1. สนใจสินค้าตัวไหนติดต่อได้ทาง PM เลยค่ะ
2. คิดค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท EMS เพิ่มอีก 20 บาทค่ะ
3. แม่ค้ามีบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กรุงศรีอยุธยานะค่ะ
4. CF แล้วพร้อมโอนเงินภายใน 2 วันนะค่ะ จัดส่งของให้ในวันถัดไปหลังจากได้รับการโอนเงินค่ะ
5. ราคาพิเศษทุกชิ้น ถ้าสนใจจิง ๆ ลดได้ก้อลดกันไปเลยค่ะ
6. สินค้าเป็นของแท้ 100% ทุกชิ้นค่ะ

Eucerin Anti-Age HYALURON-FILLER SPF 15+ UVA protection
Wrinkle-Filling Treatment Day
ขนาด 50 ml ราคาจากเคาเตอร์ 2,090 บาท >>> พิเศษสุดๆเพียง 1,750 บาท

ของใหม่นะคะ ยังไม่ได้แกะเลยค่ะ ราคายังติดอยู่เลย พอดีเปลี่ยนใจไปซื้ออีกรุ่นนึงแล้วค่ะ

Eucerin Anti-Age HYALURON-FILLER SPF 15+ UVA protection
Wrinkle-Filling Treatment Night
ขนาด 50 ml ราคาจากเคาเตอร์ 2,210 บาท>>> พิเศษสุดๆเพียง 1,850 บาท

ถ้าจะให้เห็นผลยิ่งขึ้น ควรใช้คู่กันค่ะ DAY และ NIGHT

Dr. Andrew Weil for Origins
Plantidote Mega-Mushroom Face Serum ( Optimize Skin's Defenses Against Aging ) ขนาด 30ml/1 fl.oz. ราคาพิเศษ 1,600 บาท>>>> ลดลงอีกเหลือเพียง 1,500 บาท

Dr. Andrew Weil for Origins
Plantidote Mega-Mushroom Face Cream ขนาด 30ml/1oz. ราคาพิเศษ 1,200 บาท >>> ลดอีกเหลือเพียง 1,100 บาท

KOSE Mask Q10
แผ่นมาส์กหน้า แผ่นละ 80 บาท

KOSE whitening mask ราคาแผ่นละ 80 บาท

(Used) แป้งจากญี่ปุ่น Cover com ขาย 350 บาท >>> ลดไปเลยเหลือ 300 บาท >>> Sold
แป้งผสมรองพื้น Cover com จาก Sana แป้งเนื้อเนียนคุณภาพดีมาก ปกปิดรูขุมขน รอยสิว กระฝ้า หน้าเด้งสวย ไม่เวอร์ ผสม SPF 50 +PA+++ ตัวนี้สี 01 ค่ะ

SOLD KA>>>ชิ้นนี้แม่ค้าใช้ไปแล้ว 1 ครั้งค่ะ สภาพ 95% กล่องไม่อยู่แล้วนะคะ