กติกาค่ะ
1. สนใจ+สอบถามสินค้า ติดต่อทาง pm กับ e-mail wpiyanart@hotmail.comค่ะ
2. สินค้าทุกชิ้นรวมค่าส่งแบบลงทะเบียนเรียบร้อยแล้วค่ะ
3. CF แล้ว ไม่รับ CC นะคะ รบกวนตัดสินใจให้ดีก่อนค่ะ
4. CF แล้ว โอนเงินภายใน 2 วันค่ะ
5. มีบัญชี กสิกร กับ ไทยพาณิชย์ ค่ะ

SHEA BUTTER L'occitane ตลับเล็กพกพาสะดวก ของใหม่ค่ะ อันละ 320 บาท

ที่ดัดขนตา ANNA SUI แท้ ซื้อจากช๊อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ใช้ไปหนึ่งครั้ง ใหม่มาก มียางสำรองหนึ่งอัน ขาย 350 บาท

แป้งรีฟิวของมาจอ ไม่ผสมรองพื้น 300 บาท
ลิปมันสีเหลืองอ่อนกับสีชมพูอ่อนมาจอแท่งละ 100 บาท (สีชมพู sold)

eyeliner BIBO แท่งละ 90 บาท (เหลือ เทา 1 น้ำเงิน 1 ดำหมดค่ะ)

Hand cream naive kanebo อันละ 80 บาท

ลิปมันกลิ่นขนม(พายมะนาว) อันละ 65 บาท