Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 24 of 24

Thread: เซง คับ มาระบาย

Kingyo's Avatar
    Kingyo is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: เซง คับ มาระบาย

ไม่ค่อยกล้าซื้อเหมือนกันค่ะ

แต่ถ้าจะซื้อก็จะตัดปัญหาโดยการนัดดูเท่านั้น

ป.ล แต่ไม่ใช่กับกุชชี่นะคะ อันนั้นซื้อของใหม่ดีกว่าอะ กลัวพลาดเจอปลอมค่ะ
    + + Wish List + +

Louis Vuitton Speedy Multicolor BLACK or White?? O_O....>__<'

and Balenciaga!!!

hello_kitty's Avatar
    hello_kitty is offline Trusted Member
    0/5

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากให้มีการให้ feedback คนขายด้วยอ่ะค่ะ บางคนขายของจริง แต่สินค้าไม่เหมือนรูปที่ถ่ายมาก คนที่ขายของปลอมยิ่งแล้วใหญ่ ให้ feedback จะได้ check ได้ว่าคนขายน่าเชื่อถือรึเปล่า

Hello_Kitty has no mouth because she speaks from her heart.

0/5

ตอนนี้ต้องช่วยกันสอส่องค่ะ อย่าใจร้อนเวลาซื้อ สอบถามข้อมูลให้ชัดเจน ถ้าให้ดี ซื้อกับคนที่คุ้นหน้าคุ้นตาดีกว่าค่ะ

0/5

ตอนนี้หนูยังไม่ได้คิดซื้อ แต่คิดว่าถ้าจะซื้อก็จะดูแม่ค้าน่ะค่ะ เลือกคนที่เค้าขายมานานแล้ว มีการซื้อขายแลกเปลี่ยนกับหลายคนในเว๊บอ่ะค่ะ จากการที่ติดตามเว็บนี้มาก็รับรู้ว่ามีพี่ที่น่ารักหลายคนเลยค่ะ ที่เป็นไกด์เป็นแนว หรือขาย ปล่อยของดีดีค่ะ เป็นเว็บที่ถูกใจแล้วก็มีประโยชน์มากๆค่ะ (ขอชมนี๊ดส์นึงส์ค่ะ อิอิ)

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook