ผ้าพันคอ ผ้าโพกหัว ที่คาดผม ผ้าคาดผม Winter Collection มาแล้วจ่ะ จะผมสั้นหรือผมยาวก้ได้ทั้งนั้น จะใส่ไปงานเลี้ยง งานแต่งงาน งานหมั้น ปาตี้ อากงอาม่าแซยิด มีให้เลือกหลากหลายสไตล์ ซื้อครบ 200 ส่งฟรี ซื้อครบ 500 ได้รับ surprised gift

สั่งซื้อ สอบถามราคา PM แม่ค้าได้เลยนะจ้า

เชิญแวะดูของกับเราเต็มๆที่ http://trigershop.multiply.com/photo...tion_by_Triger

ติดตามการอัพเดทของอินเทรนด์ ของ Triger ง่ายๆ เพียงแค่กด add friend ใน facebook
เป็นเพื่อนกับเรา รับรองไม่มีตกเทรนด์! คลิกลิงค์ด้านล่างได้เลยจ้าาา

credit: นางแบบสุดสวยของเรา ลูกตาล จ้า

สวยเก๋ภายในสองนาที ด้วยไอเท่มสุดวิเศษราวกับมีโดเรม่อนมาช่วย ทำได้ง๊ายง่าย ด้วย Donut Maker, ไอเท่มนี้ "must have" เลยจ้า สำหรับสาวๆผมยาว Triger recommend สุดๆ ไม่ดีไม่บอกต่อจ้าแม่ค้าก้ใช้อยู่

price: 120 B

อันนี้หรูหรามากมายค่ะ Triger recommend ปักเสีื่อมสีดำสลับกับเพรชเม็ดโต อันพร่างพราย คิดดูสิค่ะว่ามันจะน่ารัก หะรู หะรา ขนาดไหนนนนน ^^

price : 250 B

ไหมญี่ปุ่นสีน้ำตาลทองสุดเก๋ พันรอบด้วยเพชรสุดอลัง ใครชอบสีทองไอเท่มนี้ไม่ควรจะพลาดอย่างยิ่ง เหมาะกับใส่ไปงานเลี้ยง งานหมั้น งานแต่ง หรูสวยเรียบง่ายจริงๆ

Price: 190 B

แถบลูกไม้สีดำสุดเซ็กซี่ คาดด้วยเพชรสุดระยิบระยับ ^^ ใส่ได้กับทุกชุด เข้าได้กับทุกเทศกาลค่าาาาาาาาา
ยิ่งคนโกรกผมแล้ว ไอเท่มนี้ใส่จะยิ่งสวยมากๆ เลย

Price: 190 B

ชิ้นนี้สวยแบบเท่ อม หวานค่ะ^^ น่ารักตรงที่เป็นผ้ายีนส์ แล้วตรงกลางเป็นเพชรสีขาวเพิ่มความน่าสนใจขึ้นอีกเยอะ วันไหนที่คุณอยากแต่งตัวแบบสบายๆๆ แต่อยากเก่ไก๋ ต้องลองชิ้นนี้เท่านั้นเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

Price: 290 B