ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่า

สนใจPMหรือเมลมาได้ที่ lovelyangle_m@hotmail.com
อย่าตอบกระทู้นะค่ะ เพราะไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คที่กระทู้อ่ะค่ะ

ต่อรองราคาได้เลยค่ะ เสนอมาเลยอยากได้เม่าไหร่แต่อย่าโหดมากนะค่า ถ้าให้ได้ก้อให้เลยค่า

ขอให้สิทธิคนที่โอนเงินก่อนนะค่า

ZONE หนังสือ

New Arrival kaaaa!!!>>>>>>>>

LOFT
เป็นหนังสือสาหรับคนแต่งบ้าน รวมบรวมบ้านสไตล์โมเดิร์น ของต่างประเทศ บ้านสวยมากๆ
มีหลายมุม คนที่กาลังแต่งบ้านพลาดไม่ได้ ขายถูกๆเลย 400บาท ราคาเต็มเป็นพัน>>350

NEW!!!! The Home Dog Spa
ป็นวิธีการทาสปาสุนัขหลายๆพันธุ์ หลายๆวิธีค่ะ รูปน่ารักมากๆด้วย
ขอขาย500บาท ไม่เคยเปิดอ่านเลย เพราะกะจะซื้อเป็นของขวัญแต่ไม่ได้ให้ เอามาขายดีกว่า >>450

NEW!!!JAMIE OLIVER: JAMIE’s DINNER
พ่อครัวสุดหล่อที่มีชื่อเสียงที่สุดตอนนี้ เป็นหนังสือทาอาหาร ขอขาย 800บาท ไม่เคยอ่าน
เลยยยย กะซื้อมาเป็นของขวัญพร้อมกับเล่มสปาสุนัข>>700

NEW!!! LImited Edition Dior เป็นลิปสติกสองสี สีม่วงกับสีออกแดงๆ สามารถใส่เป็นสร้อยได้ ไม่มีขายอีกแล้วน้าาาใครเป็นแฟนพันธุ์แท้ยี่ห้อนี้ต้องไม่พลาด
กล่อง ซองกำมะหยี่ แม้แต่กระดาษไขยี่ห้อDiorที่ห่อมายังอยู่เลยค่า อุปกรณ์ครบ
>> 1100 บาท>>900 ไปเลยค่าาาาา

NEW!!! EYE LINER PENCIL ของ MAJORCA MAJORLICA
มีสองสีค่ะ
สีชมพู PK 204 2 แท่ง
สีเทา SV 802 1 แท่ง
ขายแท่งละ 270 บาทค่ะ ซื้อมาเยอะเกินใช้ไม่ทัน ขายดีกว่า...>>250
เหมาหมด 700 ไปเลยค่าาา

น้ำหอม BIOTHERM ใช้แล้วนิดนึงตามที่เห็นในรูปค่ะ หอมและติดทนมาก แต่เป็นคนไม่ชอบใส่นำหอม พอดีมีคนซื้อมาให้เลยขายต่อดีกว่า เป็นประโยชน์กว่าจ้าาา ขอขายเพียง 750 บาท>>SALE again 500 บาท

NEW!!! โลชั่น YVES ROCHER
ADN Vegetal White Purifying Whitening Lotion 150 Ml.
รในห้างขาย 550 ขอขาย 300 บาทค่าาา ยังไม่ได้แกะพลาสติกออกเลยค่ะ>>280

New!!!กระเป๋าเครื่องสำอางDior ใส่ของได้เยอะ มีช่องสำหรับใส่ขวดครีมกันแตกเลย ผ้าดีมากๆ สีขาว ขอขาย650บาท>>600 บาท>>500 บาท SOLD KAAA

NEW!!! ครีมรองพื้น Utimate expert foundation SPF 15 ของ Arty 25Ml. ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลย 1100 บาท>>1000>>750>>SALE 700 บาท

NEW!!! MASCARA DIOR SNOW ขนาดทดลองค่ะ ขอขาย 230 บาท

NEW!!! MASCARA DIOR SNOW ขนาดทดลองค่ะ แต่แท่งอ้วนมากๆๆๆ ขอขาย 320 บาท

NEW!!! ผงน้ำนม กลิ่นลาเวนเดอร์ หอมมากๆสำหรับใส่ผสมน้ำในอ่างอาบน้ำเพื่อผิวนุ่มและขาวขึ้นค่ะ ของอังกฤษ ในกล่องมีสามสอง ใช้แล้วดีมากๆ ผิวนุ่มเลย ขอขาย 320 บาท ต่อกล่องค่ะ

NEW!!! ยาทาเล็บ Anna Sui สีเขียวมีกากเพชรค่ะ สวยมากๆๆๆๆ มีเยอะจนใช้ไม่ทัน ปล่อยต่อดีกว่า แบ่งกันสวยค่ะ ในช๊อป 690 ขอขาย >> 480 บาท

NEW!!!
SISLEY ECOLOGICAL COMPOUND
ของ ใหม่ค่ะ ยังไม่ได้แกะพลาสติกเลย น้องสาวซื้อมีให้ผิด ขอขายต่อดีกว่า ในห้าง6,900 ถ้ามีบัตรลดก้อได้อีกแค่10%เหลือ6,500 แต่เราขอขาย 5,500 ค่าาา
>>5400
FREE EYE SHADOW ARTYไปเลยค่ะ หนึ่งพาเลท สีไหนก้อได้เลือกเอาเลยยยยยย คุ้มสุดๆๆๆๆๆ
>> วันนี้วันเดียวค่าาา 5000 บาท

บัตรแต่งหน้า BSC มูลค่า 500 บาท มีสองใบ ขอขายใบละ 250บาท ใช้ที่ห้างไหนก้อได้ ไม่มีวันหมดอายุค่ะ
>>SALE 230 บาท

บัตรแต่งหน้า DIORมูลค่า 1500 บาท ใช้ที่ห้างไหนก้อได้ ไม่มีวันหมดอายุ มีสามใบ ขอขายใบละ 600บาทค่ะ อยากบอกว่าDIOR แต่งหน้าดีมากๆๆๆค่ะ เป็นลูกค้าประจำ แต่พอดีเรียกให้มาแต่งนอกสถานที่ตลอดเลยไม่ได้ใช้บัตรเท่าไหร่ค่ะ>>SALE 500 >>SALE FINAL SALE 400 บาท
CF แล้วสองใบค่าาาา เหลืออีกใบเดียวเท่านั้นรีบๆนะค่ะ

NEW!!! ขอขาย 400 บาท

NEW!!! Cleasing Foam DIOR ใช้ดีมากๆหน้าไม่แห้งค่ะ หน้านุ่ม เด้งเลย ขอขาย 220 บาท

NEW!!! รองพื้น แบบผสมครีมกันแดด เหมาะสำหรับคนผิวขาวถึงผิวสองสีค่ะ เนียนมากๆ ขอขาย 200 บาท

NEW!!! แชมพูของJURLIQUE chamomile ขอขายทั้งเซ็ท ครีมนวดและแชมพูค่ะ หอมมากๆ
ขอขาย >> 220 บาท

>> วันนี้วันเดียวค่าาา 200 บาท

NEW!!! ตัวอย่างครีมต่างๆ และมูสสำหรับจัดแต่งทรงผม แต่ไม่เหมือนมูสธ
รรมดานะค่ะ จะเบามากๆ เหมือนไม่ได้ใส่อะไรเลยค่ะ ของKIELH's
>> ซองละ 50 บาท ถ้าเหมาหมด 5 ซอง เอาไปเลย 200 บาท เท่ากั
บแถมไปหนึ่งซองค่ะ

NEW!!! สบู่ล้างหน้า ของKIELH's >> 220 บาท
>> วันนี้วันเดียวค่าาา 200 บาท

NEW!!! แชมพู ของ KIELH's >> 250 บาท

>> วันนี้วันเดียวค่าาา 230 บาท

Eye Shadow COllection Rockabeauty ของ Arty สีLapis Lazuli USED ใช้ไปครั้งเดียว นิดเดี่ยวจริงๆ แค่แตะๆ อิอิ แต่งหน้าไม่เก่ง เลยขายดีกว่า
ขอขาย
450 บาท
>>200

Eye Shadow ของ Arty สีออกน้ำตาลๆดำๆ มีเหลือบทองนิดๆUSED สีสวยมากๆ ใช้ไปแค่ครั้งเดียวเหมือนกัน ขอขาย 300 บาทค่ะ>>200