Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: แคลเทรต พลัส (Caltrate Plus) เสริมแคลเซียม สร้างมวลกระดูก เพิ่มวิตามินดี และแร่ธาตุต่างๆ ป้องกันกระดูกพรุน ราคาุถูกที่สุดในอินเตอร์เน็ต

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5
    แคลเทรต พลัส (Caltrate Plus) เสริมแคลเซียม สร้างมวลกระดูก เพิ่มวิตามินดี และแร่ธาตุต่างๆ ป้องกันกระดูกพรุน ราคาุถูกที่สุดในอินเตอร์เน็ต
    ขนาด 60 เม็ด ราคาป้าย 448 บาท ร้าน SS-Secret ขาย 340 บาท

ผลิตภัณฑ์เสริมแคลเซียม เพิ่มวิตามินดี และแร่ธาตุต่างๆ
    แคลเซียมเป็นส่วนประกอบสำคัญ ของมวลกระดูก ผู้หญิงวัย 30 กว่าขึ้นไป ควรเตรียมพร้อมในการป้องกัน โรคกระดูกพรุน เมื่อย่างเข้าสู่วัยทอง

ส่วนประกอบสำคัญ

ใน 1 เม็ดประกอบด้วย
    -แคลเซียม คาร์บอเนต 1,500 มก. เท่ากับปริมาณแคลเซียม 600 มก.
    -วิตามินดี 200 ยูนิตสากล
    -แมกนีเซียม 50 มก.
    -สังกะสี 7.5 มก.
    -ทองแดง 1 มก.
    -แมงกานีส 1.8 มก.
    -ไม่มีน้ำตาล
    -ไม่มีเกลือ
    -ไม่มีแลคโตส
    -ไม่มีสารกันบูด

คุณสมบัติ

-Caltrate Plus ประกอบด้วยแคลเซียมสำหรับเสริมสร้างกระดูก
    -Caltrate Plus ยังประกอบด้วยสารที่ช่วยส่งเสริม การสร้างกระดูกอีก 5 ชนิด วิตามินดี ช่วยในการดูดซึมแคลเซียม
    แมกนีเซียม มีความจำเป็นในการทำให้กระดูก และฟันแข็งแรง
    สังกะสี,ทองแดง,มังกานีส มีความจำเป็นสำหรับการพัฒนาการเสริมสร้าง และซ่อมแซมก ระดูก
    -Caltrate Plus สามารถรับประทานร่วมกับ วิตามิน และรูปแบบของยาได้รับการออกแบบ ให้รับประทานง่าย
    -Caltrate Plus สามารถช่วยป้องกันโรคกระดูกพรุน ที่เกิดจากการขาดแคลเซียมได้

ขนาดรับประทาน

รับประทานวันละ 1-2 เม็ด
    โดยแบ่งเป็นรับประทานตอนเช้า 1 เม็ด และก่อนนอน 1 เม็ด หรือรับประทานตามแพทย์สั่ง
    การดูดซึมของแคลเทรต จะดีที่สุด เมื่อรับประทานพร้อมอาหาร

ขนาด 60 เม็ด ราคาป้าย 448 บาท ร้าน SS-Secret ขาย 340 บาท

เพราะเราใช้เอง กินเอง เราจึงกล้าแนะนำ กล้า ขาย

เราดูแล ใส่ใจ ห่วงใย สุขภาพของทุกคน เหมือนที่เราดูแลตัวเอง
    วิธีการสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์
    086-6040710 , 086-3160946 เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า
    ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ

--->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63

(ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และ
    ซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com
    --->> ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ยกเว้นวันเสาร์ แจ้งก่อน 22.00 น. ในคืนวันศุกร์
    เนื่องจากวันเสาร์ เอสมีเรียน 8.30 - 17.00 น.
    จึงไม่สามารถรับโทรศัพท์ และตอบเมลได้นะคะ

วันจันทร์ - ศุกร์ เอสจะรับโทรศัพท์ ตั้งแต่ 9.00 - 20.00 น.
    วันเสาร์และอาทิตย์ จะรับโทรศัพท์ 19.00 - 21.00 น.

เนื่องจากตอนนี้ เอสกำลังเรียนปริญญาโท
    วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

แต่ยังไงก็จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพ คนเก่ง (กำลังต่อโทที่จุฬาฯ)
    ประจำเว็บ ss-secret เข้ามาตอบคำถามให้ค่ะ
    และการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้า ของแผนกส่งสินค้า ก็ยังส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

Last edited by s; 10-28-2010 at 05:42 PM.

s's Avatar
    4
    0/5
    แนะนำกระทู้ที่เป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก SBN นะคะ

I.หมวดแรกค่ะ รับประกันความพอใจ รีวิวจากลูกค้าจริง
    เฉพาะผิว สวย ใส อ่อนกว่า วัย

รูปร่าง+น่าอก+สุขภาพทั่วไป

บริสุทธิ์ใจ รับประกันความพอใจของลูกค้า
    II.หมวดที่สอง อาหารผิว ดีที่สุด ชุดพิเศษ และ สุดยอดวิตามินซีผิวใส สุขภาพสวย

III.หมวดที่สาม แจกหลุยส์แท้จากชอปเกสร ลุ้นของขวัญทุกเดือนตลอดปี

แนะนำตัวค่ะ เกี่ยวกับ ss-secret

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ สมาชิก SBN เอสขายสินค้าในชุมชน SBN นี้มานาน
    เพื่อนๆสมาชิกที่อยู่กันในชุมชนนี้มานานคงจำ s ได้นะคะ

เช่นกระทู้นี้ โชว์ป๋า>แจกหลุยส์แท้ จากชอปเกษร จำนวน 4 ใบ ใน 1 ปี www.ss-secret.com แจกจริง ไม่ได้โม้ (เอสเจ้าเก่า ศูนย์รวมอาหารเสริม แต่งสวย ถูกและดี จนลูกค้าต้องบอกต่อ + ลุ้นของขวัญทุกๆ เดือน ตลอดทั้งปี)ที่ยืนยันได้ถึงการอยู่มานานค้าขายมานานซึ่งเป็นกระทู้ขายอาหารเสริมของร้าน s ที่มีคนเข้าดูเกือบพันคนแล้วและมีเพื่อนสมาชิกอุดหนุนกันมาต่อเนื่องตลอดปี

และกิจการของ s ก็เติบโตเพราะชุมชนแห่งนี้ s จึงไม่ลังเลเลยที่จะเปิดตัวกิจการของ s โดยการประมูลแบนเนอร์
    เพื่อแนะนำตัวกับเพื่อนสมาชิกใน SBN ค่ะ จึงมาเขียนกระทู้รีวิวกิจการนี้แหล่ะค่ะ

และนี้ลิงค์ของร้านเพื่อนสมาชิกเข้าไปเลือกหาสินค้ากันได้ www.ss-secret.com>>คลิ๊กเพื่ออ่านรีวิวจากลูกค้าจริงกันเว็บบอร์ดร้านกันค่ะ<<

s เปิด Social Group ในชุมชนนี้เพิ่มด้วยค่ะไว้ได้มาพูดคุยแนะนำสินค้าที่เป็นเคล็ดลับความสวยกันค่ะ
    กลุ่มนี้นะคะ ss-secret ทุกเคล็ดลับที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แนะนำตัวเท่านี้ก่อนนะคะ แล้วจะมาแนะนำสินค้าเพิ่มนะคะ ลาไปเท่านี้ก่อนนะคะ มีเพลงให้ฟังคะ เพลงประจำกรุ๊ปค่ะ

ขอบคุณพี่แอ้นท์ , ทีมงาน SBN , คุณลูกค้า และ เพื่อนๆ ทุกคนนะคะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

.... รายละเอียดรางวัลอื่นๆ ติดตามในกระทู้ ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Last edited by s; 04-17-2012 at 11:31 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

สนใจสอบถามสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 หรือ 090-635-0807เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ
    --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63
    (ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com <<---ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

3. ติดต่อทางเพจร้านในเฟสบุ๊ค ss-secretcom

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

ตอนนี้เอสกำลังเรียนปริญญาโท วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

หากต้องการคำปรึกษา สอบถามเกี่ยวกับสุขภาพและวิธีการทาน
    เอสขอรบกวน "กรุณาช่วยโพสต์" ถามที่เว็บบอร์ดร้าน >>clickเพื่อโพสถาม<<นะคะ
    เพราะจะได้รับคำตอบเร็วกว่า ในข้อความและอีเมลค่ะ

เนื่องจากที่เว็บบอร์ดร้าน ss-secret จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพประจำเว็บ
    ซึ่งจบทางด้านเภสัช เข้ามาตอบคำถามและให้คำปรึกษาทุกวันค่ะ

สำหรับการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้าของแผนกจัดส่งสินค้า ยังคงส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนลูกค้า ที่เคยรีวิวไปแล้วและซื้อใหม่ทุกๆ คนเลยนะคะ ตอนนี้เอสอยากให้ของขวัญขอบคุณจากทางร้าน รายละเอียดตามในข้อความนี้ค่ะ

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    ส่วนลูกค้าที่เคยรีวิวไปแล้ว ติดต่อเอสกลับมานะคะแจ้งที่เพจร้านก็ได้ค่ะ แจ้งแล้วก็นำโพสรีวิวของตนเองไปโพสไว้เป็นหลักฐานด้วยนะคะ เดี่ยวคนอื่นจะนำไปแอบอ้างเอสอยากส่งไปให้ใช้กันค่ะ ขอบคุณค่า

ปล.นี้ลิงค์เพจร้านค่ะ https://www.facebook.com/pages/ss-se...19748081369132 ลืมให้ ^^

s's Avatar
    4
    0/5

มาถึงแล้วนะคะ Organic Chlorella Superfood ของ Febico สุดยอดอาหารเสริมที่เอส เสาะหาและรอคอย การได้รับ อนุญาต จาก อ.ย. ให้ขายได้ ในประเทศมานานปี

หน้าตา ขวดบรรจุและฉลากของสินค้าตัวนี้ ที่ได้รับการอนุญาต โดย อ.ย. ให้ขายในไทยได้แล้วค่ะ พรีเมี่ยมสุดๆ ในโลก

ลูกค้าเก่าแก่ ลูกค้าประจำของร้าน ss-secret.com​ คงจำกันได้ ว่า ร้านนี้ เกิดขึ้นจากการขายอาหารเสริม และ ขายแต่ตัวดีๆ ที่คุณภาพเน้นๆ คุ้ม เต็ม ล้น ราคา

คงจำกันได้ ไม่ว่าจะเป็น Age Blocker ของตระกูลไลโป พระเอกตัวหลักในชุด Hollywood Secrets ที่ร้านของเราเป็นคนแรก ที่ บอกถึงคุณสมบัติความสามารถของเขาสารอาหารกลุ่มนี้ว่าดีขนาดไหน

มาวันนี้ ถึงวันที่ ร้าน ss-secret ของเอสเอง นำเข้า สินค้าอาหารเสริมตัวแรก ของทางบริษัท ดังนั้น ด้วยคุณสมบัติและหลักการ ที่เลือกสินค้า ให้เหมาะสม สูงสุด คุ้ม คุณสมบัติ เต็มล้นราคา ทางเอสและทีมทำงานทุกคน ของบริษัท ไม่ให้พลาดแน่นอน

และก็ถึงคร่าวพระเอกตัวจริง ที่ รอกันอย่างยาวนานมากๆ ตัวนี้เอง Organic Chlorella ที่เลี้ยง ในน้ำแร่ทามกลางหุมเขาในธรรมชาติสุด ของเกาะไต้หวัน จึงเป็น สุดยอดสูงสุด ของตระกูลพรีเมี่ยม ครอเรลล่า และทางบริษัท ใช้เวลานานมาก ในการค้นหา ทั้งงานวิจัย ข้อมูล เพื่อหา ว่า

จะหาอาหารเสริม อะไรที่ นำมาให้เพื่อนๆ ลูกค้าได้ทานแล้ว ทำให้การทานอาหารเสริมสมบูรณ์ จึงเจอว่า ต้องเป็นสินค้าตัวนี้เท่านั้น

เนื่องด้วย เพราะ คุณสมบัติพิเศษ หนึ่งของ ครอเรลล่าเจ้านี้ที่นำเข้ามาคือ การชำระล้าง ขจัดสารพิษ ที่สะสมอยู่ในร่างกาย ออกมาทิ้งนั้นเอง

และ "การขจัด ของสะสมที่เป็น สารพิษในร่างกาย เป็น ก้าวแรกๆ เริ่มต้น ที่ควร ทำ ก่อน จะหาสารอาหารอื่นๆ มาสะสม"

เอส เอง ตลอดเวลา ที่กินอาหารเสริมตัวหลักที่ทางร้านเคยขาย ไม่ว่าจะเป็น ไลโป เอจบล๊อก หรือ อื่นๆ เอสทานตัวนี้ ควบคู่มาด้วยตลอดเวลา แม้จะปั่นใจ ไปทดลองตัวอื่น มาบ้าง แต่ท้ายสุด ก็กลับมาตัวนี้

และ ต้องเลือกตัวนี้ เพราะ ทำงานในกรอบความคิดที่เอสเชื่อ ในการทานอาหารเสริม ได้ ถูกต้องสมบูรณ์ ที่สุดในโลกตัวหนึ่งเท่าทีทีมวิชาการของบริษัท SuperShe Corporation​ จะหาข้อมูลได้ มา

ว่าเราต้องใช้ "Organic Chlorella ของ Febico" สะสาง สิ่งสะสม ที่เป็นพิษ ก่อนที่ เราจะเริ่มสะสม สิ่งที่เป็น ประโยชน์ ให้ร่างกายได้ดี ตลอดไป

กินครอเรลล่า เพื่อล้าง สารพิษ ที่สะสม ก่อน หาสารอาหารเสริมอื่นมากินเพิ่มเติม โดยไม่รู้ว่า จะเพิ่มการสะสม สารพิษหรือไม่ก่อนได้แล้ววันนี้

