Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 14 of 14 FirstFirst ... 4 12 13 14
Results 131 to 137 of 137

Thread: เพลงรัก.....ในใจตลอดกาลของเรา

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    Warning Points:
    0/5
    โอ๊ะ สวัสดีครับคุณ Euphrates
    ห่างหายไปนานเลยนะครับ(เหมือนกันเลย ฮาๆ)
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5
    สวัสดีค่า คุณ iDnOuSe4

ชะแว๊บเอาเพลงมาฝาก คิดถึงเสียงของพี่โจ้วงพอส

หากคืนนี้..มี ดาว อยู่ล้านดวง ฉันขอได้ไหมซักดวงหนึ่ง ช่วยฟังฉันที .......
    Thanks iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like bit ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    แชร์มั่ง

สมัยติดซีรี่เก่าหลี ฮา

Last edited by iDnOuSe4; 03-10-2012 at 04:41 PM.
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Like Euphrates, bit ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    สวัสดีครับ ทั้งคุณ Euphrates และ คุณ iDnOuSe4

ไม่ได้เจอกันนานเลยครับ วันนี้เข้ามาฟังเพลง + แชร์เพลง เลยได้เจอ ฮา

เพิ่งไปงานแต่งงานเพื่อนมา เลยได้ยินเพลงที่เพื่อนเอามาใช้ในงานแต่งงาน เพราะดี (เพิ่งเคยได้ฟังตอนนั้น ครั้งแรก) เลยกลายเป็นอีกเพลงรักในใจตลอดกาลของผมเลยครับ เลยเอามาแชร์ในห้องนี้ด้วยครับ

อีกเพลง

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Thanks iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Euphrates ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    สวัสดีค่ะ หายไปนานมากกก ตอนนี้กำลังชอบเพลงรักเพลงนี้ เลยอยากเอามาแชร์ที่นี่ค่า (ฟินมาจาก The Voice อิอิ)

/// เพลง ความในใจ ///

เนื้อเพลงสวยงามมาก ".. ว่ามีความรักซอน ซ่อนในดวงฤทัย ..."

0/5

0/5
    อันนี้บรรเลงสด ร้องสด เพราะจับใจ ไม่ให้ฟินได้ไง ..

ขอบคุณคนสร้างทุกคลิปค่ะ ^^

Page 14 of 14 FirstFirst ... 4 12 13 14

Comments from Facebook