กติกา
- ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อน
- ส่งแบบลงทะเบียนบ้านละ 30 บาท
- ส่งEms บ้านละ 50 บาท
- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนไม่ว่ากรณีใดๆ

สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ PM แม่ค้ามาตอบ 2 ทุ่ม ทุกวันค่ะ หรือเมลล์ แม่ค้าตอบทุกชั่วโมงหรือทุกครึ่งชั่วโมงจ้าnobodygirls@gmail.com
ขอบคุณพื้นที่ดี ๆ และทุกท่านค่ะ

แป้ง Body Shimmer Curious by Britney Spears ของใหม่ค่ ขาย 700 บาท

FINAL SALE !!! 500 บาท

เครื่องสำอางค์ USED

DIOR SKIN POUDRE SHIMMER 002 ( ส้ม ) ครั้ง ราคาเต็ม 1,800 ขาย 850 บาท
( มีกล่อง + ซองกำมะหยี่ ) ( Sold out )

ลิปติก Chanel เบอร์ 23 ใช้ครั้งเดียว ROUGE ALLURE LUMIOUS SATIN ตัวเปิดแบบคลิก สีออกชมพูน๊ด ๆ ( sold out )

DIOR PALLET LIP TESTER ของใหม่ ขาย 400 บาท มีซองกำหมะหยี่ให้ค่ะ Final Sale !!!! 300 บาท sold out

***Eye Liner Shiseido สีทอง ขาย 450 บาท ใช้ไปนิดนุงตามรูปเลยจ้า ในกล่องมีแปรงด้วยจ้า Final Sale!!!!!! 400 บาท
( sold out )

Dior USED จ้า

สนใจตัวไหนลองไปเทสที่เคาเตอร์สอบถามราคาก่อนซื้อก็ได้จ้า

1. ดินสอบเขียนขอบตา เหลาไป 1 ครั้ง มันหักค่ะ ลองเขียนดู 1 ครั้ง สภาพตามรูป ขาย 200 บาท( sold out )

2. Eye shadow เนื้อมูส ใช้ไปนิดนุง ตามรูปค่ะเหมือนใหม่เลย ราคาเต็ม 890 บาท ขาย 400 บาท ( sold out )

3.ลิป คอลอเจน ลองทา 1 ครั้ง ราคาเต็ม 1,075 บาท
ขาย 450 บาท FINAL SALE !!! 400 บาท (sold out )

4. Mascara สีดำ อันนี้แม่ค้าเก็บไว้จนแห้ง ตั้งแต่ซื้อมา ปัดไปทำงาน 2 สัปดาห์ ก็เก็บยาวเลยอ่ะจ๊ะ ขาย 200 บาท ( sold out )

5. กระเป๋าคลัท Dior cosmetic ขาย 400 บาท

6. ดินสอเขียนขอบปาก ( Tester ) ขาย 150 บาทSale !!! 100 บาท (sold out )
7. Eye Shadow The face shop สีดำ ใช้น้อยมาก ขาย 200 บาท (sold out )

ลงเพิ่มวันนี้ค่ะ

1.CHANEL - HYDRAMAX ACTIVE NANOLOTION 12 ML. ขาย 180 บาท Sale !!! 150 บาท(sold out )

2. โฟมล้างหน้า HYDRA ACTION DIOR ( TESTER ) ขาย 150 บาท Sale !!! 100 บาท (sold out )

3. Lip gloss Dior Kiss LUSCIOUS LIP สี 711 8 ml. ราคาเต็ม 800 บาท แม่ค้าไม่ค่อยได้ใช้ ขาย 300 บาท ( sold out )

4. Lip Gloss Revlon Midnight Swirl สีชมพูอมแดง ขาย 250 บาท

FINAL SALE !!! 200 บาท

5. แปรง Smokey eye liner Brush Laura Mercier ราคาเต็ม 1,250 บาท สภาพตามรูปหัวยังแหลมอยู่เหมือนเดิมจ้า ตัวนี้ใช้กับ eye carvier liner เจ๋งมั่ก ๆๆ ขาย 550 บาท FINAL SALE !!! 500 บาท (sold out )

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ DIOR ขาว ขาย ใบละ 150 บาท Sold out

กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Travel set kit Dior snow ขาย 450 บาท
Sale !!! 400 บาท

Kate Eyebrow Color น้ำตาลทอง ใช้ครั้งเดียว ราคาเต็ม 450 ขาย 300 บาท
FINAL SALE !!! 250 บาท (sold out )

MASCALA GALAMOUR สีใส THE FACE SHOP
ขาย 150 บาท (sold out )

Eye Liner สี ONYX Laura Mercier เป็นวิ๊ง ๆ ค่ะซื้อมาใช้ไม่กี่ครั้งเองอ่ะ เขียนไม่เก่ง ใช้กับแปรง Smokey eye liner Brush ก็ได้ค่ะ ขาย 500 บาท

Lipstic Mineral REVLON สีชมพู 530 และ 535 แท่งละ 250 บาท

CHANEL BRUSH ON สี ORCHID ROSE ใช้ไป 5 % กล่อง + ซองกำมะหยี่ แปรง อยู่ครบค่ะ ขอขาย 1,250 บาท

MY COLOR PENCIL แฟนซี KATE สีแดง วิ้ง แถมตัวด้ามสวมให้ด้วยค่ะ ขาย 120 บาท