ของทั้งหมดจขกท ใช้เองทั้งหมด ของแทบจะถมที่ที่บ้านอยู่แล้วค่ะ เลยต้องเทรดของที่ใช้ไม่ทันออกบ้างค่ะ)รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

DVD VCD ทั้งหมดเป็นของลิขสิทธิ์นะคะ
หนังสือทุกเล่มเป็นมือสอง อ่านไปรอบเดียวเท่านั้นค่ะ ราคาถูกกว่าหน้าปกมากมาย คุ้มแน่นอนค่า

219. เจ็ดวันเพื่อหนึ่งนิรันดร เป็นนิยายค่ะ เขียนโดยคนเขียนเรื่อง Just Like Heaven ที่ รีส วิทเทอรสปลูนเล่นค่ะ ซาตานกับนางฟ้า จะรักกันได้หรือไม่ โปรดติดตาม ขอขายที่ 120 จ้า
220. เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อ เรื่องราวของสาววัยรุ่น 5 คนที่ต่างกำความลับของกันและกัน แต่ใครละที่เป็นผู้ที่รู้ความลับของพวกเธอทั้งหมด ขอขายที่ 120 จ้า

221. The Luxe หนังสือภาษาอังกฤษ ย้อนกลับไปในมหานครนิวยอรืคช่วงประมาณปี 1900 สังคมหรูหรา งานเต้นรำ ชายหนุ่มที่เร้าใจ กับหญิงสาวที่แสนดี ความรักและเหตุการณ์ที่ซ่อนเงื่อน สนุกมากมายค่า ขอขายที่ 180 จ้า

214. GI Joe ดีวีดี บู๊ระห่ำสุดมันสืกับกองทัพอุปกรณ์ไฮเทคเวอรืๆ ในอานาคตค่ะ สุดยอด ฟัดกันแหลก ขอขายที่ 60 จ้า
215. หนังสือเงาใจใต้ดวงตะวัน เรื่องรักหวานซึ้งของกาเบีรยล ซึ่งเป็นลูกนอกสมรสคนสุดท้าย กับเธอผู้ที่เข้าสงสัยว่าเป็นพยาบาลที่หลอกเอาเงินจากคนไข้ที่ใกล้ตาย สนุกมากค่ะ ขอขายที่ 170 จ้า ราคาเต็ม 329 เลยน้า

216. หนังสือปฏิบัติการรักหักเหลี่ยมเจ้านาย หนังสือแปลเกี่ยวกับสาวบรรณาธิการที่กำลังจะโดนแซะออกจากเก้าอี้ ดุเ็ดเผ๊ดมันไปกะเธอ หนามากค่ะ ขอขายที่ 160 จ้า
218. Just Friends หนังสือภาษาอังกฤษ เกี่ยวกับเพื่อนรักกก ที่เกือบจะเป้นคนรักก แต่ก็คลาดแคล้วกันทุกที นางเอกของเราจะรู้ใจตัวเองหรือไม่ โปรดติดตามค่ะ ขอขายที่ 160 จ้า

212. Dear John รักจากใจจร DVD เป็นดีวีดีเรื่องราวที่เขียนขึ้นโดย นิโคลัส สปาร์ก คนที่เขียน The Notebook กะ Message in the Bottle ค่ะ ความรักของหนุ่มทหารเกณ กับนักศึกษาสาวสวยมหาลัย พบกับเรื่องราวหวานซึ้งได้ที่นี่ 50 จ้า
213. Percy Jackson เพอซี่แจ็คสันกับสายฟ้าที่หายไป ดีวีดี เด็กหนุ่มกับดินแดนแห่งเวทย์ที่คุณต้องตื่นตะลึงค่า ขอขายที่ 60 บาท

208. Sweeny Todd DVD ปีศาจช่างตัดผมแห่งกรุงลอนดอน ผลงานสุดสยองแต่ศิลป์มากๆตามสไตล์ทิมเบอรตันค่ะ พระเอกอย่างจอนนี่เดปก็ไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นอน เรื่องราวของความรัก การล้างแค้น และจุดจบ ขอขายที่ 70 ค่ะ

