ซื้อครบ 120 บาท ส่งฟรีค่ะ

ถ้าไม่ถึงคิด บ้านละ 30 บาทนะค่ะ

ติดต่อได้ทั้งทาง PM หรือ โทรศัพท์ 082-322-2648

**ถ้าจะCF แจ้งมาเลยนะค่ะว่าจะโอน ธนาคารไหน มีกสิกร กับ ไทยพาณิช ค่า**

1. RMK FACE PROTECTION SPF31 ขนาด 15ML. (NEW)

กันแดดแบบไม่มีสี ซึมเร็วไม่เหนียวเหนอะหนะ

ไซส์ปกติ 35 ml. ขายอยู่ที่ 1250 แต่เราขาย 15Ml. เพียง 380

2. Ozzy Acne Clear up Soap 50g

ก้อนละ 30 บาท ค่ะ

3. สบู่มาดาม เฮง NATURAL SOAP ขนาด ก้อนละ 50 G.

มีสามกลิ่น MINT , ROSE , WOOD กลิ่นหอมผ่อนคลายมากๆๆ

ขายเพียงก้อนละ 20 บาท มีหลายก้อนนะค่ะ

**พิเศษซื้อ 6 ก้อน ส่งฟรีเลยนะค่ะ**

4. Natural intensive C skin bootsting serum ตัวโด่งดังของห้องแป้ง ผลิต 08/10/09 (NEW ยังไม่ได้แกะซีล)

ใน shop ขาย 455 แต่เราขาย 350 พร้อมส่งให้ฟรีค่า

5. LANCOME - EAU MICELLAIRE DOUCEUR Express Cleansing Water for Face, Eyes, Lips 50ml (USED)

โลชั่นเช็ดเครื่องสำอางสูตรอ่อนโยน สำหรับใบหน้า,ดวงตา,ริมฝีปาก

เหลือ 95% นะค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว พอดีซื้อมาลองหลายตัวใช้ไม่ทันค่า ซื้อมาไม่น่านะค่ะ พึ่งซิ้อมาวันที่1มกราคมนี้เอง

ขายเพียง 120 บาทค่า ถู๊ก ถูก ส่งฟรีกันไปเลย

6. ROJUKISS PERFECT PORE-LESS DEEP CLEANSING FOAM 50ML. (NEW)

ใช้ดีมากๆเลยค่ะ ซื้อมาหลายหลอด ไม่มีกล่องนะค่ะ แต่ใหม่แน่นอนค่ะ ตรงข้างในฝายังมีฟอยล์แปะไว้อยู่เลย

วัตสันขาย 390 เราขายเพียง 290 พร้อมส่งให้ฟรีค่ะ

7. ROJUKISS PERFECT PORE-LESS 3Ml. (NEW)

ของแท้แน่นอนค่ะ ได้มาจากวัตสัน มีกล่องด้วย ไม่ต้องกลัวปลอม

80บาทค่า

8. น้ำยีสต์ JNY เค้าว่ากันว่ามีคุณสมบัติเหมือน เอซเซ้นต์ของ SKII

ขนาด 30 ML. แต่เหลือ 40%นะค่ะ ก็ใช้ดีไม่ได้แพ้ แต่พอดีใช้rojukissอยุ่ มันเป็นน้ำหลายตัวแล้วเลยไม่อยากใช้ค่ะ

ผลิต13/11/08 หมดอายุ13/11/10

ซื้อมา 300 เหลือ 40% ขายเพียง 80 ค่า ใครอยากลองมาซื้อไปลองนะค่ะ

9. โลชั่น Mistine white spa กลิ่น white musk 200 ml. (used)

กลิ่นหอมติดผิวมากๆเลยค่ะ แต่มีโลชั่นหลายขวดใช้ไม่ทัน ผลิต14/08/09 ซื้อมา

ประมาณ 2 อาทิตย์เองค่า

ใช้ไป 2 ครั้งค่ะ ขาย 50 บาทเท่านั้นๆๆ

10. มาดามเฮง olea virgin lotion 30ml. (NEW)

น้ำมันธรรมชาติที่มีคุณสมบัติดูแลผิว เป็นมอยส์เจอร์ไรเซอร์ใส สูตรเข้มข้นเพิ่มความ ชุ่มชื่นที่ยาวนานเปลี่ยนแนวคิดใหม่ เพื่อการบำรุงผิว ซึมเข้าสู่ผิวได้เร็ว เต็ม ประสิทธิภาพ ไม่ทิ้งความมันเหนอะหนะแห้งเร็ว ปกป้องผิวจากการถูกทำลายของมลพิษ รอบตัว ไม่ใส่สารกันเสีย สารกันบูด ควรเก็บในที่เย็น วิธีใช้ : ลูบไล้ให้ทั่วเรือนร่าง หลังอาบน้ำ ขณะผิวหมาด ๆ ทุกเช้า เย็นหรือตามต้องการ นวดเบา ๆ ส่วน

120 บาท ค่า