Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast
Results 31 to 40 of 41

Thread: ทรงพระเจริญ ; พ่อหลวงของปวงชนชาวไทย

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ค่ะ

ฝากติดตาม Business Social Group ของร้านแอมด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณค่ะ
    Iam-Better2U เพราะเราใช้ เราดีขึ้น เราจึงสรรสิ่งที่ดีสำหรับคุณ

ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน

cutiezee is offline Trusted Member
    0/5
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

0/5
    ขอให้ในหลวงทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของปวงชนชาวไทย ขอพระองค์ทรงพระเจริญ

0/5

ลงนามถวายพระพรแด่พ่อหลวงคะ

ทรงพระเจริญคะ

0/5
    ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

air's Avatar
    air is offline Trusted Member
    0/5
    อยากให้ admin เปลี่ยนหัวข้อหน่อยค่า
    จากสมเด็ด เป็น สมเด็จ
    ขอบคุณค่ะ
    **__** เกลียดคนหน้าไหว้หลังหลอก ถ่มน้ำลายรดฟ้า อย่าได้เจอะเจอ เพี้ยง..ง **__**

air's Avatar
    air is offline Trusted Member
    0/5
    ทรงพระเจริญ
    **__** เกลียดคนหน้าไหว้หลังหลอก ถ่มน้ำลายรดฟ้า อย่าได้เจอะเจอ เพี้ยง..ง **__**

0/5

แก้ไขด้วยค่ะ แบนเนอร์ร่วมลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เขียนผิดค่ะ ไม่ใช่ "สมเด็ด"

ช่วยแก้ไขด้วยค่ะ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

Blog Entries
    1
    0/5
    Quote Originally Posted by air View Post
    อยากให้ admin เปลี่ยนหัวข้อหน่อยค่า
    จากสมเด็ด เป็น สมเด็จ
    ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by thevintage View Post
    ช่วยแก้ไขด้วยค่ะ

ทำการแก้ไขเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณมากครับ และ ขอโทษในความผิดพลาดครับ

ทีมงาน sbn
    Thanks air ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

0/5

ลงนามถวายพระพร

ข้าพระพุทธเจ้า นางณัฐมน คุ้มพร้อม และนางสาวชิตาถา เกตุสมบูรณ์ และครอบครับ คุ้มพร้อมและเกตุสมบูรณ์

ข้าพพระพุทธเจ้าขอให้พระบาทสมเด็จภูมิพลอดุลยเดช มีพระพลานัยแข็งแรง ทรงพระเจริญค่ะ
    Thanks Siambrandname Webmaster ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook

Tags for this Thread