Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 17 of 17

Thread: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

คุณ good ค๊า แล้วที่ shop เค้าคิดแพงมั๊ยอ่ะคะ
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5

RE: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระเป๋าหน่อยค่า

ขอบคุณคุณ good มากๆเลยค่า เดี๋ยวจะลองเอาไปให้ shop ดู
    Time is like a river. You can not touch the same water twice,
    So enjoy every moment of life...

0/5

เราอยากแนะนำร้านนี้ให้เพื่อน ๆ ทุกคน ที่มีกระเป๋าแบรนด์เนม ทั้งหลาย

เราเอากระเป๋าหลุยส์ ฯ ไปซ่อมแล้วก็ซักกระเป๋าด้วย ที่นี่แล้วรู้สึกประทับใจมาก...

(ราคาก็ O.K. ดีนะ เค้าซ่อมให้ใหม่แล้วมีความรู้สึกว่ากระเป๋าใบนี้จะอยู่คู่กับเราไปอีกนานแสนนานเลยล่ะ)

ถ้าเพื่อน ๆ มีปัญหาเรื่องกระเป๋าไปที่ร้านนี้ได้เลยนะจ๊ะ

ร้านซ่อมกระเป๋า BigBagservices

ศูนย์ SERVICES กระเป๋าครบวงจร "เน้นความปราณีต"

1. รับซ่อมกระเป๋าทุกชนิด / ทุกแบรนด์เนม
    2. รับเปลี่ยนซิป , แม่เหล็ก, คันชัก, รหัส , กุญแจ , หูจับ , ล้อ, สายรัด ฯลฯ
    3. รับตัด และ ดัดแปลงกระเป๋า ตามความต้องการ
    4. รับซักกระเป๋าทุกชนิด

BigBagServices Tel : 02-513-8972 to Mr.Too and Mr.ThongThana

All kinds of bags Repairs
    We also repair Leather goods & made to order

Repairs ! Zippers, magnet, buckle, wheel , strap, lock , combination lock,
    Cracked shells, Old Lining, Bent frame, Ect.

ราคา : ราคาตามงานซ่อม // Order of Price

สนใจติดต่อ : คุณตู่ หรือ คุณทองธนา

ได้ที่ โทร/: 025138972

Email : BigBagservices@yahoo.com

(อยู่ตรงข้ามกับห้างเซ็นทรัล ลาดพร้าว

และติดกับร้านถ่ายรูป The master Digital

//ใกล้กับปั๊มน้ำมัน CALTEX )

** มีที่จอดรถไว้คอยบริการสำหรับลูกค้า ด้วยครับ ***

0/5

เยี่ยมมากเลยค่ะ อุตส่าห์เอามาบอกเพื่อนๆ ด้วย :lol:

0/5

เยี่ยมมากเลยค่ะ อุตส่าห์เอามาบอกเพื่อนๆ ด้วย :lol:

0/5

อยากนำเสนออีกรอบ (เพราะผมประทับใจจริง ๆ )

เพื่อน ๆ คนไหนสนใจจะไปซ่อม ก็ไม่ต้องลังเลนะครับ
    เพราะของ brandname มันมีคุณค่าทางจิตใจ
    ผมก็ต้องหาร้านที่ดีที่สุดมานำเสนอเพื่อน ๆ อยู่แล้ว

ขอให้เพื่อน ๆ มีความสุขในการดูแลกระเป่าของตัวเองนะครับ /// peerarat

ร้านซ่อมกระเป๋า BigBagservices

ศูนย์ SERVICES กระเป๋าครบวงจร "เน้นความปราณีต"

1. รับซ่อมกระเป๋าทุกชนิด / ทุกแบรนด์เนม
    2. รับเปลี่ยนซิป , แม่เหล็ก, คันชัก, รหัส , กุญแจ , หูจับ , ล้อ, สายรัด ฯลฯ
    3. รับตัด และ ดัดแปลงกระเป๋า ตามความต้องการ
    4. รับซักกระเป๋าทุกชนิด

BigBagServices Tel : 02-513-8972

สนใจติดต่อ : คุณตู่ หรือ คุณทองธนา

ได้ที่ โทร/: 025138972

Email : BigBagservices@yahoo.com

(อยู่ตรงข้ามกับห้างเซ็นทรัล ลาดพร้าว

และติดกับร้านถ่ายรูป The master Digital //ใกล้กับปั๊มน้ำมัน CALTEX )

** มีที่จอดรถไว้คอยบริการสำหรับลูกค้า ด้วยครับ ***

0/5

ขอบคุณมากเลยค่ะทุกๆคนที่แนะนำเข้ามา ชอบจริงๆกำลังหาร้านอยู่พอดี ซ่อมเป๋าเดินทางอะค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook