Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: Lot2. สารพัดขนมจุ๊กจิ๊ก จากญี่ปุ่น ขนมยอดฮืต อร่อยเพลินจนหยุดไม่ได้ค่า ทาโร่ชีส คิทเเคทหลากหลายรส ขนมอีกหลายอย่างด่วนนะค่ะ หมดเเล้วหมดเลย เริ่มต้นที่ 50บาท

Warning Points:
    0/5

Thumbs up Lot2. สารพัดขนมจุ๊กจิ๊ก จากญี่ปุ่น ขนมยอดฮืต อร่อยเพลินจนหยุดไม่ได้ค่า ทาโร่ชีส คิทเเคทหลากหลายรส ขนมอีกหลายอย่างด่วนนะค่ะ หมดเเล้วหมดเลย เริ่มต้นที่ 50บาท

สนใจสินค้าสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะค่ะ
    pmหรือ e-mail:LadyFladyF@hotmail.com
    หรือ0853546769 ได้ตลอดเลยค่ะ

ค่าส่งแบบลงทะเบียน 30แบบems 50นะค่ะ

ซื้อครบ500ส่งลงทะเบียนฟรี
    ซื้อครบ1000ส่งemsฟรีค่ะ

มาดูกันเลย

คิทเเคท ค่ะ มี4รสชาตินะค่ะ
    ชาเขียวกล่องละ70 1กล่องมี 2ห่อนะค่ะ รสนี้เป็นที่สุดของคิทแคทญี่ปุ่นเลยค่ะ

ไวท์ช๊อคถั่วเเดงกล่องละ70 1กล่องมี 2ห่อนะค่ะ ไวท์ช๊อคหอมๆมีถั่วเเดงกวนระหว่างชั้นของเวเฟอร์ เข้ากันมาก sold out leaw ka
    คัสตาร์ดห่อ280 1ห่อใหญ่ มี14ห่อเล็กนะค่ะ หอมคาราเมลมากๆๆ sold out leaw ka

ดังโงะ(งา-ถั่ว)ห่อละ300 1ห่อใหญ่ มี14ห่อเล็กนะค่ะ อันนี้ตัวช๊อคไม่หวานมาก มีงาๆถั่วๆ อร่อยค่ะ

ทาโร่ชีส ปลาหนึบๆชีสหนับๆ แม่ค้าชอบเอาไปเข้าไมโครเวฟซัก20วิ ให้ชีสมันmelt meltโอ้ย อร่อยจนหยุดไม่ได้ค่ะ
    ซองใหญ่สะใจ ซองละ 270บาทค่ะ

sweet torte ชีอคโกเเลต สอดไส้ กล่องละ 170บาท มี2รสนะค่ะ
    รสช๊อคโกเเลตเค้ก sold out leaw ka
    เเละ รส มงบลัง (เค้กเกาลัค)

bourbon โมจิไส้เกาลัค เเละ ไส้กาแฟ กล่องละ 150บาท

ช๊อคโกแลตlook มีสองรสนะค่ะ กล่องละ70บาท
    a la mode รสคาราเมล รสกล้วย รสสตอรเบอร์รี่ รสอัลมอนต์ sold out leaw ka

italian dolce รสทีรามิสุ รสมงบลัง รสช๊อคโกและ และเลมอนเมอเเรงก์

meji chopan ช๊อคโกแลตสอดไส้ครีมเเละพายกรอบ มีสองรส
    รสช๊อคโกแลต กับ รส สตอรเบอร์รี่ กล่องละ 120บาท

hi-chocolate ช๊อดเเลตหลากหลายรูปแบบ ทั้งแบบทรัฟเฟิล สอดไส้อัลมอนต์ สอดไส้ครีมช๊อคโกแลต ห่อละ280
    bourbon cookie คุกกี้ช๊อคโกแลตชิพ คุ้กกี้เนย กับช๊อคโกแลตเต็มๆ ห่อละ 280bourbon ช๊อคโกแลต แท่ง รุปมิกกี้ เเละ สติช แท่งละ 50บาท

THX SBNTOWN KA
    Last edited by LadyF; 11-30-2010 at 01:55 PM.

0/5
    cfm ทาโร่ชีส 3 ห่อค่ารบกวนติดต่อกลับทาง e-mail :shopdoodee@gmail.com นะคะ

0/5

Re: Lot2. สารพัดขนมจุ๊กจิ๊ก จากญี่ปุ่น ขนมยอดฮืต อร่อยเพลินจนหยุดไม่ได้ค่า ทาโร่ชีส คิทเเคทหลากหลายรส ขนมอีกหลายอย่างด่วนนะค่ะ หมดเเล้วหมดเลย เริ่มต้นที่ 50บาท

ไม่แคยทานคิดแคตแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ มีแบบรถกล้วยไหมคะ เพราะน่าทานเหมือนกัน
    สร้างรายได้ไปด้วยกัน >>> slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->