มาชวนเพื่อนสมาชิกชมรมเข้ามาพูดคุยแนะนำตัวกันครับ เพื่อทำความรู้จักและเป็นประโยชน์ในการสนับสนุนการค้าขายประกอบการซึ่งกันและกันอย่างสุจริตใจ โดยเพื่อนสมาชิกเข้ามาแนะนำตัวพูดคุยกันโดยให้ข้อมูลในขอบเขตดังต่อไปนี้นะครับ

1. ชื่อที่อยากให้เพื่อนๆ สมาชิกเรียก จะเป็นชื่ออะไรก็ได้ครับ จะชื่อแอคเคา ชื่อจริง ชื่อเล่นให้เพื่อนสมาชิกได้ทำความรู้จักกันได้ครับ

2. การค้าขาย ประกอบการ ธุรกิจ หรือกิจการที่ทำ ชื่ออะไร เกี่ยวข้องกับอะไร

3. กระทู้ Business Review พร้อมลิงค์ไปยังกระทู้ดังกล่าว

4. Business Social Group ที่เพื่อนสมาชิกได้เปิดไว้ พร้อมอธิบายเชิญชวนคร่าวๆ

5. ข้อมูลอื่นๆ หรือความรู้สึกใดๆ ที่อยากบอกเพื่อให้ทำความรู้จักกันได้ง่ายขึ้นและเป็นประโยชน์ในการช่วยเหลือสนับสนุนกันและกันอย่างสุจริตใจในการประกอบการง่ายขึ้น แล้วแต่เพื่อนสมาชิกเห็นสดวก อาจเช่นข้อมูลความชำนาญการ ของเืพื่อนสมาชิกหรือวิชาชีพที่ทำ พื้นเพจังหวัดที่อาศัย ใครอยากจะแนะนำ โรงเรียนเก่า มหาลัยเก่า กิจกรรมที่ชอบ กีฬาที่เล่น หรืออะไรก็ได้ครับอันนี้แล้วแต่เพื่อนสมาชิกต้องการเลยครับ

หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกชมรมแห่งนี้ึนะครับ

ขอบคุณรูปจากเว็บ momstobee

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลง
และร่วมสร้างความเข้มเข็งของส่วนค้าขายของชุมชนแห่งนี้ร่วมกันครับ