210. Royal: Jubilee Edition หนังสือภาษาอังกฤษ เกี่ยวกับพระราชินีอลิซาเบธที่สองแห่งอังกฤษค่ะ เรื่องราวต่างๆในชีวิตพระองค์ เราจะเห้นถึงความหรูหราและวิถีชีวิตในรั้วในวังแบบอังกฤษแท้ๆค่ะ หนามากกก แต่เบา ตามสไตลืหนังสือฝรั่ง ขอขายที่ 220 จ้า ใหม่กริ๊บ ซื้อมาหลายตังจิงๆค่า
211. Trump: How to get rich หนังสือภาษอังกฤษค่ะ มาถึงนาทีนี้ไม่มีใครไม่รุ้จัก Donald Trump และอาณาจักรของเค้าในอเมริกา ชายผู้เป็นต้นแบบของ reality show ชื่อ The Apperentice เขาเป็นนักธุกิจที่ทรงอิทธิพลที่สุดที่จะมาบอกคุณด้วยภาษง่ายๆว่า "ทำไงถึงรวยยย" ขายที่ 180 ค่า

205. Death Race DVD ซิ่งสั่งตาย เรื่องราวเกี่ยวกับหนุ่มแข่งรถในคุกอนาคต ดุเดือดเลือดพล่าน บู๊สะใจมากๆจ้า ขอขายที่ 50 ค่ะ
199. DVDองค์บาก 2 โหดมันส์จริงค่ะ เรื่องราวของเทียนผู้จะกลับมาล้างแค้นให้พ่อแม่ที่ตายไป ฉากการต่อสู้สวยงามน่าทึ่งค่ะ ขอขายที่ 60 บาท[/SIZE]

206. อิงค์ฮารท์ DVD เรื่องราวของตัวละครในหนังสือเทพนิยายโบราณที่กลับกลายมามีชีวิตหลังจากที่มีคนอ่านดังๆ น่าตื่นเต้นประทับใจจริงๆจ้า มันส์มาก ขอขายที่ 50 ค่ะ
207. ธีราบิเทีย VCD สะพานที่ข้ามไปสู่แดนมหัศจรรย์ค่ะ เรื่องราวการผจญภัยสำหรับคุณหนูค่า สนุกมากๆ ขอขายที่ 40 จ้า

202. ขอให้รักจงเจริญ Me Myself VCD กำกับโดยพี่พงษ์พัฒน์ค่ะ นำแสดงโดยอนันดา เขา หนุ่มหล่อที่ความจำเสื่อม แต่ทำไมร่องรอยในอดีตนำไปสู่ความลับที่น่าตกใจกว่า เนื้อเรื่องน่ารักๆค่ะ ขอขายที่ 30 บาท
203. Madagasga 2 เรื่องราวของสิงสาราสัตว์สุดน่ารัก เอาให้เดกๆดูได้ดูดีค่ะ ส่วนผู้ใหญ่ก็ขำได้ไม่แพ้กัน ขอขายที่ 40 จ้า

139. หนัง 2012 VCD มหันตภัยถล่มโลกครั้งล่าสุดที่รวมทุกภัยพิบัติรวมกัน น่าตื่นเต้นจริงๆค่ะ ขอขายที่ 70 จ้า
194. Crossing Over เรื่องราวน่าตื่นเต้นของทุกคนผู้ซึ่งอยากเข้ามาแสวงโชคในอเมริกา นำแสดงโดย แฮริสันฟอร์ดจ้า ขายที่ 40 ค่ะ

195. Die Hard 4 บู๊มันส์กระหน่ำสไตล์บรูซ วิลลิส แอ๊คชั่นที่เวอร์สุดๆ แต่ก็มันส์เร้าใจสุดๆ ตามแบบฉบับคนอึดเลยจ้า ขายที่ 40 ค่ะ

184. The Princess Diaries VCD เรื่องราวของสาวนอยมีอาผุ้ที่จู่ๆก็กลายเป้นเจ้าญของจิโนเวียในยุโรปโดยไม่รุ้ตัว ขายที่ 20 จ้า
185. You don't mess with Zohan VCD เรื่องราวของหัวหน้าเจ้าหน้าที่ต่อต้านผุ้ก่อการร้ายในอัฟกานิสถานที่อำพรางการตายของตัวเองเพื่อเดินตามฝัน นั่นคือการเป้นช่างผมในนิวยอร์ค แต่เกิดมีคนจำเขาได้? ตลกมากๆค่า ขอขายที่ 30 จ้ะ

181. จอมใจบ้านมีดบิน VCD เหลือเท่าที่เห็นนะคะ ไม่มีกล่อง เรื่องราวสวยๆของบ้านมีดบิน พระเอกหล่อสุดๆ นางเอกก็สวยมากๆ ฉากก็สุดยอด ใครรักหนังกำลังภายในงามๆ อย่าพลาดค่ะ ขอขายที่ 30 จ้า
[/SIZE]183. สองคนสองคม Trilogy DVD เป็นหนังไตรภาคที่เอามารวมยำเป้นหนึ่งค่ะ ยาว 2 แผ่น ดีวีดี กระชับไม่เยิ่นเย้อ เป้นหนังต้นแบบของเรื่อง The Departed ที่นำแสดงโดย ลีโอนาโด ดิคาปรีโอ และ แมตเดมอน งานนี้รับไปแสดงโดย พี่หลิวเจ้าเก่า กับเหลียงเฉาเหว่ยจ้ะ มันมากและหักมุมสุดๆ ขอขายที่ 60 จ้า

170. The Mask Of Zorro 2 เล่าเหตุการณ์ของซอรืโร หลังจากเขาแต่งงานกับนางเอกของเราและมีลูก เขาจำเป็นต้องสวมหน้ากากแห่งวีรบุรุษอีกครั้งหรือไม่ เพื่อปกป้องชาติ และคนที่เข้ารัก ขายที่ 30 ค่ะ

161. What Happens in Vegas DVD เรื่องราวของสาวที่เพิ่งถูกแฟนทิ้ง กับหนุ่มที่เพิ่งถูกพ่อไล่ออกจากงาน มาพักวันร้อนๆที่เวกัส เรื่องคงไม่วุ่นถ้าสองคนไม่บังเอิญแต่งงานและถูกรางวัล 3 ล้านเหรียญเนาะๆ ขายที่ 50 ค่ะ
162. Crazy in Love รักใส หัวใจเอ๋อ DVD เรื่องของหนุ่มออทิสติกสุดน่ารักที่ต้องสงบสติอารมด้วยการคำนวนเลขทุกอย่างที่เห้นตลอดเวลา สาวที่ยืนข้างเข้าต้องเป้นคนอย่างไร โจช ฮาร์เนตรับบทนำค่ะ ขอขายที่ ขายแล้ว จ้า

156. เส้นทางปริศนา หนังสือลึกลับเกี่ยวกับเด็กที่ตามหาพอ่แม่ที่หายไป เข้าจะรุ้ไหมว่าเข้าจะเจอกับอะไรเข้า ตื่นเต้นดีค่า ขอขายที่ 110 จ้ะ
157. คณิตคิดคืนละข้อ เป้นหนังสือที่ทำให้น้องๆหนูๆฉลาดค่ะ คิดเลขก่อนนอนวันละข้อนะคะ ขอขายที่ 70 เท่านั้นจ้า

153. ผจญภัยบนเกาะลึกลับ เล่ม 1 วรรณกรรมนักสืบสำหรับเยาวชนค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

154. พักย้ม 2 และหยดสุดท้ายสอง อันนี้เล่มเดียวกันค่ะ มีสองปก เป็นเรื่องขำขันเป้นตอนๆขงสรจักรค่า ฮาสุดๆ มีรอยเย็บเล่มนะคะอันนี้ ขอขายที่ 100 จ้า

148. Blow DVD เรื่องราวจริงที่ถูกนำมาสร้างเป้นหนัง เด็กหนุ่มที่มาจากบอสตัน เริ่มจากการขายกัญชา มาสู่โคเคน เข้าได้ก้าวเข้าสู่โลกของการขนยาอย่างเต็มตัว และกลายเป็นขาใหญ่ในวงการ วันที่ตกต่ำที่สุด เขาจะรักษาสัญญาที่ให้ไว้กับลุกสาวได้หรือไม่ ขายที่ 50 ค่ะ จอนนี้เดป กับ เพเนโลเปครูซค่ะ

145. กระเป๋าสำหรับลากขึ้นเครื่องสีดำขริบฟ้า เป็นกระเป๋าเนอกประสงค์ค่ะ เหมาะสำหรับการลากขึ้นเครื่องเป้นที่สุด น้ำหนักเบา ยืดหยุ่นได้ดีมีขาตั้งกันล้มและแผงกกันกระแทกด้านล่าง มีล้อด้วยนะคะ สะดวกสุดๆ เป้นของใหม่ค่ะ ขายถูกๆเลยที่ 420 จ้า

143. Piano in Memory 5 เป็นซีดีเพลงบรรเลงของ 16 เพลงฮิตอมตะตลอดกาลจ้า รายชื่อดูเอาตามรูปเลยนะคะ ฟังเบาๆได้ดีค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

[/COLOR][/COLOR]

141. ฝากรักเคียงใจนายบอดี้การ์ด เล่ม 1-2 จบ ถ้าใครเคยอ่ายหนังสือชุดเด็กหอคงไม่พลาด อันนี้เป็นเรื่องราวของเฮียหนึ่งกับพี่โซจูค่า สนุกมากๆเมื่อคุณหนูสาวสวยรวยเสน่แต่แอบคลั่งเรื่องไสบศาสตร์ไปนิด มาเจอกับเรื่องวุ่นๆของนายตำรวจสากลสุดเท่ห์ เรื่องจะลงเอยอย่างไร ขอขายที่ชุดล่ะ 180 จ้า คุ้มมากขอบอก

125. เท่งโหน่ง คนมาหาเฮีย ขำมากค่ะ ไม่มีไรต้องบรรยาย ดูแล้วไม่ต้องคิดมากดีค่า ขาย 20 จ้ะ ปกยับหน่อยน้า วีซีดี126. Tigerland VCD เรื่องของทหารค่ะ นำแสดงโดยคอลิน ฟาเรลจ้า ขาย 20

128. Rush Hour2 DVD สุดฮากับคู่เพี้ยนเฉินหลง คริสทักเกอร์ค่ะ หนังดูได้ทั้งครอบครั้วค่ะ แต่มันส์ทีเดียว ขาย 50จ้ะ

114. Never Die Alone DVD หนังแอ็คชั่นมันส์ๆค่ะ 50 บาทเช่นกันจ้า

117. Macbeth เปิดศึกแค้น ปิดตำนานเลือด อันนี้มีทั้ง DVD และ VCD นะคะ ขาย 50 และ 30 ตามลำดับจ้า มึนมาก ซื้อมาซ้ำสองอันค่า

106. My Best Friend's Wedding VCD นำแสดงโดยจูเลีย โรเบรต เป็นภาพยนตร์แนวรักเพื่อนที่ลงตัวที่สุดค่ะ ร่วมหัวเราะและร้องไห้ไปกับจูเลี่ยน สาวผู้มั่นใจว่าเพื่อนสนิทเธอคนนี้จะไม่ไปไหนแน่ แต่จะทำอย่างไร เมอื่วานนึงเขากลับมาพร้อมกับสาวที่เขารัก เธอจะขัดขวางการแต่งงานที่กำลังจะเกิดขึ้นได้อย่างไร รุ้งชอบมากขนาดไปซื้อ DVD มาเก็บอีกแผ่น เลยขอปล่อยตัว VCD ค่า ขายที่ 70---->50 จ้ะ

105. พงศาวดารจีน เลียดก๊ก สามเล่มจบค่ะ สนุกมากมาย ถูกอีกต่างห่าง เล่มหน้าๆสามเล่มงี้ขอขายแค่ 420 บาทจ้า ปกแข็งด้วยนะคะ

[090. ตุ้ตาบาร์บี้รุ่น Great Date ค่ะ ผมยาวสีทองถึงกลางหลังค่ะ ซื้อจากฮ่องกง เป็นของใหม่นะคะ ขอขายแค่ตัวละ 550 ค่ะ เป็นของขวัญที่น่ารักมากๆนะคะ ตอนนี้ในห้างยังไงมีเป้นพันแน่นอนค่ะ คุ้มจริงๆค่ะ

094. พระลอ ร้อยแก้ว ใครที่สนใจวรรณกรรมพื้นบ้านเรื่องนี้ แต่ว่าติดไม่ถนัดร้อยกรอง ขอแนะนำเล่มนี้เลยค่ะ ปกแข็งนะคะ พิมพ์แบบโบราณแต่ยังใหม่กริ๊บจริงๆ ขอขายที่ 70 จ้า

088. เรื่องของประกายแก้ว เรื่องราวความรักของแม่ที่มีต่อลูกอย่างสุดซึ้งจริงๆค่ะ เคยออกรายการของคุณสรยุทะ์ด้วยจ้ะ ขอขายที่ 80 จ้า
081. ฟ้ากว้าง ทางไกล แปลจาก Papa, You're Crazy เป็นหนังสือที่เด้กอ่านก็ได้ผุ้ใหญ่อ่านก็ดี มิตรภาพที่ก่อตัวขึ้นมาของพ่อ และลูก เล่มนี้อ่านไปหลายครั้งหน่อยค่ะ ขอขายที่ 70 บาทจ้า

[/SIZE]

075. เรียนต่อญี่ปุ่น แบบซำเหมา กระเป๋าใบเดียว เป็นหนังสือแนะวิธีการไปเรียนต่อญี่ปุ่นอย่างประหยัด แต่ได้ทุกรสชาติจ้า ขายที่ 150 จ้า
076. อนุทิน นิรนาม โดย สุริยัน ศักดฺไธสง หนังสือเรื่องเกี่ยวกับ เจ้าพ่อ ในความดีอาจมีความเลวปะปนอยู่ ในความเลว ย่อมมีคามดีปะปนอยู่เหมือนกัน เล่มนี้ใหม่มากค่ะ แต่มีรอยเย็บ คิดไปถูกๆที่ 80 จ้า

077. VCD รวมสุดยอดมิวสิกวีดีโอยอดฮิตจากสองหนุ่มกอฟ ไมค์ค่า กรี้ดมาก น่ารักสุดๆ ขอขายที่ 50 บาทจ้า
052. จอมขมังเวทย์ ติดตามวิชาคาถาอาคม ระหว่างผู้ร้ายกับตำรวจ เขาจะติดตามเจ้าอาคมกลับมารับโทษได้หรือไม่ และตัวเขาเองจะกลายเป็นอะไร ขายที่ 20 จ้า ฉัตรชัย กับกอฟ อัคราค่า

039. Thirty Days of Night สามสิบราตรีผีแหกนรก VCD อยากรู้ไหมว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมอื่ผีดูดเลือดบุกอลสาก้า ดินแดนที่มีกลางคืนถึง 30 วันต่อเนอื่งกัน โจชฮาเนตเป็นพระเอกนะคะ กรี้ดมากๆ ขายที่ 50 จ้า

027. Ikea เซทที่ใส่เทียนหอม กับเซทที่เก็บเทียนหอม3ชั้น ขายพร้อมกันไปเลยนะเซทนี้ สาวๆที่ชอบความโรแมนติกภายในห้องต้องขอแนะนำตัวนี้เลยค่ะ เป็นเซทเทียนหอมพร้อมที่ใส่ ได้มาเป้นของขวัญค่ะ แกะมาดูตามที่เห้นในรูป ยังไม่เคยใช้เลยจ้า ขอขายรวมๆกันที่ 790 ค่ะ (รูปอาจจะดูไม่ค่อยสวยหน่อยนะคะ แต่อันจริงน่ารักมากค่ะ

028. Ikea โคมไฟสีขาวลายดอกไม้ปากกว้าง4 นิ้ว น่ารักมากมายสำหรับคนที่อยากได้โคมไฟสีขาวที่ทำให้ห้องดูนุ่มนวล จะไว้หัวนอนก็ดีค่ะ แต่ว่าตัวนี้ปลั๊กเป็นแบบอังกฤษนะคะ แต่คุณสามารถไปที่โฮมเวิคซื้อได้ถูกๆเลยค่ะเดี๋ยวนี้ ขอขายที่ 550 บาทจ้ะ

010. เครื่องต้มชากาแฟแบบทูอินวัน หรูมากค่ะ ได้มาจากเซ็นทรัลตอนซื้อของครบ 8000 บาท เพิ่งจะจัดรายการหมดไปไม่นานมานี้ เริ่ดมากค่ะ อุ่นชาและกาแฟได้ตลอดเวลา ขอขายที่ 1450 จ้า

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1249106

Hi-street ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1249119

เครื่องสำอางค์ที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62291

น้ำหอมที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62237

หนังสือ หนังดัง
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=59724

อุปกรณ์กีฬา ลูกกอล์ฟ ไม้เทนนิส และอื่นๆที่
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=62228