สนใจชิ้นไหน pm มาเลยค่ะ
หรือ ติดต่อได้ทางอีเมลล์นะคะ

STOREIGHT@HOTMAIL.COM

ถามกันมาได้เลยค่ะ ไม่ต้องเกรงใจนะคะ
แม่ค้าใจดีมากๆเลยคะ
อยากได้รูปเพิ่ม ต้องการเห็นชัดๆกว่านี้

สอบถามกันมาเลยยยยย!

ของบ้างชิ้นแม่ค้าอาจจะขายไปแล้วแต่ลองถามกันมาก่อนนะค่ะ สร้อยคอสั่งทำได้เรื่อยๆค่ะ

แหวนมีอยู่เจ็ดวงนะคะ วงละ 45 บาท ซื้อทั้ง 6 วง แม่ค้าคิด 250 บาทค่ะ ไปซื้อตามสยามได้แค่ 3 วงนะคะ ราคานี้!!!! ต้องรีบสั่งกันแล้วค่ะ

มาดูภาพโดยรวมค่ะ

มาดูว่ามีแบบอะไรกันบ้างนะค้ะ ร่ม ไอศครีมโคน ไอติมแท่ง ของจริงน่ารักกว่าในรูปอีก

เชอรี่เขียว เต่าทองน่ารัก เพชรเจิดจรัสสส

สุดท้ายเป็นแหวนโลมาทอง น่ารักมากนะคะ แบบนี้หายากค่ะ ไม่ค่อยมีคนนำมาขาย วงนี้วงเดียวคิด 80 นะคะ

มาดูเสื้อผ้าให้เข้ากันทั้งชุดบ้างที่กว่า!!!

เสื้อกั๊ก น่ารักมากมากกก แม่ค้าคอนเฟิร์ม ค่ะ ด้านหลังสีชมพู เป็นงานตัดค่ะ 350 บาทค่ะ หายากมากค่ะแบบนี้ มีสองสีค่ะ น้ำตาลกับชมพู Style ร้าน Cocue ที่สยาม แต่ราคาถูกยิ่งกว่าครึ่ง

กระโปรงลายปากนะค่ะ 350 บาท ของใหม่น่ารักมากๆค่ะ

ต่างหูคู่ละ 50 บาท ของใหม่ค่ะ