Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 16 of 16

Thread: ชวนพูดคุย แนะนำตัวเพื่อนสมาชิกชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ไม่เห็นคุณ astergil13 นานเลย ยินดีด้วยนะครับสำหรับการเปิดร้านใหม่ครับ ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

stta_shopping's Avatar
    stta_shopping is offline Trusted Member
    0/5

Red face แนะนำตัว ร้านน้ำหอม - rannumhomperfume.com

สวัสดีปีใหม่ 2554 SBNWM และเพื่อน SBNTown ทุกท่าน นะครับ

ขอขอบคุณ SBNWM ที่จัดให้มี "ชวนพูดคุย แนะนำตัวเพื่อนสมาชิกชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN" และขออภัย

ชื่อ: ร้านน้ำหอม - rannumhomperfume.com
    account name: stta_shopping
    e-mail: stta_shopping@hotmail.com
    Mobile: 08-1870-6916

การค้าขาย: ปัจจุบันลงกระทู้ขายน้ำหอมแท้ เกือบร้อยแบรนด์ อาทิ Juicy Couture / Britney Spears/ AdIdAs / JLO / BuRbErRy / BvLgArI / Davidoff / CK One200ml, CK Be200ml / RaLpH LaUrEn; Polo Blue, Polo Black, Sport / DiEsEl เป็นต้น และปากกายี่ห้อ CROSS รุ่น Classic Century 18K, 14K, 10K และสีต่างๆ ในราคาพิเศษสุดสุด รวมค่าขนส่ง EMS ส่งให้ทั่วไทย

กระทู้ Business Review: ร้านน้ำหอม - rannumhomperfume.com; รับประกันของแท้ 100% สินค้ามากมายนับร้อยแบรนด์ ราคาประหยัดสุดสุด บริการส่งไปรษณีย์ EMS ทั่วประเทศไทย
    Link: http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=43323

Business Social Group: ยังไม่ได้เปิดไว้ครับ

ณ ชุมชนแห่งนี้มีเรื่องดีดีเกิดขึ้นเสมอ ผมเองได้โอกาสที่ดีจากชุมชนแห่งนี้เช่นกัน ที่ผ่านมาได้ตั้งใจประกอบธุรกิจด้วยความสุจริตใจและได้รับการสนับสนุนจากเพื่อนจากชุมชน SBN, SBNTown ด้วยดีมาตลอด และยังคงหวังใ้ห้ชุมชน SBN, SBNTown แห่งนี้ มีความซื่อสัตย์ สุจริตใจ จริงใจ ในการประกอบกิจการค้าขาย, การเผยแพร่ความรู้, และอื่นๆ ตลอดไปตราบนานเท่านาน

ขอขอบคุณ SBN, SBNTown ที่ให้พื้นที่ดีดี, SBNWM ที่เสียสละเพื่อชุมชนแห่งนี้ ให้ความรู้กับผู้อ่าน
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    ยินดีต้อนรับ คุณ stta_shopping ครับ และขอบคุณ คุณ stta_shopping เช่นกันที่ร่วมเป็นสมาชิก ชมรมผู้ซื้อขายและประกอบการอย่าง "สุจริตใจ" ในระบบชุมชน SBN" หากวันใดเปิด Business Social Group แล้วมาแนะนำเพื่อนสมาชิกได้นะครับ

สวัสดีปีัใหม่ และขอบคุณสำหรับคำอวยพร ขอให้คุณ stta_shopping ประกอบการได้ลุล่วง สมดังใจมุ่งหวัง เช่นกันครับ

ขอบคุณครับ
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

Thanks wnonach ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    สวัสดีค่ะ คุณเวปมาสเตอร์ และเพื่อนๆทุกท่านค่ะ ช่วงนี้ผลุบๆโผล่ๆค่ะ ไม่ค่อยได้เข้ามานานมากๆๆ ตอนนี้เริ่มคิดถึง เอสบีเอ็นอีกแล้วค่ะ ดีใจที่ทางเวปไม่ได้ตัดออกจากสมาชิกนะคะ ชื่อ นาตาชา เรียก หนึ่ง ก็ได้ค่ะง่ายดี ทักทายกันได้นะคะ ใจดีและจริงใจ ฮ่าๆๆๆ หนึ่งอยู่ที่ประเทศนอร์เวย์ ทำงานทางด้านชิปปิ้ง ว่างๆก็ท่องเวปไปทั่วค่ะ ชอบเดินทางท่องเที่ยว ช้อปปิ้งนิดหน่อย...อิอิ และก็ทำอาหาร มาเรียนรู้จากพี่ๆน้องๆที่เอสบีเอ็นค่ะ จนเดี๋ยวนี้ทำเป็นหลายอย่างแล้วภูมิใจมากๆๆค่ะ ขอบคุณเอสบีเอ็นและเวปมาสเตอร์จากใจค่ะ
    You Can Try Without Succeeding. But You Can Not Succeed Unless You Try!

BIG THANKS FOR SBN
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    สวัสดีครับคุณ wnonach ดีใจและยินดีครับที่เห็นคุณ wnonach กลับมาพูดคุยกันครับเราเองก็ไม่ได้เข้ามาพูดคุยนานเลยครับช่วงที่ผ่านมาทางทีมงานติดปัญหาน้ำท่วมกันถ้วนหน้าครับ ตอนนี้สถานการณ์คลี่คลายแล้วจะได้เข้ามาพูดคุยทักทายกันมากขึ้นครับ ได้เข้าไปอ่านกระทู้คุณ wnonach หลายๆกระทู้ แต่ยังไม่ได้เข้าไปพูดคุยขอบคุณเลยครับ

พูดเรื่องทำอาหาร ค้างกะทู้รีวิวอาหารจากในกระทู้ ตู้กับข้าว ก็ค้างอีกหลายเมนูเลยครับ ไว้จะกลับทะยอยทำต่อครับ ดีใจและขอบคุณครับ ที่แวะเวียนมาเยียมครับ

จากกระทู้นี้ของคุณ wnonach ได้ไปเพิ่มลิสต์ใน youtube แล้วครับเพลย์ลิสต์นี้ครับ sbnTownMovieSong ขอบคุณคุณ wnonach ที่ร่วมแบ่งปันสาระเก็บไว้มากมายในชุมชนแห่งนี้ ไว้วันไหนคุณ wnonach เริ่มต้นประกอบการ ขอให้ชุมชนแห่งนี้ได้เป็นส่วนหนึ่งของเครื่องมือที่สนับสนุนการประกอบการของคุณ wnonach ให้สมดังหวังนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งครับที่มาร่วมแบ่งปันและซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ

0/5
    สวัสดี คุณเว็บมาสเตอร์ ผู้ดูแล ในเพื่อนๆชาวๅ SBN ทุกคนนะคะ

ชื่อแต้วค่ะ ใช้ชื่อแอคเคาท์ว่า nontaew ค่ะ ^___^

ตอนนี้แต้วก็เพิ่งเปิดร้านออนไลน์ใหม่เลยชื่อร้านว่า Yawla ค่ะ (อ่านว่า เยาว์ล่า นะคะ)

ร้านแต้วจะขายเสื้อผ้าผู้หญิงแนว Feminine ค่ะ สไตล์ก็จะออกไปทางน่ารัก สดใส แอบแรงนิดๆค่ะ ^_^

กระทู้ Business Review เข้าไปชมกันได้เลยค่าาาาาาา
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1878295

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆสมาชิกทุกๆคนนะคะ แต้วเป็นสมาชิกหน้าใหม่ ยังไม่ค่อยมีเพื่อนใน SBN ซักเท่าไหร่นัก ยังไงก็ต้องขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ

ต้องขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีที่แบ่งปันให้พวกเรานะคะ ขอบคุณทีมงาน SBN สำหรับกระทู้ให้ความรู้ทางด้านการขายของออนไลน์ เป็นประโยชน์มากๆเลยค่ะ อยากให้ SBN อยู่คู่พวกเราไปนานๆนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook