Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 40

Thread: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

คุณโก้ สั่งมาแล้วขอจองด้วย 1 นะ

แต่ไม่เอาจองต่อนะ :lol:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5

RE: >>>ได้แรงบันดาลใจจากห้องอาหารตา หาได้ที่ไหนคะ<<<

ขอหาในห้อง Hi-end ก่อนน๊า << ใช้เงินไม่เปลือง แต่กินจุอ่ะ
    ถ้าหาไม่ได้ต้องพึ่งแม่สื่อ ห้องรับหิ้ว/แนะนำร้านขายแบรนด์เนมของแท้ << เน้นว่า "ของแท้" เดินตูดบิด มือหักไม่เอา

ถ้าหาไม่ได้จริง ๆ ก็มาเกาะเวป SBN นี่แหละค่ะ หาเพื่อนดี ๆ แทนละกัน มีเยอะแยะเลยน๊า....
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5

SBN เป็นโรงบ่มเพาะความรักแล้วววววว

เอ่อ...... ops:
    ขอซักคนสิครับ
    :wink:
    ทุกเรื่องของพระเครื่องมีคำตอบที่นี่ครับ

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

xtrastrong's Avatar
    xtrastrong is offline Trusted Member
    0/5

สงสัยถ้ามีประกาศนี่ คงขึ้นป้าย SOLD กันไม่ทันเลยมั้งครับ

พี่โกโก้ครับ... เดี่ยวก็มาเองแหละครับ ถ้าเชื่อเรื่อง destiny ยังไงซะ เราก็ต้องมีคู่ครับ
    จะมาช้ามาเร็ว ขอแค่รอ ผมโสดมา 3ปีนะครับกิ๊กก็ไม่มี ทำแต่งาน กว่าจะเจอคนนี้

ขอให้ทุึกคนโชคดี เจอความรักนะครับ
    ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
    ขอให้มีความทรงจำที่ดี ... ก็เพียงพอแล้ว
    อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
    และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้

อยากให้คืนที่โหดร้ายนี้ ผ่านไปเร็วๆ

0/5

:lol: เอ....แล้วอย่างงี้ถ้าไม่แน่ใจต้องเอาไปลงห้องตรวจสอบด้วยป่าวอ่ะคะ....(ให้คุณป้องรับรองคุณภาพ 5555 :lol: คุณป้องจ๋า ชิโกะแซวขำๆนะตัวเองงงงง) เพราะช่วงนี้ในเวปมีของเนียนๆมาบ่อยเหลือเกิน.... :lol:
    .
    .
    .
    .
    .

จะตามจับอะไรต่อดีน๊อ

aum's Avatar
    aum is offline Trusted Member
    0/5

ตามเข้าไปอ่าน โอ้ว ช่างน่าอิจฉาน้อง xtrastrong
    พี่แต่งงานมาหลายปี ไม่มี feeling แบบนี้มานานแล้ว

ถึงน้องโก้

มีทนายความหนุ่มลูกครึ่งไทย-ฮ่องกง อายุสามสิบสามกว่าๆ
    ผิวไม่ขาวแต่ไม่คล้ำ รูปร่างสันทัด อวบหน่อยๆ พอน่ารัก
    พูดอ่านเขียนได้คล่องสามภาษา english-thai-cantonese
    ยังโสด ตามหารักแท้อยู่ สเป็คเป็นสาวไทย นิสัยดี น่ารัก ฉลาด อ่อนหวาน
    เจอหน้าพี่ทีไร ก็ชอบถามว่ามีแนะนำบ้างมั้ย
    สนใจโทร 080-4481020 อุ้ม
    ไม่ขายแต่ขอแลก บาลองและน้องแนลในกรุอย่างละสามใบ

pm มาได้เร้ยยยยย

ปล. พูดเล่นแต่เอาจริ๊งงงงง 8) :lol: :lol: 8)

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

^
    ^^
    อ่อนหวาน!!!!!! :lol: :lol: :lol: ไม่มีอารายยยยยยยย หัวเราะเฉยๆ อ่อนหว๊าน อ่อนหวานนนนนนนนนนน

ปล. ของที่สั่งหิ้วๆ มา ถ้าเอาลงห้องตรวจสอบ ต้องเอารูป "ใหญ่ๆ ชัดๆ" มาลงนะคับ ไม่งั้นบอกไม่ได้ว่าแท้ป่าว? :lol:

0/5

อิอิ อยากดายบ้างคร่า ฮ่าๆๆ

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member
    0/5

มาลัยเสี่ยงรัก sbn อะเจ๊ :lol: :lol: :lol:

ถ้า จขกท บอกว่าเจอกันที่ไหนยังไง
    มีหวังห้องนั้น ร้อนเป็นไฟ
    แต่ไม่ได้ซื้อของ
    มาหาคู่กาน อิ อิ 8O

0/5

เอ้ออออออ นืดส์นึงนะจ้ะน้องอุ้ม :roll:

"มีทนายความหนุ่มลูกครึ่งไทย-ฮ่องกง อายุสามสิบสามกว่าๆ
    ผิวไม่ขาวแต่ไม่คล้ำ รูปร่างสันทัด อวบหน่อยๆ พอน่ารัก
    พูดอ่านเขียนได้คล่องสามภาษา english-thai-cantonese
    ยังโสด ตามหารักแท้อยู่ สเป็คเป็นสาวไทย นิสัยดี น่ารัก ฉลาด อ่อนหวาน
    เจอหน้าพี่ทีไร ก็ชอบถามว่ามีแนะนำบ้างมั้ย "

พี่ว่าของโก้ ตกตั้งแต่ข้อที่ อ่อนหวาน แล้วอ่ะ ฮ่าๆๆๆๆ 8)

ไม่เป็นไรๆนู๋โก้ ของมันจะมาเดี๋ยวมันก็มาเอง :wink:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook