รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

075. Christian Dior Dune Sun 100ml เหลือตามที่เห้น กลิ่นสบายๆค่ะ ขอขายที่ 1350 จ้า

069. Lancome Miracle So Magic Eau de Parfum 100 ml หอมคลาสิกมาก และฮิตมากตลอดกาล อยากเป็นสาวสาวรวยสเน่ก็ต้องใช้อันนี้แหละค่า เหลือตามภาพนะคะ ให้ไปเลยกับราคาคุ้มมากๆที่ 1650 ปกติ 3500 นะจ้ะ
070. Escada Into the Blue 50ml หอมแบบสาวสวยค่า สดชื่นด้วยกลิ่นที่ให้ความรุ้สึกสดชื่นเหมือนน้ำทะเลค่ะ เหลือตามภาพจ้า ปกติ 2200 บาท รุ้งขอขายที่ 850 เท่านั้นค่าาาา

071. Escada Pacific Paradise 50ml เป็นอารมณ์สาวมั่นคะตัวนี้ แต่สดชื่นไม่ฉุนไม่แก่ เหลือตามที่เห้นในภาพ ปกติ 2200 รับไปเลยที่ 750 จ้า หัวถลอกนิดนึงนะคะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานจ้า

072. Night Voyage 30ml หอมลึกลับน่าค้นหาจ้า เหลือตามภาพ ขอขายที่ 350 จ้า
073. Elizabeth Arden Eau De Perfume 10ml น้ำหอมขนาดทดลองของใหม่ค่ะ ตัวนี้หอมแรงติดทนนานค่ะ ขอขายที่ 290 จ้า

074. Escada Eau De Parfum 50ml ติดทนนาน ให้ความรุ้สึกเหมือนอยุ่ในหมู่ดอกไม้ค่ะ ใช้ไปน้อยมากๆ ฉีดไปสามสี่จึ๊กจ้ะ เหลือเกือบเต็มค่ะ ราคารับรองว่าคุ้มมากๆ ให้ไปที่ 1350 จ้า

ชุด Cranberry Joy ของ The Body Shop มาใหม่นะคะ เป็นของใหม่หมดค่า มาพร้อมกล่องสวยมากมากๆจริงๆค่ะ เหมาะเป้นของขวัญให้ตัวเองสุดๆ ประกอบด้วย เจลอาบน้ำ ลิปบาล์ม สครับ และบอดี้บัตเตอร์ ซึ่ง เป็นกลิ่น cranberry ทั้งหมด เป็นลิมิตเต็ดค่ะ ทำออกมาในเทศกาลแห่งความสุขนี้เท่านั้นค่ะ รับทั้งเซท ขายที่ 1550 ค่ะ

066. Cranberry Joy Body Butter 200ml หอมสุดๆไม่เลิก กับบัตเตอรืที่ให้ความชุ่มชื่นกับผิว หอมมากมายและดูแลผิวดีมากๆค่า ขอขายที่ 550 จ้า ของใหม่น้า
067. Cranberry Joy Shower Gel 250ml ของใหมค่ะ อาบน้ำให้หอม แล้วยังบำรุงผิวอีก เริ่ดสุดๆ ขอขายที่ 390 เท่านั้นจ้า

068. Cranberry Joy Scrub 200ml เป้นสครับขัดผิวที่หอมมากกก เม็ดสครับละเอียดขจัดคราบสกปรก ทำให้ผิวเปล่งประกายค่ะ เริ่ดจริงๆ ของใหม่นะคะ หอมมากกกกกก ขอขายที่ 550 จ้า
063. L'Occitane Cherry Blossom Shower Gel 250ml ของใหม่ ตัวนี้แบบเป็นไลน์คลลาสสิกของล้อคซิทานเลยค่ะ หอมไม่เลิกรา แถมส่วนผสมออแกนิคช่วยขับสิง่สกปรกโดยไม่เพิ่มสารเคมีลงบนผิวคุณอีก ขอขายที่ 590 เท่านั้นค่ะ

