Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 24

Thread: เซง คับ มาระบาย

Warning Points:
    0/5

เซง คับ มาระบาย

ทำไมตอนนี้เวปนี้ถึงเป็นแบบนี้น้า ตอนนี้มีคนแอบแฝงเอาของกอปปี้เข้ามาอ่าคับ
    แอนตี้อย่างแรงเลยนะเนี่ยคับ

เพื่อนคิดกันยังไงคับ

0/5

RE: เซง คับ มาระบาย

กลัวสิครับพี่ไกด์ ยิ่งเป็นเด็กที่บ้านอยู่ใกล้(ตรงไหน)ยิ่งกลัวเข้าไปใหญ่เพราะดูของก่อนก็ไม่ได้

อิอิอิ

ระวังๆกันด้วยนะคร้าบบบบ

ด้วยความปราถนาดี
    "บุญรักษา"ครับ
    ทุกเรื่องของพระเครื่องมีคำตอบที่นี่ครับ

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5

กลัวสิครับพี่ไกด์ ยิ่งเป็นเด็กที่บ้านอยู่ใกล้(ตรงไหน)ยิ่งกลัวเข้าไปใหญ่เพราะดูของก่อนก็ไม่ได้

อิอิอิ

ระวังๆกันด้วยนะคร้าบบบบ

ด้วยความปราถนาดี
    "บุญรักษา"ครับ
    ทุกเรื่องของพระเครื่องมีคำตอบที่นี่ครับ

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

iyoyo's Avatar
    iyoyo is offline Trusted Member
    0/5

ต้องสามัคคีช่วยกันดู :wink:
    จงระวังความคิดของตัวเอง คำพูดของตัวเอง และ การกระทำของตัวเอง

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

เซ็งด้วยคนค่ะ...

ว่าจะไม่ซื้อ Gucci มือสองจากในเวปแล้วล่ะ...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

ting_ja's Avatar
    ting_ja is offline Senior Member
    0/5

แอบเซ็งเหมือนกันค่ะ แต่ก็แอบกลัวด้วย

ไม่กล้าซื้อเลย ช่วงนี้บังเอิญซื้อไปจนหมดหละ

แต่ก็ แนะนำเพื่อนๆว่า ก็ซื้อกะแม่ค้าคนเดิมก็ได้ค่ะ

คนที่ไว้ใจได้ คนใหม่ๆเนี่ย เยอะมาก หลากหลายมากเลย

เอาเป็นว่าโชคดีนะค่ะทุกคน

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    0/5

ช่วยกันสอดส่อง เป็นหูเป็นตา ไม่ต้อนรับคนขายของปลอม ได้รับของมา ถ่ายรูป แล้วลงห้องตรวจสอบเลย จดชื่อคนที่เราซื้อขายด้วยไว้ เก็บเลขที่บัญชีไว้ ใครไม่ให้เบอร์ติดต่อ จงพึงสังวรว่ามาแปลกค่ะ

ไว้ใจใครไม่ได้ทั้งนั้นค่ะ คนบางคนก็เอาขายแท้มาขายปนกับของปลอมค่ะ เพื่อผลประโยชน์ของตัวท่านเอง

junjira's Avatar
    junjira is offline Trusted Member
    0/5

เบื่อค่ะ จะซื้อของมือสองสมัยที่ยังเป็น mylv จะซื้อได้แบบสบายใจแต่พอมาเป็น sbn กลับต้องระวังและรอบคอบในการซื้อ :cry:
    หลับๆหน่ะดีแล้ว ตื่นมาเด่วช็อปกระจาย

pop_ab's Avatar
    pop_ab is offline Trusted Member
    0/5

เห็นด้วยค่า เมื่อก่อนแย่งจองแทบไม่ทันเลย ชัวร์ว่าแท้แน่ ๆ
    เด๋วนี้ดูผ่าน ๆ เลยค่ะ เบื่อไปเยอะ กลัวของปลอม

รู้สึกเหมือนเวปฯ จะเงียบเหงานะคะช่วงนี้ มีแต่เรื่องปลอม ๆ
    เพื่อน ๆ รู้สึกเหมือนกันหรือเปล่าคะ

Noo_L's Avatar
    Noo_L is offline Trusted Member
    0/5

จิตตก ไปตามๆกันเลยค่ะ กลัวไปหมดเลยค่ะ :cry:

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook