Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 14 of 14

Thread: We 're All Bodyslam

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    Warning Points:
    0/5
    ยินดีครับ

0/5
    ดีใจแทนพี่ๆบอดี้สแลมด้วยค่ะ ^___^
    วงนี้ ทุ่มเต็มที่เพื่องานจริงๆค่ะ โดยเฉพาะพี่ตูน
    พี่ปิ้ด พี่ชัช(เจน) พี่ยอดรัก (555) เก่งขึ้น มากๆจริงๆ
    และ ในอัลบั้มนี้ มีพี่โอม เข้ามาสร้างสีสันให้กับบทเพลง ของบอดี้สแลมมากขึ้น

เมื่อ ปลายปี ช่วง วันเกิดพี่อ้อบกับพี่ยอด ได้มีโอกาสได้เจอ หลังจากไม่ได้เจอกันมานาน
    เลยเอาภาพนี้มาฝากค่ะ

พี่ตูน น่ารักเสมอ ในทุกทีที่เจอ ไม่เปลี่ยนจริงๆ ^^,

ปลายเดือนนี้ มีโอกาสได้เจออีกครั้ง จะเปิดหน้านี้ให้พี่ตูนอ่าน ถึงความอดทน ผู้มารอชมคอนเสิดครั้งนั้น
    ขอบคุณเจ้าของทู้ ค่ะ ^^

ปล ถ้า คอนเสิด M150 ไป จ ไหน ไปดูซะให้ได้ค่ะ ปลอดภัยหายห่วงแน่นอนค่ะ ทีมงาน ป้องกันเข้มสุดๆจ้ะ
    ที่สำคัญ วงแคลช เต็มที่กับคอนเสิดนี้มากๆ เพราะเป้นการทัวร์อัลบั้มสุดท้ายแล้ว
    สำหรับพี่ตูน ความเหนี่ยวอาจน้อยลง เนี่องจากปัญหา สุขภาพค่ะ ^^
    Like iDnOuSe4 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    Quote Originally Posted by to_kitty View Post
    ดีใจแทนพี่ๆบอดี้สแลมด้วยค่ะ ^___^
    วงนี้ ทุ่มเต็มที่เพื่องานจริงๆค่ะ โดยเฉพาะพี่ตูน
    พี่ปิ้ด พี่ชัช(เจน) พี่ยอดรัก (555) เก่งขึ้น มากๆจริงๆ
    และ ในอัลบั้มนี้ มีพี่โอม เข้ามาสร้างสีสันให้กับบทเพลง ของบอดี้สแลมมากขึ้น

เมื่อ ปลายปี ช่วง วันเกิดพี่อ้อบกับพี่ยอด ได้มีโอกาสได้เจอ หลังจากไม่ได้เจอกันมานาน
    เลยเอาภาพนี้มาฝากค่ะ

พี่ตูน น่ารักเสมอ ในทุกทีที่เจอ ไม่เปลี่ยนจริงๆ ^^,

ปลายเดือนนี้ มีโอกาสได้เจออีกครั้ง จะเปิดหน้านี้ให้พี่ตูนอ่าน ถึงความอดทน ผู้มารอชมคอนเสิดครั้งนั้น
    ขอบคุณเจ้าของทู้ ค่ะ ^^

ปล ถ้า คอนเสิด M150 ไป จ ไหน ไปดูซะให้ได้ค่ะ ปลอดภัยหายห่วงแน่นอนค่ะ ทีมงาน ป้องกันเข้มสุดๆจ้ะ
    ที่สำคัญ วงแคลช เต็มที่กับคอนเสิดนี้มากๆ เพราะเป้นการทัวร์อัลบั้มสุดท้ายแล้ว
    สำหรับพี่ตูน ความเหนี่ยวอาจน้อยลง เนี่องจากปัญหา สุขภาพค่ะ ^^
    โอ๋
    เพิ่งได้เข้ามาอ่านครับ และดีใจเหลือเกินที่ เพจนี้จะไปถึงพี่ตูน
    ฝากบอกพี่ตูนด้วยครับ ว่าผมร้องเพลงวงพี่ได้ทุกเพลงเลย ตั้งแต่อัลบั้มแรก ^ ^
    และเพลง "งมงาย" เป็นเพลงที่ผมใช้ประกวดโฟลกซอง ครั้งแรกด้วยครับ
    แอบอิจฉา เล็กน้อยที่ได้มีโอกาสพูดคุยใกล้ๆ
    และขอบคุณ คุณ to_kitty ที่จะนำไปให้พี่ตูนชมนะครับ ว่าจะไปดูวงแคลช เหมือนกันครับ ชอบเหมือนกัน
    สุดท้าย ยินดีมากๆ ทีมีคนเข้ามาพูดคุยเกี่ยวกับวงนี้ครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5

Re: We 're All Bodyslam

ขอบคุณค่ะที่นำภาพมาฝากกัน คนไม่ได้ไปก็ได้เห็นไปด้วย
    slotxo true wallet

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook