***SALE SALE SALE SALE***

1. แม่ค้ามีบัญชีไทยพาณิชย์ค่ะ cf แล้วโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ ไม่งั้นจะลงขายใหม่ค่ะ
2. ไม่รับเปลี่ยน แลก คืน สินค้าค่ะ
3. ส่งแบบลงทะเบียน คิดค่าส่งบ้านละ 20 บาทนะคะ
ติดต่อได้ทาง pm ค่ะ คุยกันก่อนได้นะคะ

ขอส่งต่อลิปกลอส 2 ยี่ห้อค่ะ
เป็นของใหม่ ของแท้ 100% มือ1 จากอเมริกาค่ะ
ยังไม่เคยลองและไม่เคยใช้เลย

อันแรกเป็นของ Stila นะคะ ใช้ดีมากเลยค่ะ ส่วนตัวชอบมากกกกก
stila lip glaze
ไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะได้มาแพคสามแท่ง เก็บไว้แท่งนึงค่ะ

ราคาใน shop แท่งละ 900 กว่าบาท นะคะ!!!
แม่ค้าไม่ได้อะไรเลย เลยอยากส่งต่อให้กับคนที่อยากได้จริงๆคะ
^____________^

มี 2 สี สีละแท่ง ส่งต่อแท่งละ 750 บาทค่ะSALE 650 บาท
>>ลดสุดๆไปเลย 500 บาทค่ะ<<

1. apricot 08 colour

2. starfruit 30 colour

ต่อมาเป็นของ smashbox ค่ะ
smashbox mini lip gloss
แท่งเล็กพกพาสะดวกค่ะ

มี 7 สี สีละแท่งเช่นเดียวกันค่ะ ขอแท่งละ 150 บาทนะคะ SALE 130 บาท

1. click colour ,, sold

2. image colour

3. pixel colour ,, sold

4. scene colour

5. bombshell colour

6. shoot colour ,, sold

7. 35mm colour

ขอบคุณพื้นที่ดีดีที่ SBN ค่ะ