Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

junnie's Avatar
    junnie is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

พอดีมีกระเป๋า brandname หลายใบค่ะ บางใบก้อขาดนิดหน่อย เพราะผ่านการใช้งานมาพอสมควร บางใบก้อเปนของคุณแม่ ซึ่งก้อเก่ามากแล้ว สภาพภายนอกก้อยังโอเคแต่ว่าข้างในลอกหมดแล้วค่ะ เวลาใส่ของก้อจะเลอะเทอะไปหมดเลย อยากให้พี่ๆเพื่อนๆ ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าดีๆให้หน่อยค่ะ เอาร้านที่ถนอมๆกระเป๋าหน่อยนะคะ สงสานน้องกระเป๋าอ่ะค่ะ ขอบคุนมากนะคะ

0/5

RE: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

Mr.Bag Fix (ถ้าจำชื่อไม่ผิดอะนะ) เคยเอาไปซ่อมโอเคเลยคะ 8)
    m*i*m*i~tHe RaiNbOw (^-^)

のだめカンタービレ...すごい!.....lol

0/5

RE: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

^^^^ มาหนับหนุนคุณ mimi ค่ะ MR.BAG FiX เลยค่ะ :wink:
    .o.O ท ร า ย O.o.

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5

รบกวนเจ้าของกระทู้นิดนึงนะคะ
    คุณทราย ไม่ทราบว่า ถ้ากระเป๋า gucci มันเปื่อยตรงมุมอ่ะค่ะ :cry: เค้าจะซ่อมได้มั๊ยคะ
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

kalliez's Avatar
    kalliez is offline Junior Member
    0/5

อยากทราบว่ามีสาขาที่ไหนบ้างคะ
    อยากเอาไปซ่อมเหมือนกันค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

เห็นมีสาขาที่เอ็มโพเรี่ยมนะคะ
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5

ที่เคยใช้บริการก็มีที่เดอะมอลล์บางกะปิ, แฟชั่นฯ, เซ็นฯลาดพร้าวคะ

แต่ส่วนใหญ่จะเห็นมีเกาะๆอยู่กับห้างนะคะ
    m*i*m*i~tHe RaiNbOw (^-^)

のだめカンタービレ...すごい!.....lol

0/5

ทรายไม่แน่ใจว่าที่อื่นมีที่ไหนบ้างอ่ะค่ะ อายจัง

คือทรายเคยไปแต่ Mr. Bag Fix ที่ Emporium อ่ะจ๊ะ

อยู่ชั้น B1 Lobby Zone 3 อ่ะจ๊ะ

ทรายว่าถ้าจะลองโทรไปถามเค้าที่สาขานี้ก่อนก้อได้นะคะ ว่ามีที่ไหนอีกบ้างหรือซ่อมประมาณนี้ได้รึเปล่าทำนองนี้อ่ะจ๊ะ

เบอร์โทรที่สาขาเอมฯนะคะ 02-7171849-50 ค่ะ
    .o.O ท ร า ย O.o.

kalliez's Avatar
    kalliez is offline Junior Member
    0/5

ขอบคุณมากค่ะ
    เดี๋ยววันเสาร์จะเอาไปซ่อมที่เอ็มโพเรียมค่ะ

junnie's Avatar
    junnie is offline Trusted Member
    0/5

ขอบคุนมากนะคะที่เข้ามาตอบบ แถมให้เบอร์อีกต่างหาก ดีใจจัง อิอิ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook