    Hilight และ Eye Liner 12 สี
    Blusher 6 สีค่ะ

พาเลทเดียวทำได้ทุกอย่างค่ะ มีอันเดียวก็พอแล้ว อิๆ

พร้อมส่ง 2 ชิ้น

ตัวนี้ 1,150 ค่ะ

0/5

EOS ของมาสิ้นเดือน

พร้อมส่งอยู่ไม่กี่ตัวค่ะ เพราะพอแจ้งลูกค้าไปว่าสั่งของเข้ามาแล้วก็ CF กันกระจาย ยาวววววเป็นหางว่าว จะสั่งของเพิ่มก็ไม่ทันค่ะ Out of stock ไปก่อนแล้ว ^^"

ที่พร้อมส่งมี

Sweet mint x2
    Honeysuckle honeydew x2

สีอื่นๆสั่งของใหม่พรุ่งนี้ค่ะ พร้อมส่งรอบคาร์โก้ วันที่ 15 มกราจ้า

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->