กติกานะค่ะ
ขอให้สิทธิ์คนที่โอนเงินก่อนทุกกรณีค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
ราคานี้รวมส่งลงทะเบียนแล้ว ถ้าต้องการให้ส่งemsบวกเพิ่ม30บาท
cfแล้ว ถ้าเปลี่ยนใจอยากcc ไม่ว่ากันค่ะ แต่ช่วยแจ้งนิ๊ดนึงค่ะ และโปรดสอบถามให้แน่ใจก่อนนะค่ะ

สินค้าทุกชิ้นเป็นสินค้าซื้อจากเคาเตอร์ในห้างเพื่อใช้เอง
สินค้าที่ขายมีทั้งused สภาพดี และบางชิ้นใหม่ยังไม่เคยใช้ แต่จะแจ้งคุณสมบัติตามความจริง sureค่ะ

1.อายชาโดว ANNA SUI EYE COLOUR ACCENT 302 สีชมพูอมม่วง สภาพ99% ใหม่มากค่ะ 1%ที่หายไปคือเอาแปรงไปแตะสีนิดนึง
Sale 400 บาท

2.อายชาโดว ANNA SUI EYE COLOUR ACCENT 300 สีชมพูใสปิ๊ง
สภาพใหม่100% สีหวานมีประกายนิดๆเพิ่มความใสค่ะ
Sale 500 บาท

3. อายชาโดว ANNA SUI 100 สีฟ้า ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ
สภาพ 98% มีรอยแตะๆนิดหน่อย ใช้ไปไม่เกิน5ครั้งค่ะ
Sale 250บาท

6.ANNA SUI ROUGE JAR ลิปมันที่มทาแล้วจะเป็นสีปากธรรมชาติ กลิ่นหอมสุดๆค่ะ
สภาพ 50%

Sale 200บาท

9.MAC 182 แปรงแต่งหน้า สำหรับใช้กับแป้งฝุ่นผสมรองพื้น หรือแป้งฝุ่นค่ะ ช่วยประหยัดแป้งได้เยอะนะค่ะแถมยังช่วยให้หน้าดูเนียนกว่าด้วยค่ะ รับรองใช้แล้วจะติดใจค่ะ!
สภาพ 100%

Sale 1500 บาท จากราคาเต็ม2550 บาท

10.Shu uemura lipstick pk308 ลิปสีชมพูอมส้มค่ะ สีสวยหน้าดูสดใส เข้าได้กับเสื้อผ้าทุกสีค่ะ สภาพ 70% Sale 300 บาท

11.Benifit sheer cream blusher 120g. ไว้สำหรับทาตา แก้ม และปากค่ะ สีชมพูอมส้มค่ะ เนื้อครีมซึม ไม่เหนียวเหนอะหน้านะค่ะ สภาพ90%
Sale 400 บาท

12.Bloom lip plum 15ml. ลิปใสให้ความชุ่มชื่นบำรุงริมฝีปากให้เรียบเนียน สภาพ 70 % Sale 300 บาท

13.Skin Food pluming lip gloss สีส้มอมชมพู มีประกายเล็กๆ เนื้อลิปไม่เหนียวเหนอะหนะ ใช้ตัวเดียวเดี่ยวๆได้เลยค่ะ สภาพ 90%
Sale 200บาท

14.Clinique full lip plum and shine มีสองสีในแท่งเดียวค่ะ มีสีน้ำตาลอมส้ม และอีกด้านสีชมพูอ่อนใสๆ recommend ค่ะตัวนี้ใช้ดีมากๆ
สภาพ 80%

[COLOR="Red"]Sale 500 บาท[/COLOR]

Thx sbn ka