Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 28 of 28

Thread: ทิ้งลูก ๆ หลาน ๆ ไปเที่ยวมาเลเซีย และสิงคโปร์

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ค่ะคุณหนึ่งไปเองก็อิสระดี ถ้าไปกับบริษัททัวร์ก็จะดีอย่างเสียอย่าง ดีตรงที่เราไม่ต้องศึกษาสถานที่ที่น่าดู น่าสนใจ อาหารที่ไหนอร่อย เขาจะจัดให้เลย แต่เสียตรงที่เราต้องควบคุมเวลา และไม่ได้สัมผัสภาพที่แท้จริงได้ค่ะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

Nakderntang's Avatar
    Nakderntang is offline Trusted Member
    0/5
    ดูแล้วน่าไปเที่ยวมากเลยค่ะ
    อาหารเนี่ย ต้องยอมรับว่า ดูแล้วหิวเลยค่ะ

บ้านเมืองเขาดูสะอาด มีระเบียบดีนะคะ

ขอบคุณ ที่นำมาแบ่งปันค่ะ
    Last edited by Nakderntang; 12-18-2010 at 03:36 AM.

0/5
    ขอบคุณที่นำรูปสวย ๆ มาแบ่งบันนะคะ

_____________________________________________________________________________

0/5
    วันไหนแวะมาอีก อย่าลืมมาทักทายนะค่ะ ดาอยู่สิงคโบร์ค่ะ

Blog Entries
    9
    0/5
    Quote Originally Posted by laddaka View Post
    วันไหนแวะมาอีก อย่าลืมมาทักทายนะค่ะ ดาอยู่สิงคโบร์ค่ะ
    ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจของเพื่อนๆ ในชุมชน sbn
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ และน้ำใจเพื่อนสมาชิกด้วยนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

4
    0/5
    คุณ เจ้าของกระทู้ ได้ไปเที่ยวบ่อยจังน่ะค่ะ เห็นแล้วอิจฉาเลย

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    6
    0/5
    รูปสวย รีวิว สนุกมากมายครับ

ขอบคุณครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook