ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า Poly ไร้รอยต่อ+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้วหน้ากว้างๆ ไม่มีรอยต่อนะคะ
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก
คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 220 บาทเท่านั้นรวมส่ง

****ไม่รับกระเป๋า 200.- ค่ะ****ใส่ถุงพลาสติกใสให้ค่ะ

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้ ขั้นต่ำ 100 อันขึ้นไปค่ะ สินค้าพร้อมส่ง

ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ

แบบใส่ถุงใส

เลือกลายได้เลยจ้า

1. สีฟ้าลายทาง

2. ซะหริ่มหวานเย็น

3. แพนด้าเขียว(ปี๋)

4. สตอเบอรี่

5. สายรุ้งดอกไม้บาน

6. เป็ดแดง

สินค้าบางส่วนกำลังรอคิ้ว

สนใจแบบใหนแวะที่ร้านเลยค่า

............................................

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC ทอ 180 เส้น+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC เนื้อดี 180 เส้น
เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 300 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลย

ลายเลือกได้ตามที่เห็นเลยค่ะ

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้ ขั้นต่ำ 100 อันขึ้นไปค่ะ สินค้าพร้อมส่ง

ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ

ในถุงน่ารักค่ะให้เป็นของขวัญของฝากหรือใช้เองได้
ลาย Hello Kit

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายซักเครื่องได้สบายมาก

ลาย Cycle Blue

ลาย Cycle Brown

ลาย Graphic Green

ลาย Leaves Brown

ลาย Happy Time

ลาย Classic Blue

ลาย Red Sakura

ลาย Donut

สนใจสอบถามสั่งซื้อได้ที่ร้านเลยค่ะ www.nok-toto.com

..................................................
ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 57x80 นิ้ว ผ้า Cotton 100% เนื้อนุ่มากกกไร้รอยต่อ+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 57x80 นิ้ว ไม่มีรอยต่อนะคะ ผ้าCotton 100% เนื้อนุ่มเนื้อเดียวกับผ้าที่ทำที่นอนเด็กอ่อนของพวกแบรนด์ๆ ค่ะ เส้นกุ้นเส้นข้างเรียบร้อยสวยงาม เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอนพร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 450 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลยจ้า ตอนนี้มีสีเดียวลายเดียวค่ะ

ปกติราคาผ้าแบบนี้ที่เคยรับที่อื่นมาขายจะเริ่มต้นที่ประมาณ 6-700 บาทขึ้นไปนะคะ

นกได้ผ้ามาราคาไม่แพงขายแบบแบ่งกันไปใช้ค่ะ

กุ้นขอบสวยงามค่ะ

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายๆ ซักเครื่องได้ไม่เป็นขนค่ะ

สนใจแวะสั่งซื้อที่ร้านเลยจ้า