060. The Body Shop Rain Forest Moisture & Nutrition Shampoo & Conditioner set ของใหม่ มีมาสามเซทจ้ะ ซองใหญ่มาก แชมพู 8ml ครีมนวด 8ml สระได้สองสามครั้งแน่นอนจ้า หอมมาก และเป็นตัวให้ความชุ่มชื่นกะผมที่แห้งกร้านค่ะ ชุดละ 20 จ้า คุ้มมากๆ
061. The Body Shop Rain Forest Shine & Brilliance Shampoo & Conditioner set มีมา 1 ชุดของใหม่ค่ะ เพิ่มความเงางามสุดๆ 20 เท่ากันจ้า

064. The Body Shop Japanese Cherry Blossom Body Butter 200 ml ของใหม่จ้ะ หอมตลอดกาลไปกับบัตเตอร์ที่ฮิตตลอดกาลของบอดี้ช้อป แก้ผิวแห้งและเท้าแตกได้อย่างน่าอัศจรรย์ค่ะ ขอขาย 590 จ้า
065. The Body Shop Japanese Cherry Blossom Shower Gel 250ml ก่อนทาตัวบน แวะมาอาบน้ำด้วยตัวนี้ก่อนนจ้ะ ของใหม่ สุดหอมมมม ที่ 390 เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ

066. The Body Shop Bathe Lily ของใหม่ เป็นใยชัดผิวอาบน้ำที่เริ่ดที่สุด ไม่ทำให้ผิวระคายเคืองค่ะ ใยจะละเอียดกว่าพวกที่ไม่มียี่ห้อนะคะ ทำความสะอาดได้ลึกกว่า แต่ไม่ทำลายความชุ่มชื่นของผิว ขอขายที่ 120 เท่านั้นจ้า
058. The Body Shop Nutriganics Foaming Facial Wash 50 ml ของใหม่ค่ะ เป็นโฟมที่ใช่แล้วหน้านิ่มมากกกก เพราะว่าฟองครีมแบบ อ่อนโดยนต่อใบหน้ามากๆค่ะ ขจัดความด่างดำ พร้อมยกกระชับให้ผิวเนียนจริงๆ รับไปเลยจ้าที่ 140 ค่ะ คุ้มสุดๆ
059. The Body Shop Nutriganics Refreshing Toner 60 ml เป็นขั้นตอนสุดท้ายของการทำความสะอาดผิวหน้าค่ะ เช็ดเพื่อบำรุง ส่วนผสมออแกนิคจะทำให้เครื่องสำอางค์ที่ตกค้างหลุดออกอย่างอ่อนโดยนค่ะ ขอขายที่ 95 จ้า

รับสองตัว จัดไปเลยที่ 200 เท่านั้นค่า

067. The Body Shop Set ของขวัญ Japanese Cherry Blossom & Shower Gel ของใหม่ ขนาดปกติทั้งสองตัวค่ะ เหมาะเป็นของขวัญให้กับตัวเองและคนที่รักจ้า มีเพ๊คกิ้งสวยงาม ขอขายที่ 1050 บาทค่ะ

053. The Body Shop Cranberry Joy Lip Balm 15 ml ลิปบาล์มบำรุงปากของใหม่ กลิ่นหอมมากกกกกก แถมกระปุกใหญ่กว่ายี่ห้ออื่นเลยนะคะ ใช้แล้วสุดคุ้ม เหมาะกะบเทศกลาวันหยุดสุดๆ ขอขายที่ 195 เท่านั้นจ้า
054. The Body Shop Spiced Vanilla Lip Balm 15ml อันนีก็ของใหม่ที่พลาดไม่ได้เช่นกันจ้า ได้กลิ่นแล้วแบบ โอ้ว ริมฝีปากเธอน่ากินเจงๆ หอมและบำรุงสุดๆ ขอขายที่ 195 เช่นกันจ้า