ด้วยราคาพิเศษ มีโปรโมชั่นที่ราคาดีมากนะคะ จากราคา 1260 บาท เหลือเพียง 847 บาทค่ะ ราคาพิเศษเฉพาะช่วงเปิดตัวนี้เท่านั้น นะคะ มีจำนวนจำกัด สำหรับราคานี้

รู้หรือไม่ !!!! การเริ่มต้นด้วย เหตุผล ตรรกะที่ ถูกต้อง จะทำให้การทานอาหารเสริมของเราที่ผ่านมาครบถ้วน และ สมบูรณ์

และการ "สะสางสารพิษ ที่สะสม ก่อนจะเริ่มทานสารอาหารไปเสริม" เป็นเหตุผลตรรกะ ที่ถูกต้อง ในการเริ่มทาน อาหารเสริม ทั้งผู้ที่เริ่มต้นทานอาหารเสริม และ ทานอาหารเสริมมานานแล้วก็ใช้เหตุผลตรรกะพื้นฐานที่สำคัญนี้เช่นกัน

ตรรกะและเหตุผลที่ถูกต้อง "สะสางสารพิษ ที่สะสม ก่อนจะเริ่มทานสารอาหารไปเสริม" นี้นอกจาก จะทำให้คุณประหยัดและปลอดภัย แล้ว

การสะสางสารพิษ จะทำให้ร่างกายใช้สารอาหารที่เราเสริมเข้าไปได้ง่ายขึ้น และโดยเฉพาะการสะสางสารพิษที่ติดค้างในระบบลำไส้ ที่ใช้สำหรับการดูดกลืนสารอาหารนั้น สำคัญมากเพราะจะทำให้ เรามั่นใจ ได้ว่าร่างกายของเรา ตอนดูดกลืนสารอหารในช่วงของระบบลำไส้ ไม่ดูดกลืน สารพิษ เข้ามา

การทำงาน เพื่อช่วยให้ระบบลำไส้ทำงานได้สมบูรณ์ ได้ดีตั้งแต่ครั้งแรกในการทาน เป็นอีกหนึ่ง คุณสมบัติหนึ่ง ของ “Super Food” ORGANIC CHLORELLA ของ FEBICO

และ ยังมีโปรตีนอีกกลุ่ม ที่เรียกว่า Metal Binding Protein (โปรตีน ที่สามารถจับโลหะหนักได้) ซึ่ง โปรตีนกลุ่มนี้ จะเปรียบเหมือนกาว ที่สามารถจับโลหะหนัก และ อนุพันธ์ ของโลหะหนัก (อย่างเช่น กลุ่มยาฆ่าแมลง ยาปราปศัตรูพืช ฯลฯ) ไม่ให้ไปรบกวนการทำงานของร่างกาย จนถูกขับออกจากร่างกายในที่สุด

คุณสมบัติการป้องกัน ร่างกาย "ได้รับสารพิษ" ในแบบนี้ เป็นคุณสมบัติ ที่คลอเรลล่ามี ที่ยังไม่เคยพบ ในอาหารเสริมตัวอื่นมาก่อน!!!

นอกเหนือจาก การป้องกัน และ กำจัดพิษ จากโลหะหนักแล้ว คลอเรลล่า ยังมี สารพิเศษเฉพาะตัว ที่เรีกว่า "คลอเรลลิน" สารพิเศษเฉพาะตัวนี้ พอเข้ามาอยู่ในร่างกายเรา จะทำหน้าที่ ส่งเสริมแบคทีเรียที่ดีกับร่างกายให้สามารถเจริญเติบโตได้ดี ในทางกลับกัน สารนี้กลับ กำจัดแบคทีเรียที่สร้างพิษต่อร่างกาย

จนนักวิทยาศาสตร์ขนานนาม สารพิเศษนี้ว่า "ปฏิชีวนะตามธรรมชาติ (Natural Antibiotic)" ที่หาได้ ในคลอเรลล่าเท่านั้น!!!

ดังนั้นจึงกล่าวได้ว่า ล้างพิษดีที่สุด ง่ายที่สุด สะดวกที่สุด ต้องยกให้ ORGANIC CHLORELLA ของ FEBICO

กล่าวได้ว่า "Organic Chlorella จาก febico อาหารเสริมตัวแรกสำหรับคุณ" ที่เริ่มกินอาหารเสริม

และสำหรับคนที่เคยทานอาหารเสริมมาแล้ว

"Organic Chlorella จาก febico เป็นอาหารเสริม ที่จะทำให้ การทานอาหารเสริมที่ผ่านมาของคุณสมบูรณ์"
    อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับสินค้าใหม่นี้ได้ในกระทู้ ค่ะ Organic Chlorella Superfood ของ Febico สุดยอดอาหารเสริมที่เอส เสาะหาและรอคอย การได้รับ อนุญาต จาก อ.ย. ให้ขายได้ ในประเทศมานานปี

Comments from Facebook