Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: .♥กางเกงยีนปักหมุด.♥ สายเดี่ยวชีฟองสีพาสเทลหวานๆ.♥ เสื้อประดับมุก แขนระบายสไตล์คุณหนู.♥คาร์ดิแกนลายเสือ.♥ เดรสชีฟองสุดหรู.♥กระโปรงลายภาพวาดสีพาสเทล.♥กางเกงขาสั้นสีสดใส.♥เสื้อชีฟองแขนยาว.♥กางเกงยีนซีดปักลาย.♥นาฬิกาแฟชั่นหลากสีสันสดใส.♥

Warning Points:
    0/5

Thumbs up .♥กางเกงยีนปักหมุด.♥ สายเดี่ยวชีฟองสีพาสเทลหวานๆ.♥ เสื้อประดับมุก แขนระบายสไตล์คุณหนู.♥คาร์ดิแกนลายเสือ.♥ เดรสชีฟองสุดหรู.♥กระโปรงลายภาพวาดสีพาสเทล.♥กางเกงขาสั้นสีสดใส.♥เสื้อชีฟองแขนยาว.♥กางเกงยีนซีดปักลาย.♥นาฬิกาแฟชั่นหลากสีสันสดใส.♥

สวัสดีค่ะ เรา cha-sha-cha เพิ่งเปิดร้านใหม่ ช่วยอุดหนุนด้วยนะคะ
    เสื้อผ้าร้านเรา คัดเลือกมาหลายสไตล์ เลือกซื้อตามความชอบได้เลยค่า

สินค้าร้านเราซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ ดังนั้นรบกวนสอบถามเพื่อความมั่นใจก่อนได้ค่ะ อยากได้รายละเอียดหรือรูปภาพมากกว่านี้สามารถบอกได้ค่ะ ยินดีถ่ายรูปให้เพิ่มนะคะ

หากสนใจรบกวนติดด่อทาง e-mail และ โทรศัพท์ 0869779595 (สุ) เท่านั้นนะคะ เพราะ PM อาจจะตอบได้ช้านะคะ

รบกวน cf แล้ว งด cc นะคะ

♥เสื้อ♥

เสื้อสีขาว แขนระบาย2ชั้น คอประดับมุก 300 บาท

เสื้อคอบัวแขนกุด สีกรมท่า คอประดับมุก แขนระบายสีขาว 300 บาท

เสื้อชีฟองแขนยาว พร้อมสายเดี่ยวสีขาว มี 3 สี น้ำเงิน ดำ และขาว ใส่สบายมากๆค่ะ 250 บาท

เสื้อผ้านิ่มแขนสั้น คอประดับมุก และลูกไม้ 2 ชั้น มี 3 สี ชมพู เทาอ่อน และดำ 250 บาท

เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง ระบาย 2 ชั้น สีชมพูหวาน ประดับโบว์ติดมุก น่ารักมากๆค่ะ 250 บาท

เสื้อสายเดี่ยว สีน้ำเงินกรมท่า ประดับโบว์ใหญ่ตรงอก ได้ลุคคุณหนูแบบสุภาพมากๆค่ะ 250 บาท

เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง สีเขียวมิ้น ชายระบายลูกไม้สีขาว ประดับโบว์ติดมุกบริเวณอก 250 บาท

เสื้อยืดแขนสั้นสีชมพูอ่อน สกรีนลาย superman (ตัวนี้ใส่กับกางเกงยีนขาสั้นแล้วน่ารักมากๆเลยค่ะ) 180 บาท

เสื้อยืดแขนสั้นสีเขียวมิ้นอ่อนๆ สกรีนลายผู้หญิง+ผู้ชาย (ตัวนี้มิกซ์กับกางเกงยีนส์ขาสั้นก็น่ารักมากเช่นกันค่ะ) 180 บาท

♥เดรส♥

เดรสชีฟองสีขาว ชายระบายด้วยผ้าลื่นๆสีดำ 3 ชั้น ตัวนี้ใส่ทำงานก็สวย ใส่ไปเที่ยวก็ดูดี ได้ลุคคุณหนูมากๆค่ะ 490 บาท

เดรสชีฟองสีดำ ลายโบว์สีขาวเล็กๆ ดีไซน์แขนน่ารักมากๆค่ะ เป็นแขนตุ๊กตา ด้านหลังดีไซน์เว้าเป็นโบว์ น่ารักทุกรายละเอียดเลยค่ะ 350 บาท

เดรสชีฟองสีขาวแขนกุด คอระบาย ลายสัตว์เล็กๆ ลายม้า กระต่าย ฯลฯ สไตล์หวานน่ารักมากๆค่ะ 350 บาท

เดรสชีฟองสีดำ ลายแปลกตา น่ารักไม่ซ้ำใคร 350 บาท

♥Cardigan♥

คาร์ดิแกนสีเทาลายเสือ ดีไซน์น่ารัก กระดุมเป็นรูปหัวใจ เหมาะกับหน้าหนาวนี้มากๆค่ะ มิกซ์กับกางเกงขาสั้น หรือใส่เป็นเสื้อคลุมกันหนาวก็ได้ค่ะ 390 บาท

♥กระโปรง♥

กระโปรงสีขาว ลายภาพวาดสีพาสเทล ข้างหน้าดีไซน์พับเป็นทบ 3 เหลี่ยม น่ารักมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท

กระโปรงสีกรมท่า ลายตัวอักษร ข้างหน้าดีไซน์พับเป็นทบ 3 เหลี่ยม ตัวนี้ดูดีมากๆค่ะ ใส่ไปทำงานก็ได้ ใส่ไปเที่ยวก็สวยค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท

♥กางเกง♥

กางเกงยีนนิ่มๆ ใส่สบาย สีเทา ปักหมุด เซอร์ๆ กระเป๋าลายสก๊อต ฟรีไซต์ 300 บาท CF ค่ะ

กางเกงยีนซีด ปักลาย เก๋มากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท

กางเกงยีนเอวสูง สีเข้ม มิกซ์ใส่ได้บ่อย และง่ายมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 300 บาท

กางเกงขาสั้นสีชมพูบานเย็น สีสดใสมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 250 บาท

กางเกงขาสั้นลายทางสีฟ้าขาว ใส่แล้วช่วยให้ดูผอมมากๆค่ะ ฟรีไซต์ 250 บาท

♥นาฬิกา แฟชั่นสีสดใส♥

นาฬิกาแฟชั่น สีสันสดใส มีให้เลือกถึง 5 สี ชมพูอ่อน เขียวมะนาวอ่อน ฟ้า ชมพูสด และส้ม ใช้ได้จริง เดินตรง ใส่สวยๆประดับข้อมือได้ค่ะ เรือนละ 180 บาท เท่านั้น! (มีพลาสติกปิดหน้าเรือนทุกเรือนค่ะ ที่เห็นเป็นรอยขอบๆคือรอยขอบพลาสติกนะคะ แกะออกก็ไม่มีรอยแล้วค่ะ) ตอนนี้เหลือแค่ 3 สีแล้วนะคะ คือสีฟ้า ชมพูสด และส้มค่ะ

สนใจตัวไหนติดต่อได้โดยตรงทาง อีเมล์ และ เบอร์โทร ด้านบนได้เลยนะคะ

ขอขอบคุณ Sbn ค่ะ
    Last edited by cha-sha-cha; 10-29-2010 at 07:22 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->