055. The Body Shop Japanese Cherry Blossom Eua de Toilette 50 ml เฮ้อ ของใมห่นะคะ หอมจนบรรยายไม่ถูกกกก สมควรจะโดนค่ะ เพื่อเป้นของขวัญให้กับตัวคุณเองหรือคนที่คุณรัก ห้างขาย 1490 รุ้งขอขายไปถูกๆ โดนๆเลยที่ 850 พิเศษจริงๆจ้า ฮิตตลอดกาล
056. The Body Shop Almond Oil Daily Hand and Nail Cream 50ml ของใหม่นะคะ เราชอบทาก่อนนอนค่ะเป็นตัวที่ใช้แล้วประทับใจมากๆ ตอนทาจะรู้สึกได้ถึงกลิ่นหอมอ่อนๆ แบบขนม ตั้งแต่เริ่มทาตัวนี้รู้สึกได้เลยว่ามือมันนุ่มขึ้น แล้วที่สังเกตเห็นอีกอย่างคือมันทำให้หลังมือขาวขึ้นด้วยอ่ะ เอาไปเรยที่ 240 แล้วกันจ้า
057. The Body Shop Almond Oil Daily Conditioning Hand Wash 60ml ขาดไม่ได้เลยจ้า คู่กะตัวมะกี้ เอาไปใช้คู่กันเลยนะ ของใหม่เหมือนกัน ล้างมือแล้วหอมมากกกกกก จัดไปเลยค่ะที่ 90
(รับอัลมอนด์สองชิ้น คิดไปเลยที่ 300 เท่านั้นจ้า)

052. The Body Shop Cranberry Shimmer Body Lotion Limited Edition 250ml เป๋นของใหม่นะจ้ะ มีสองขวดค่ะ เป็นสินค้าที่ทำขึ้นในช่วงคริสมาสเท่านั้นค่ะ เป็นโลชั่นที่มีชิมเมอรืที่สวยที่สุดตั้งแต่ใช้มาค่ะ (คอนเฟริมโดยตัวเองเลย) แถมกลิ่นแบบหอมมากกกกกกกก พลาดแล้วต้องรอปีหน้าเลยนะคะ อันนี้เป็นตัวล่าสุดของปีนี้เลยค่า รับไปใช้ก่อนใครเลยที่ 540 จ้า ห้างขาย 690 นะจ้ะ (เหลือ1)
051. Lancome Hypnose for Men 75ml ของใหม่ค่ะ แต่เป็นเทสเตอร์ ยังไม่เคยใช้ ไม่มีกล่อง แต่มีถุงผ้ากำมะหยี่หย่างดีห่อให้ค่ะ หอมจนสาวหลง รับไปเลยถูกๆที่ 1590 จ้า เหมาะเป็นของขวัญให้คุณผู้ชายนะคะช่วงปีใหม่นี้

050. The Body Shop Body Butter Pink Grapefruit 200 ml ใช้ไปสามครั้งค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยชอบกลิ่น แนะนำให้ไปลองที่เคาเตอร์ก่อนซื้อนะคะ จะได้รุ้เลยว่าจะถูกใจรึเปล่า ขอขายถูกๆเลยที่ 280 จ้ะ ราคาเต็มมี 790 ค่ะ
045. L'Occitane Hair Shine Mask 8ml เป็นครีมหมักผมที่คืนความชุ่มชื้นให้กับเส้นผมที่แห้งแตกเสียได้อย่างมีประสทิธิภาพที่สุดค่ะ หลังสระ หมักไว้ 5-10 นาทีค่ะ ผมจะนิ่มมมม มากก รับไปลองใช้ดูนะคะ ขอขายที่ 40 จ้า

047. L'Occitane Milk Veil 8ml เป็นครีมทาตัวที่หอมมากกกกก ให้อารม นมๆ อัลมอนด์ๆหน่อยค่ะ สดชื่นแถมบำรุงผิวสาวๆให้ชุ่มชื้นกับหน้าหนาวที่จะมาถึงในเร็ววัน ขอขายที่ 35 จ้า

048. Crabtree & Everlyn หลอดละ 27 ml เหมาะพกพาค่ะ ของใหม่นะคะ เป็นครีมนวด 2 แชมพู 1 เจลอาบน้ำ 2 ขายหลอดละ 65 ค่ะ ของเค้าคุณภาพจริงๆ กลิ่นออกแนวดอกไม้อ่อนๆสดชื่นค่ะ
049. Crabtree & Everlyn Body Lotion หลอดละ 27 ml ใช้ไปแล้วเหลือเท่าในภาพ ขอขายที่ 35 บาทค่ะ

เซทน้ำหอมแห้ง เอามาแบ่งกันหอมจ้า

น้ำหอมแห้งนี้เหมาะสำหรับคนที่แพ้แอลกอฮอล์ ถ้าไม่แพ้ก็ใช้ได้ดีมากๆค่ะ เพราะว่าพกพาสะดวกมากกก ไม่ว่าจะพกระหว่างวัน หรือพกไปต่างจังหวัด ไม่ต้องกลัว แตก ไม่ต้องกลัวหนัก แถมไม่ต้องกังวลนะคะว่ากลิ่นจะไม่แรง หรือไม่ติดทน หอมมากๆจริงๆค่ะ แถมทาได้ทุกส่วนของร่างกาย เริ่ดจ้า แถมใช้ได้นานมากกกก ของใหม่นะคะ

043. L'Occitane Green Tea หอมสะอาดสไตลืกรีนที ตัวนี้กลิ่นจะหรูกว่ากรีนทีโดยทั่วไปค่ะ กลิ่นแบบผู้ดีมากกกกกกกระปุกละ 370 เท่านั้นคร่า

039. Yves Roches 75ml น้ำหอมกลิ่นแอเปิ้ลเขียวของใหม่ค่ะ ตัวนี้ไม่มีหัวฉีดนะคะ หอมมากกก เหมาะกะวันที่ไม่ต้องออกไปไหนไกลๆ เริ่ดค่ะสดชื่นมากๆ ขอขายที่ 320 ค่ะ เหลืออีก 1 จ้า

026. L'occitane Peach Blossom Eua de Toilette 50ml หอมมากๆค่ะ กะกลิ่นพีชที่สดชื่นสุดๆ ส่วนผสมออแกนนิคของยี่ห้อนี้ลือชื่อมากๆ ขอขายที่ 1480 จ้า ของใมห่จ้า
027. L'occitane Wild Cherry Tree Limited Edition Eua de Toilette 50ml กลิ่นหอมคลาสสิกของยี่ห้อนี้ แต่นำมาปรุงแต่งให้เร้าใจมากข้นค่ะ กลิ่นหอมเชอรี่บลอสซั่ม แต่ติดทนทานนานกว่าค่ะ ขอขายที่ 1500 จ้า คุ้มมากๆค่ะ ของใหม่นะ

804. The Body Shop Sweet Lemon Body Butter 200ml ครีมบัตเตอรืทาตัวที่เริ่ดที่สุด ใช้มาก็ชอบที่สุดของยี่ห้อนี้แหละจ้ะ กลิ่นดีมากค่ะตัวนี้ มะนาวสุดๆ ไม่เลี่ยน ขอขายที่ 650 ค่ะ ตัวนี้ทุนมาแพงคะ แต่กลิ่นอื่นข้างล่างก็มีค่ะ จะถูกกว่านี้จ้า ปกติห้างขาย 790 ค่ะ
001. The Body Shop Sweet Lemon Shower Gel 60ml หอมกลิ่นมะนาวที่สดชื่นสุดๆค่ะ ของหใม่ใสกิ้ง ขนาดกะลังดีพกพาไปต่างจังหวัดสะดวกมากมายค่า ขอขายที่ 95 จ้า เหลือ 1

019. Clarins Elysium Perfumed Shower Gel 150ml ตัวนี้เป็นเจลอาบน้ำที่หอมมากกกกกกกก จริงๆค่ะ อาบแล้วกลิ่นอยู่ตัวสุดๆ สดชื่นผ่อนคลายค่ะ แถมบำรุงผิวคุณอย่างมากมาย คุณภาพคลาแรงไว้ใจได้จ้า ใช้ไปหนึ่งครั้ง ขอขายที่ 320---250 ค่ะ

SIZE=2]015. Orteintal Princess Body Butter Basil& Lemonนุ่มเนียนและหอมไม่เลี่ยนจ้ะ เอาไปเลยซองละ 10 บาท[/SIZE]
018. Elizabeth Arden Sunflowers 100ml หอมสดชื่น หล่อยที่ 1600--->1250

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1333942

Hi-street ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1333895

เครื่องสำอางค์ที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=78067

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=77762

หนังสือ หนังดัง
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=76043

อุปกรณ์กีฬา ลูกกอล์ฟ และอื่นๆที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62228